Burudani kwenye siasa haziepukiki ndio maana Tundu Lissu na Raila Odinga hucheza reggae, CCM hupendelea singeli

johnthebaptist

JF-Expert Member
May 27, 2014
36,466
2,000
Hakuna namna utafanya mikutano ya kampeni bila kuwachangamsha wahudhuriaji kwa burudani tofauti tofauti.

CCM hupendelea kwaya na Singeli

Chadema wao hupiga reggae kama ODM ya Kenya

ACT Wazalendo hupendelea mirindimo ya Pwani

NCCR mageuzi hupiga kwaya nk nk

Kinachotofautisha aina za burudani ni uwezo wa vyama kiuchumi lakini burudani ni muhimu.

Maendeleo hayana vyama!
 

Jane Lowassa

JF-Expert Member
May 10, 2016
3,377
2,000
Chadema kwa ujumla hawana msimamo ni watu wa kuyumbayumba tu. Leo reggae kesho bolingo keshokutwa jazz.
 

Babati

JF-Expert Member
Aug 7, 2014
37,375
2,000
Tuna taka ujumbe na mwelekeo wa taifa letu miaka 5 ijayo na siyo burudani
 

mirror01

JF-Expert Member
Feb 17, 2015
927
500
Chadema kwa ujumla hawana msimamo ni watu wa kuyumbayumba tu. Leo reggae kesho bolingo keshokutwa jazz.
Wimbo umekuwa maarufu sana kwenye kapeni zakijani "Magu amejenga flyover Kwangwaru,Vijana wa Lumumba wapumbavu na wajinga Kwangwaru,magu ameenda gareji kwangwaru..."
 

owomkyalo

JF-Expert Member
Dec 26, 2017
4,501
2,000
SPANA za LISSU sio Mchezo....HADI SHEKHE KAMKIRI YESU hakika hali ni mbaya sana kwa MGOMBEA wa CHAKUBANGA.
MWAKA huu Hawachomoi.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom