Bw.Ndugai uliapa kuwa utatenda haki katika Kazi yako ya uspika vipi tena?

Robinhomtoto

JF-Expert Member
May 17, 2017
238
250
Wadau naomba tushirikiane kumkumbusha Bw.Ndugai Spika wa Bunge Juu ya kiapo alichoapa baada ya kuchaguliwa.Spika Ndugai anaonekana kuchukia dhahiri Kambi ya Upinzani .Kauli Na maamuzi yake yamekuwa ya upendeleo dhahiri Kwa wabunge wa CCM.
 

Odhiambo cairo

JF-Expert Member
Jul 11, 2015
12,594
2,000
Wadau naomba tushirikiane kumkumbusha Bw.Ndugai Spika wa Bunge Juu ya kiapo alichoapa baada ya kuchaguliwa.Spika Ndugai anaonekana kuchukia dhahiri Kambi ya Upinzani .Kauli Na maamuzi yake yamekuwa ya upendeleo dhahiri Kwa wabunge wa CCM.
Huyu hawezi kutenda haki sababu ni party caucus, wakiwa huko wanahimizana kukandamiza upinzani kwa gharama zizote. Pili ngazi ya juu inahimiza upinzani ukandamizwe kwa gharama zozote. Ref: Hotuba ya Jana ikulu wakati akipokea taarifa ya tume ya mchanga alimuagiza Ndugai aendelee kuwakandamiza na wakitoka nje awashughulikie yeye mwenyewe.

Cairo's
 

mangikule

JF-Expert Member
Jun 11, 2012
3,939
2,000
Wadau naomba tushirikiane kumkumbusha Bw.Ndugai Spika wa Bunge Juu ya kiapo alichoapa baada ya kuchaguliwa.Spika Ndugai anaonekana kuchukia dhahiri Kambi ya Upinzani .Kauli Na maamuzi yake yamekuwa ya upendeleo dhahiri Kwa wabunge wa CCM.
Una maana yule spika asiye na heshima wala kuheshimika yule Ndu nani tena Ndugai?!! This is a crap
 

zakaria ramadhani

JF-Expert Member
Oct 18, 2016
228
250
Shida ninayoiona mm ni ufahamu tu na kukosa elimu juu ya kiapo! Wengi wao wanasahau kua kiapo hukifanyi kwa mwanadamu bali kwa mungu ndio maana wengi wao wanajawa na hofu yakumuogopa mwanadamu na kumtii nakumsahau mungu
 

cai

JF-Expert Member
Jan 25, 2012
1,352
2,000
Kuna lile dude linaishi kandokando ya bahari ya Hindi limeweka chama la wana mfukoni, ukileta fyokofyoko linakutimulia mbali huko, sasa naye analiogopa asije akatupwa inje,
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom