Buswelu yalindima kwa shangwe

delete ccm

Member
Nov 10, 2014
87
95
wananchi wa Busweru na vitogoji vyake leo wanapata elimu ya uraia kupitia makamanda wao wapendwa.Yupo Vicent ;Wenje pamoja na Hayness makamanda wote tuhudhurie kuwapa nguvu.
 

Nyamwaga

JF-Expert Member
Dec 21, 2012
454
0
Msisahau kuja mitaa ya mecco hasa mecco kusini nao muwape elimu.maana bado wanadanganyika na sukari na chumvi.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom