Busara kwa Machinga Mwanza haikutumia wakati wa Bomoabomoa DSM

  • Thread starter OKW BOBAN SUNZU
  • Start date

OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2011
Messages
25,849
Likes
25,704
Points
280
OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2011
25,849 25,704 280
20151118030950-jpg.443476
indexdd-jpe.443475

Bomoa Bomoa iliyofanyika Kindondoni. Ilidaiwa kuwa ilifanywa kwa mujibu wa Tamko Na. 6.6.1 la Sera ya Taifa ya Ardhi ya mwaka 1995

Rais ameonekana kupongezwa kwa kutumia busara kuwarudishwa wamachinga walitimuliwa katikati ya mji wa Mwanza na kuwarudisha wachimbaji wadogowadogo mkoani Shinyanga. Rais alisikika akitoa amri hiyo kwamba hata kama ni sharia lazima wapiga kura wake walindwe wasibughudhiwe

Ikumbukwe kuwa wakati wa bomoa bomoa Dar es Salaam tulipiga kelele kuwa huu ni unyama tukimuomba rais aamuru utu uzingatiwe. Ikatamkwa kuwa hiyo ni kwa mujibu wa Tamko Na. 6.6.1 la Sera ya Taifa ya Ardhi ya mwaka 1995.
Je, busara hizi zina msimu na maeneo spesheli? Je wamachinga waliondolewa Dar na Mbeya wao sio masikini? Wao rais wao ni yupi?
 
Remote

Remote

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2011
Messages
17,171
Likes
4,273
Points
280
Remote

Remote

JF-Expert Member
Joined May 20, 2011
17,171 4,273 280
double standards
 
kochakindo

kochakindo

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2014
Messages
464
Likes
131
Points
60
Age
37
kochakindo

kochakindo

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2014
464 131 60
je nyumba za vikiuta kwa waitara je. walistahili kubomolewa?
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
57,943
Likes
54,912
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
57,943 54,912 280
Bomoa bomoa ya Kinondoni ilikuwa ni kuwakomesha wananchi kwa kuchagua UKAWA , ule ulikuwa ni unyama na uhalifu dhidi ya binadamu.

Kuhusu machinga , pamoja na kwamba tamko lilihusu Mwanza lakini Tayari Kariakoo madereva wote wamekwama baada ya machinga kurudi kwa kishindo na kuanza tena kusonga ugali katikati ya barabara ya msimbazi .
 
W

WAIKORU

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2015
Messages
1,001
Likes
972
Points
280
W

WAIKORU

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2015
1,001 972 280
hao sio wa nyumbani kwetu....ngoja waisome namba

mlitunyanyasa muda mrefu sana...
mkituita kabila kubwa la watu wajinga wasio na elimu....sasa tumepata mtetezi...anatulinda

hiyo ni kauli ya kina ngosha ....
 
makilo

makilo

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2015
Messages
1,507
Likes
2,652
Points
280
makilo

makilo

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2015
1,507 2,652 280
Kuna Kipindi magu inabidi awe anapiga tu kimya sio lazima kila cku tantala ntantalila.
 
Mavipunda

Mavipunda

JF-Expert Member
Joined
Jun 27, 2012
Messages
5,124
Likes
4,023
Points
280
Mavipunda

Mavipunda

JF-Expert Member
Joined Jun 27, 2012
5,124 4,023 280
Tanzania inapita katika awamu ambayo tokea tupate Uhuru haijawahi kutokea.. mpaka haijulikani tunakwenda wapi.. Hivi vibanda vya maboksi vya barabarani vimtie hasira bwana yule kuongea hadi macho yanataka kutokea kwenye vioo vya miwani..hakupatwa na uchungu wala kuongea kwa jazba wakati makaazi ya wanyonge yakibomolewa zaidi alitoa kejeli tu.. kwa uongozi huu tumeingia cha kike ndugu wananchi
 
GOKILI

GOKILI

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
420
Likes
161
Points
60
GOKILI

GOKILI

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
420 161 60
The Gambia/ New rulers vow to prosecute outgoing president.
 
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2011
Messages
16,228
Likes
4,010
Points
280
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2011
16,228 4,010 280
Mara hii wasukumu watakunya hata kwenye sahani
 

Forum statistics

Threads 1,272,592
Members 490,036
Posts 30,454,577