Bwana harusi mtarajiwa avamiwa na majambazi


Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,969
Likes
143
Points
145
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,969 143 145


Bw.Edward na Mkewe Mtarajiwa Elizabeth, siku ya send off Mjini Same, wikiendi iliyopita.


Bwana harusi mtarajiwa akiwa wodini

Afisa Habari Daraja II wa Wizara ya Viwanda na Biashara, Edward Denis Nkomola amevamiwa na majambazi usiku wa kuamkia leo, nyumbani kwake Changanyikeni Dar es Salaam na kujeruhiwa vibaya mwilini.
Edward Nkomola ni bwana harusi mtarajiwa na maandalizi ya harusi yake yapo katika hatua za mwisho ambapo ndoa yake ilitarajiwa kufungwa Juni 15 mwaka huu jijini Dar es Salaam.
Kwa mujibu wa taarifa iliyo tolewa na Afisa Habari mwenzake wa Wizara hiyo Ndugu Nicodemus Thom Mushi, tukio hilo lilimkuta Nkomola majira ya aa saba usiku, ambapo majambazi wanane wakiwa na silaha mbalimbali, walivamia nyumbani kwake na wakitaka wapewe fedha alizokusanya kwa ajili ya harusi yake.
Taarifa hiyo inasema kuwa kabla ya majambazi hao kufanikisha adhma yao hiyo walivunja mlango wa chuma (grill) na mlango wa kawaida na kuanza kumshambulia kwa mapanga na kumjeruhi mara kadhaa kichwani, kumvunja mkono, kumjeruhi kwa panga pajani na kumwibia samani za ndani, fedha, simu na vifaa mbali mbali vya harusi.
Wiki iliyopita alitoka Wilayani Same kwenye Send Off ya mke wake mtarajiwa Elizabeth.
Nkomola amelazwa katika Hospitali ya Taifa Muhimbili katika kitengo cha Mifupa MOI akipatiwa matibabu na hali yake inaendelea kusimamiwa na madaktari kwa ukaribu zaidi.

chanzo: MO BLOG


 
K

Karug

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
334
Likes
12
Points
35
K

Karug

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
334 12 35
Natoa pole na kumtakia nafuu ya haraka ili atimize ndoto yake ya kufunga ndoa.
 
Mwarukuni

Mwarukuni

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2012
Messages
332
Likes
168
Points
60
Age
54
Mwarukuni

Mwarukuni

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2012
332 168 60
Dah mpaka michango!!!
 
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2008
Messages
12,124
Likes
1,558
Points
280
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2008
12,124 1,558 280
Pole saa mtarajiwa. Sasa tuwe macho na michango watu wachangiaji wawe wanalipia kupitia bank na slip ziwasilishwe katika vikao. Hakila binadamu ni hatari sana.
 
Eng mwang'oko

Eng mwang'oko

Member
Joined
Apr 14, 2013
Messages
40
Likes
0
Points
0
Eng mwang'oko

Eng mwang'oko

Member
Joined Apr 14, 2013
40 0 0
Dah jamaa walahaniwe kabisa ila nasi kwa nguvu za mungu tutafunga tu harusi
 
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,419
Likes
7,508
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,419 7,508 280
Pole zake nyingi sana.
 
sakapal

sakapal

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
1,817
Likes
39
Points
145
sakapal

sakapal

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
1,817 39 145
Pole saa mtarajiwa. Sasa tuwe macho na michango watu wachangiaji wawe wanalipia kupitia bank na slip ziwasilishwe katika vikao. Hakila binadamu ni hatari sana.
Yaani hali si nzuri hata kidogo hadi michango ya harusi daaah!! Pole kwa bwana harusi aisee ila tuu wasije kuwa wamemharibu ile shuhuli inayotumika kwenye ndoa maana pamoja na mengine hiyo dushee ndo ndoa yenyewe.

Ila kuvamiwa na majambazi siku chache kabla ya harusi ni ajali tuu na mkosi au kuna mkono wa mtu? Watu wa karibu watakuwa wanajua hili maana hao majambazi wamekomba hado samani zake za ndani kuonesha wameamua kumfilisi ilhali yeye anaanza maisha.
Je sio komoa ya kumzalisha au kutembea na binti mwingine na akamtosa na ameamua kuoa mshana mwingine? Bwana harusi na ajihoji.
Je sio kuwa huyo binti alikuwa na mchumba mwingine na akamuacha kwa ajili ya huyu bwanaharusi mtarajiwa na sasa huyo aliyeachwa anaamua kumjeruhi huyu jamaa kama kumpa message kuwa umeniibia mchumba wangu.
Kama hakuna lolote kati ya hayo juu basi itakuwa ni majaribu tuu ambayo ataendelea kukutana nayo kwenye ndoa yake.
Ni mtazamo wangu tuu si kingine.
 
J

JAK

Member
Joined
Apr 23, 2012
Messages
92
Likes
7
Points
15
Age
33
J

JAK

Member
Joined Apr 23, 2012
92 7 15
Mungu amponye aweze kutimiza hazima yake.
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,676
Likes
2,789
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,676 2,789 280
Majambazi washamba sana hao. Toka lini bwana harusi akawa mweka hazina?
 
TIQO

TIQO

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2011
Messages
13,816
Likes
76
Points
0
TIQO

TIQO

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2011
13,816 76 0
Yawezekana hujuma toka kwa wale alio wapiga chini au hujuma toka kwa mwanamke kwa jamaa zake alio wapiga chini.
 
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2010
Messages
15,208
Likes
2,353
Points
280
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2010
15,208 2,353 280
poleni sana bwana harusi mtarajiwa, walaaniwe hao majambazi na wakafie mbali
 
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2008
Messages
12,124
Likes
1,558
Points
280
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2008
12,124 1,558 280
Yaani hali si nzuri hata kidogo hadi michango ya harusi daaah!! Pole kwa bwana harusi aisee ila tuu wasije kuwa wamemharibu ile shuhuli inayotumika kwenye ndoa maana pamoja na mengine hiyo dushee ndo ndoa yenyewe.

Ila kuvamiwa na majambazi siku chache kabla ya harusi ni ajali tuu na mkosi au kuna mkono wa mtu? Watu wa karibu watakuwa wanajua hili maana hao majambazi wamekomba hado samani zake za ndani kuonesha wameamua kumfilisi ilhali yeye anaanza maisha.
Je sio komoa ya kumzalisha au kutembea na binti mwingine na akamtosa na ameamua kuoa mshana mwingine? Bwana harusi na ajihoji.
Je sio kuwa huyo binti alikuwa na mchumba mwingine na akamuacha kwa ajili ya huyu bwanaharusi mtarajiwa na sasa huyo aliyeachwa anaamua kumjeruhi huyu jamaa kama kumpa message kuwa umeniibia mchumba wangu.
Kama hakuna lolote kati ya hayo juu basi itakuwa ni majaribu tuu ambayo ataendelea kukutana nayo kwenye ndoa yake.
Ni mtazamo wangu tuu si kingine.
Kweli mkuu, yote yawezekana kuwa kuna kisasi ila pia maisha magumu ya siku hizi yamewafanya watu wasiwe na ujira rasmi kwa hiyo ni crimes kwa kwenda mbele. Najaribu kuona jinsi harusi inagharimu halafu uahirishe wakati kila kitu umeshalipia hasa ukumbi, na mengineyo. Yaani binadamu unyama umetujaa sasa.
 
Passion Lady

Passion Lady

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2012
Messages
8,704
Likes
466
Points
180
Passion Lady

Passion Lady

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2012
8,704 466 180

pole yao majambazi
walivyowashamba walidhani
bwana harusi ana hela za mchango!!
 
Niwemugizi

Niwemugizi

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2012
Messages
909
Likes
44
Points
45
Niwemugizi

Niwemugizi

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2012
909 44 45
Harusi tarehe 15 jamaa keshapiga sendoff kweli siku hizi mambo ya kidigitali
 

Forum statistics

Threads 1,272,337
Members 489,924
Posts 30,448,094