Buzwagi: Lowassa Alikuwa London Siku Ya Mkataba


Gembe

Gembe

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2007
Messages
2,505
Likes
32
Points
135
Gembe

Gembe

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2007
2,505 32 135
habari za kuaminika kutoka London zinasema ya kwamba ,mheshimiwa Lowassa alikuwapo London 17 februari mwaka huu,siku ambayo mkataba wa Buzwagi ulitiwa saini,
Lowassa aliingia London tarehe 16 february akitokea Paris,Ufaransa ambako alikuwapo kikazi kwa muda wa siku nne,pia mheshima Lowassa alifikia katika Hoteli ya Churchil hill jijini Londoa ambako waziri karamagi alikuwa amefikia.
na katika Hoteli hiyo ndipo mkataba wa buzwagi uliposainiwa,
akiwa London,Lowassa alipokutana na watendaji wa serikali waliokuwa na Rais kikwete na kwa Upole wakamuuliza 'Mheshimiwa huko hapa?'Basi naye akawaambia alikuwa amekwenda kufanya Shopping..na kabla ya hapo alimpigia Balozi wa London na kumuelezea kwamba anakuja Lodnon ila asimpangie chumba..

Je kwa maelezo haya,kwa kuwa Lowassa alikataa asifanyie booking ya chumba ,je wana wa watanzania hamuoni tayari kuna mazingira tata kuhusus mkataba huu?

huyu Lowassa ana nia gani na SISI?

Source:Mwanahalisi
 
Kichuguu

Kichuguu

Platinum Member
Joined
Oct 11, 2006
Messages
7,386
Likes
1,239
Points
280
Kichuguu

Kichuguu

Platinum Member
Joined Oct 11, 2006
7,386 1,239 280
habari za kuaminika kutoka London zinasema ya kwamba ,mheshimiwa Lowassa alikuwapo London 17 februari mwaka huu,siku ambayo mkataba wa Buzwagi ulitiwa saini,
Lowassa aliingia London tarehe 16 february akitokea Paris,Ufaransa ambako alikuwapo kikazi kwa muda wa siku nne,pia mheshima Lowassa alifikia katika Hoteli ya Churchil hill jijini Londoa ambako waziri karamagi alikuwa amefikia.
na katika Hoteli hiyo ndipo mkataba wa buzwagi uliposainiwa,
akiwa London,Lowassa alipokutana na watendaji wa serikali waliokuwa na Rais kikwete na kwa Upole wakamuuliza 'Mheshimiwa huko hapa?'Basi naye akawaambia alikuwa amekwenda kufanya Shopping..na kabla ya hapo alimpigia Balozi wa London na kumuelezea kwamba anakuja Lodnon ila asimpangie chumba..

Je kwa maelezo haya,kwa kuwa Lowassa alikataa asifanyie booking ya chumba ,je wana wa watanzania hamuoni tayari kuna mazingira tata kuhusus mkataba huu?

huyu Lowassa ana nia gani na SISI?

Source:Mwanahalisi
..............ukishangaa ya musa.............
 
Ibambasi

Ibambasi

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2007
Messages
7,332
Likes
2,836
Points
280
Ibambasi

Ibambasi

JF-Expert Member
Joined Jul 25, 2007
7,332 2,836 280
Mmhh,
Sasa ndo ndo mambo yanaanza kufunguka taratibu.Wakiambiwa hii ni serikali ya kishkaji na kisanii wanakuja juu,sasa ni kwa ethics zipi za kiuogozi Waziri Mkuu anmwambia Balozi asimpangie chumba cha kulala?Je ratiba ya Waziri Mkuu ilimruhusu kwenda kufanya shopping huko?Ina maana kuna tofauti kubwa sana (iwe ya bei,aina au ubora wa bidhaa) kati ya maduka ya London na Paris kiasi cha kumfanya huyo Lowassa ashindwe kufanya shopping Paris?kama hakuwa na muda Paris huo wa London ulitoka wapi?

Ndugu zangu kweli nimeamini huyu jamaa uwezo wake wa kufikiri na kutenda ni afadhali wa yule Ziro wa Mtanzania (kama bado yupo),ndo sababu juzi kule Mbeya ati anasema mkataba wa Buzwagi safi.Na je hii ni kudhihirisha alichosema Zitto kuwa Muungwana hakujua utiaji saini wa Buzwagi na kwa maana hiyo Karamagi na Lowassa walimpiga changa la macho swahiba wao Muungwana?Kama ndo hivyo basi mwaka huu kazi ipo.Na labda ndo sababu za mino'ngono hapa mjini kuwa Muungwana na Lowassa hawaivi tena yani ni paka na panya.Kama hivi ndivyo I pity you my beloved Tanzania...yaani wengine wapo buzy kuiba,kuuza nchi...!!!
 
M

MegaPyne

Guest
M

MegaPyne

Guest
habari za kuaminika kutoka London zinasema ya kwamba ,mheshimiwa Lowassa alikuwapo London 17 februari mwaka huu,siku ambayo mkataba wa Buzwagi ulitiwa saini,
Lowassa aliingia London tarehe 16 february akitokea Paris,Ufaransa ambako alikuwapo kikazi kwa muda wa siku nne,pia mheshima Lowassa alifikia katika Hoteli ya Churchil hill jijini Londoa ambako waziri karamagi alikuwa amefikia.
na katika Hoteli hiyo ndipo mkataba wa buzwagi uliposainiwa,
akiwa London,Lowassa alipokutana na watendaji wa serikali waliokuwa na Rais kikwete na kwa Upole wakamuuliza 'Mheshimiwa huko hapa?'Basi naye akawaambia alikuwa amekwenda kufanya Shopping..na kabla ya hapo alimpigia Balozi wa London na kumuelezea kwamba anakuja Lodnon ila asimpangie chumba..

Je kwa maelezo haya,kwa kuwa Lowassa alikataa asifanyie booking ya chumba ,je wana wa watanzania hamuoni tayari kuna mazingira tata kuhusus mkataba huu?

huyu Lowassa ana nia gani na SISI?

Source:Mwanahalisi
Hii habari inaukweli kiasi fulani.

Lowassa ahudhuria mkutano wa Afrika UfaransaBy Saidi Nguba | Published 02/15/2007 | Habari Mpya |

Na Mwandishi Maalum, Nice, Ufaransa

WAZIRI Mkuu Edward Lowassa amekuwa miongoni mwa viongozi na wakuu wa nchi za Afrika wanaohudhuria mkutano wa siku mbili mjini hapa ulioanza leo (Alhamisi Feb. 15, 2007)kujadili hali ya baadaye ya Afrika.

Lowassa anamwakilisha Rais Jakaya Kikwete katika mkutano huo wa 24, unaoitwa ‘Mkutano wa wakuu wa nchi za Afrika na Ufaransa’ ambao mada yake mwaka huu ni “Afrika na uwiano wa utulivu duniani” (Africa and Global Balance).

Akizungumza katika ufunguzi wa mkutano huo, Rais Jacques Chirac alisema kuwa yapo matumaini makubwa ya kuleta maendeleo ya kiuchumi katika Afrika, kwa vile Afrika ni tajiri ila watu wake ndiyo masikini.

Chirac alisema kuwa kwa kuwa Afrika peke yake ina zaidi ya theluthi moja ya madini yote duniani, ikisaidiwa na kama madini hayo hayakuporwa, bara hilo na watu wake watapiga hatua kubwa ya maendeleo.

“Afrika mpya inakuja…naipenda Afrika kwa moyo wangu wote,” Rais huyo wa Ufaransa alisema na kuitaka Jumuiya ya Kimataifa kuusaidia kwa hali na mali Umoja wa Afrika katika jitihada zake za kuleta maendeleo ya kisiasa na kiuchumi ya Afrika.

Aliongeza: “Hali inayoonekana kwamba Afrika ni bara masikini siyo ukweli wa mambo…kuna mambo mawili ya kufanya, tuiache Afrika mali zake ziporwe au tuisaidie Afrika ipate maendeleo…tukiisaidia Afrika watu wake watapata maendeleo”.

Mapema, akizungumza kwa niaba ya nchi za Afrika, Mwenyekiti wa sasa wa Umoja wa Afrika (AU) Rais John Kufour wa Ghana alisema Afrika inabidi kuheshimiwa na kwamba hali ya Afrika sasa inabadilika kuwa nzuri kutokana na kukua kwa demokrasia na uchumi.

Viongozi wengine aliozungumza ni pamoja na Rais wa sasa wa Umoja wa Ulaya, Kiongozi wa Ujerumani, Chansela Angela Merekel ambaye alisema hakuna jinsi nyingine ila kuisaidia Afrika kwa ajili ya mandeleo yake na dunia nzima kwa jumla.

Waziri Mkuu Lowassa aliwasili Nice jana (Jumatano Feb. 14, 2007) akiongoza ujumbe wa Tanzania kwenye mkutano huo kumwakilisha Rais Kikwete.

Miongoni mwa waliomo kwenye ujumbe wa Tanzania ni pamoja na Waziri wa Mambo ya Nje, Bernard Membe; Waziri wa Habari, Utamaduni na Michezo, Muhammed Seif Khatib na Naibu Waziri wa Habari, Utamaduni na Michezo Zanzibar, Mahmood Thabit Kombo.

Kesho (Ijumaa Feb. 16, 2007) mkutano huo utafungwa rasmi mchana na kutakuwa na mkutano wa waandishi wa habari kuelezea matokeo yake.
 
Dua

Dua

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2006
Messages
2,481
Likes
28
Points
135
Dua

Dua

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2006
2,481 28 135
Huo mkataba ni mzuri kwa sababu JK, EL wanafaidika nao binafsi na ndiyo sababu Karamagi wala hashituki, anaendelea kula kuku na biskuti.

Hadi pale Wananchi wa Tanzania na ambao ndio walipa kodi watakaposema basi ndio hawa mafisadi wataacha (Hawawezi kuacha kwa hiari). Uhujumu wa uchumi sheria yake lazima iwe kunyongwa hadi kufa na kufilisiwa.
 
M

Mwakilishi

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2007
Messages
484
Likes
11
Points
0
M

Mwakilishi

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2007
484 11 0
1. Hii habari ya kuwa Waziri Mkuu Mheshimiwa Lowassa alikuwepo London, tena kwenye hotel ya Churchill uliposiniwa mkataba wa Buzwagi, siku mkataba uliposainiwa mbona haikuwahi kusemwa huko nyuma?

2. Kama alikwenda London kufanya shopping kama inavyodaiwa, ukizingatia alikuwa Ufaransa hapo jirani tu je ni kosa?

3. Vilevile alipokwenda London bila shaka alikuwa na taarifa za Waziri Karamagi kuwepo huko akaamua kwenda kumsalimia hapo hotelini, je ni kosa?

4. Ikiwa alimpigia simu Balozi na kumtaarifu kuwa anakuja London ila asimfanyie booking ya hoteli hamuoni kwamba hakuwa anajaribu kuficha chochote vinginevyo angejiendea kimyakimya.

5. Sidhani kama alienda kwa kujiiba au kujificha, yeye ni waziri mkuu na anajua kuna Watanzania huko London tena wengi tu na wanamjua na watamwona na watamuuliza.

6. Hii hoja ya kumlundika na Mheshimiwa Karamagi ingekuwa na nguvu kama Waziri Mkuu angejiiba kimyakimya toka Dar kwenda huko hotelini London. Lakini tayari alikuwa huko Ufaransa kikazi.

Kwa kutumua msemo wa mwanaJF mmoja hapa "mnyonge mnyongeni lakini haki yake mpeni"
 
D

DAR si LAMU

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2007
Messages
2,941
Likes
286
Points
180
D

DAR si LAMU

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2007
2,941 286 180
1. Hii habari ya kuwa Waziri Mkuu Mheshimiwa Lowassa alikuwepo London, tena kwenye hotel ya Churchill uliposiniwa mkataba wa Buzwagi, siku mkataba uliposainiwa mbona haikuwahi kusemwa huko nyuma?

2. Kama alikwenda London kufanya shopping kama inavyodaiwa, ukizingatia alikuwa Ufaransa hapo jirani tu je ni kosa?

3. Vilevile alipokwenda London bila shaka alikuwa na taarifa za Waziri Karamagi kuwepo huko akaamua kwenda kumsalimia hapo hotelini, je ni kosa?

4. Ikiwa alimpigia simu Balozi na kumtaarifu kuwa anakuja London ila asimfanyie booking ya hoteli hamuoni kwamba hakuwa anajaribu kuficha chochote vinginevyo angejiendea kimyakimya.

5. Sidhani kama alienda kwa kujiiba au kujificha, yeye ni waziri mkuu na anajua kuna Watanzania huko London tena wengi tu na wanamjua na watamwona na watamuuliza.

6. Hii hoja ya kumlundika na Mheshimiwa Karamagi ingekuwa na nguvu kama Waziri Mkuu angejiiba kimyakimya toka Dar kwenda huko hotelini London. Lakini tayari alikuwa huko Ufaransa kikazi.

Kwa kutumua msemo wa mwanaJF mmoja hapa "mnyonge mnyongeni lakini haki yake mpeni"
..uchambuzi mzuri wa pumba ipi,mchele upi!
 
K

Kufakunoga

Member
Joined
Sep 24, 2007
Messages
32
Likes
0
Points
13
K

Kufakunoga

Member
Joined Sep 24, 2007
32 0 13
Unajua mwakilishi wanasheria wana kitu kinaitwa `circumstancial evidence` ushaidi wa mazingira.kitendo cha lowassa kwenda London,wakati mkataba ukisainiwa huko,na leo anajitokeza hadhalani kuutetea kwamba hauna kasoro kwa mtu mwenye uelewa lazima atilie shaka.
 
M

Mwakilishi

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2007
Messages
484
Likes
11
Points
0
M

Mwakilishi

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2007
484 11 0
Nakusikia Kufakunoga, ila mimi nadhani kinachoendelea hapa ni waziri mkuu amejaribu bila mafanikio kumsitiri waziri Karamagi mbele ya wananchi.

Nisingetegemea amkane au amshutumu waziri wake wa madini mbele ya kadamnasi, especially ukichukulia kuwa Mheshimiwa Rais mwenyewe ambaye ndie bosi wao kauchuna. Wote wanafahamu huo mkataba bomu lakini ndio hivyo hakuna wa kumfunga paka kengele.
 
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2007
Messages
4,134
Likes
73
Points
145
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2007
4,134 73 145
Mwakilishi inaonekana kuwa wewe ni mgeni wa kujua protocal za nchi .
Waziri mkuu ni kiongozi na hawezi kwenda kimya kimya tena London na kumwambia balozi wake asimfanyie booking ya chumba , hii sio sahihi hata kidogo.

Na pia kwenye hili kuna kila sababu ya watanzania kuilalamikia uingereza kwa kumpokea kiongozi wetu na bila kufuatia protocal za kumpokea kiongozi mkubwa wa nchi na ndio maana hata wakiwa wanasafir wakiwa wanajaza mafuta kwenye viwanja vya ndege huwa protocal inazingatiwa je?kwenda kulala hotelini na tena hata balozi hajamwandalia mazingira ya ulinzi n.k hii ni sawa?

Huyu alikwenda na walinzi wanagapi?
Ni kwa nini walinzi tuliowapa jukumu la kumlinda waziri wetu mkuu wamruhusu kwenda na mlinzi mmoja?
Hapa kuna deal tena inawezekana hawa jamaa walipokea cha kwao in cash ndio maana jamaa kaamua kufuata hadi london kwenyewe.
 
Gembe

Gembe

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2007
Messages
2,505
Likes
32
Points
135
Gembe

Gembe

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2007
2,505 32 135
nchi imejaa usaniii mtupu,mambo yote sasa hivi yanafanywa kisanii sana,kuna jambo linakuja.kuna msanii mmoja anakaribia kupewa madaraka pale magogoni,na alihusika kusuka dili la Richmond.stay tuned
 
M

Mwakilishi

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2007
Messages
484
Likes
11
Points
0
M

Mwakilishi

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2007
484 11 0
Mpaka Kieleweke,

Naomba nivumilie kidogo mkuu, inawezekana kabisa sielewi vizuri hizi taratibu za kiitifaki lakini:

1. Kama alikuwa anakwenda shopping yake binafsi (kama tulivyoelezwa) baada ya kazi Ufaransa, sioni sababu ya yeye kupokewa kiserikali na Uingereza, angekuwa amekwenda kikazi bila shaka hilo lingefanyika.

2. Si ajabu alikwenda na mlinzi mmoja katika jitihada za kubana matumizi, yaani asionekane anatumbua pesa ya walipa kodi kwa kuandamana na msafara mzima kwa ajili ya shopping yake binafsi, angeandamana na msafara wake wote kwa ajili ya shopping binafsi bila shaka tungelalamika ubadhirifu wake.

3. Kitendo cha kumtaarifu Balozi na kumwambia asimtafutie chumba hotelini sioni kama kina tatizo, kwani angeshindwa nini kumwambia balozi am-bookie chumba hapo Churchill hotel? Mimi nadhani hakuwa na mpango wa kulala huko labda alirudi Paris siku hiyohiyo(sina uhakika lakini)

Mimi hapa najaribu kuangalia pande zote za hili suala.
 
Ibambasi

Ibambasi

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2007
Messages
7,332
Likes
2,836
Points
280
Ibambasi

Ibambasi

JF-Expert Member
Joined Jul 25, 2007
7,332 2,836 280
We Mwakilishi unatoka dunia ipi?
Hivi ni sawa kwa Waziri Mkuu kwenda London bila kuwa na utaratibu wowote ule wa kiprotokali?swala la kwamba eti angetokea hapa Dar ndo ingekuwa issue halina msingi kabisa,ndhani wewe unataka kuimply kwamba Karamagi na Lowassa kukutana hapo Churchill ilikuwa ni coincidence,as a matter of fact and with due respect,coincidences do not work that way,kuhusu kuwa hii habari haikuwa hapo nyuma,kumbuka kuwa hili ni swala la ushahidi,na ushahidi si lazima upatikane muda huo huo tukio linapotokea ndo sababu leo hii katika inquest ya Diana kuna ushahidi mpya wa CCTV kutoka kwenye ile lift ya hotel kule Ufaransa na ni mwaka 1997,hivyo basi swala la msingi hapa ni kuwa tume huru iundwe na kuchunguza mienendo ya viongozi wote wanaohusishwa na Buzwagi,kwa nini wakutane Churchill wao wawili (coincidence!!!),pili kwa nini amzuie Balozi Maajar asimpangie chumba?what was so special mpaka akatae chumba?Lowassa ana maswali ya kujibu...just let's wait and see as...THE DRAMA KEEPS UNFOLDING...
 
M

Mwafrika

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2006
Messages
5,490
Likes
17
Points
0
M

Mwafrika

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2006
5,490 17 0
habari za kuaminika kutoka London zinasema ya kwamba ,mheshimiwa Lowassa alikuwapo London 17 februari mwaka huu,siku ambayo mkataba wa Buzwagi ulitiwa saini,
Lowassa aliingia London tarehe 16 february akitokea Paris,Ufaransa ambako alikuwapo kikazi kwa muda wa siku nne,pia mheshima Lowassa alifikia katika Hoteli ya Churchil hill jijini Londoa ambako waziri karamagi alikuwa amefikia.
na katika Hoteli hiyo ndipo mkataba wa buzwagi uliposainiwa,
akiwa London,Lowassa alipokutana na watendaji wa serikali waliokuwa na Rais kikwete na kwa Upole wakamuuliza 'Mheshimiwa huko hapa?'Basi naye akawaambia alikuwa amekwenda kufanya Shopping..na kabla ya hapo alimpigia Balozi wa London na kumuelezea kwamba anakuja Lodnon ila asimpangie chumba..

Je kwa maelezo haya,kwa kuwa Lowassa alikataa asifanyie booking ya chumba ,je wana wa watanzania hamuoni tayari kuna mazingira tata kuhusus mkataba huu?

huyu Lowassa ana nia gani na SISI?

Source:Mwanahalisi
Oh jamani, hivi mangapi ambayo bado yako sirini. Sishangai sasa kusikia kuwa kabla hoja ya Buzwagi haijaletwa bungeni Lowasa aliwaita wabunge wa ccm na kuwapa somo. Hivi kuna mangapi hapa yanafichwa?
 
M

Mwafrika

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2006
Messages
5,490
Likes
17
Points
0
M

Mwafrika

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2006
5,490 17 0
Mpaka Kieleweke,

Naomba nivumilie kidogo mkuu, inawezekana kabisa sielewi vizuri hizi taratibu za kiitifaki lakini:

1. Kama alikuwa anakwenda shopping yake binafsi (kama tulivyoelezwa) baada ya kazi Ufaransa, sioni sababu ya yeye kupokewa kiserikali na Uingereza, angekuwa amekwenda kikazi bila shaka hilo lingefanyika.

2. Si ajabu alikwenda na mlinzi mmoja katika jitihada za kubana matumizi, yaani asionekane anatumbua pesa ya walipa kodi kwa kuandamana na msafara mzima kwa ajili ya shopping yake binafsi, angeandamana na msafara wake wote kwa ajili ya shopping binafsi bila shaka tungelalamika ubadhirifu wake.

3. Kitendo cha kumtaarifu Balozi na kumwambia asimtafutie chumba hotelini sioni kama kina tatizo, kwani angeshindwa nini kumwambia balozi am-bookie chumba hapo Churchill hotel? Mimi nadhani hakuwa na mpango wa kulala huko labda alirudi Paris siku hiyohiyo(sina uhakika lakini)

Mimi hapa najaribu kuangalia pande zote za hili suala.
Wewe hapa unaangalia huo upande wa Lowasa kwenda kufanya shoping na kwenda na mlinzi mmoja. Mimi naangalia upande wa Lowasa kukutana na Karamagi London kwenye kusaini mkataba wa Buzwagi. Pande zote mbili zimeangaliwa au sio!
 
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2007
Messages
4,134
Likes
73
Points
145
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2007
4,134 73 145
Lowassa lazima ajibu hili kuwa ilikuwaje akaenda londoni bila kuwa na ulinzi wala kupita ofisi za ubalozi wetu huko.

Nguba uje hapa utupe majibu mapema iwezekanavyo kuwa ilikuwaje akaenda mpaka churchil hotel wakati hajautaarifu ubalozi wetu?
Angeumia ingekuwaje? balozi wetu angelikuwa na wakati mgumu sana kujieleza jinsi alivyomfanya waziri mkuuu wetu kimya kimya.

Waziri mkuu asema kama balozi zetu haziwezi kumfanyia booking za hotel ili tuweze kujua hilo mapema na balozi nyingine nazo zitaarifiwe mapema ili kutokumfanyia booking.
 
Halisi

Halisi

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2007
Messages
2,812
Likes
98
Points
145
Halisi

Halisi

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2007
2,812 98 145
KUna habari kwamba LOWASA akiwa Mbeya amejibu na kusema kwamba yeye hahusiki na MKATABA WA BUZWAGI, tusubiri taarifa zaidi. Nadhani wataandika ktk magazeti
 
Bill

Bill

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
4,871
Likes
2,103
Points
280
Bill

Bill

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
4,871 2,103 280
EL amekuwa akijaribu kuutetea kwa nguvu zake zote mkataba huu wa Buzwagi na Karamangi, ni kwa sababu anajua yuko nyuma ya pazia.

EL alijaribu kwa kushirikiana na spika na wa wabunge wa SISIEM kuizima hoja hii, lakini haijawezekana.

Jitihada za mwisho za EL nikujaribu kudanganya wananchi kwenye majukwaa ya siasa, hili nalo limepata dawa yake sasa.

Ningetegemea kabisa EL angesema mkataba huu hauna matatizo kwani wakati wa kusainiwa na mimi nilikuwepo tulikuwa chumbani na Kara. Sio kweli kwamba una manufaa kwetu sisi wawili yaani mimi EL na fisadi Kara pamoja na familia zetu.

Nchi imefakamiwa na walanguzi.
 
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2007
Messages
4,134
Likes
73
Points
145
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2007
4,134 73 145
Nchi inakaliwa na mafisadi na hao ni zaidi ya walanguzi.
 

Forum statistics

Threads 1,237,587
Members 475,561
Posts 29,294,135