Buriani Gamalieli Kipingu | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Buriani Gamalieli Kipingu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by BASIASI, Mar 20, 2012.

  1. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #1
    Mar 20, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,546
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    Jioni hii wapendwa nimepokea msiba mkubwa wa ma uncle wangu gamaliel kipingu aliekuwa rafiki kipenzi cha kila mtu kwenye familia akifanya kazi dodoma upande wa magereza ..nachukua heshima hii kuomba sala zenu kwa familia
    na wahusika wote wa karibu mungu atupenguvu wakati huu mgumu kuelekea mazishi..msiba utakuwa tanga
    mzee kipingu ni baba yake mzazi sarah kipingu alieimba wimbo wa "nakuitaji mpenzi wangu nakuitaji""najua ulikuwa ujazaliwa si mbaya ukawa na kumbukumbu..nachukua wasaa huu kutoa pole kwa watoto wote wa m arehemu mungu awatie nguvu bwana ametoa bwana ametwa ajina la bwana libarikiwe
    mwanga wa milele umpee ee bwana
     
  2. k

    kaeso JF-Expert Member

    #2
    Mar 20, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Pole sana kwa kufiwa... Alazwe pema peponi marehemu!
     
  3. G

    Godwishes JF-Expert Member

    #3
    Mar 20, 2012
    Joined: Aug 26, 2011
    Messages: 529
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Ni mapenz ya Mungu,ailaze mahali pema pepon.AMEN
     
  4. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #4
    Mar 20, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,639
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    RIP Gamaliel K
    pole sana mkuu..
     
  5. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #5
    Mar 20, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,176
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Msiba huo umenigusa sana, wape pole wahusika wote;

    Erasto Kipingu, Billy Kipingi, Janeth Kipingu na wengine. Natambua wakati mgumu walionao lakini Mungu atawafariji hadi mwisho. Safari yake imehitimishwa leo baada ya kupata strock siku ya jana.

    Mungu ailaze roho ya marehemu mahali pema peponi. Ameni.
     
  6. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #6
    Mar 21, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 11,747
    Likes Received: 3,450
    Trophy Points: 280
    Sarah mshkaji wangu longtime,nilisikia siku hizi mtangazaji Capital Fm.Pole sana Sarah ndio maisha hayo!
     
  7. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #7
    Mar 21, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,176
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Mkuu upo Dom msiba ulipo?
     
  8. Michese

    Michese JF-Expert Member

    #8
    Mar 21, 2012
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    pole sana
     
  9. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #9
    Mar 21, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 11,747
    Likes Received: 3,450
    Trophy Points: 280
    Hapana sipo Dom mkuu wangu,
     
  10. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #10
    Mar 21, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,475
    Likes Received: 173
    Trophy Points: 160
    Poleni wafiwa.
     
  11. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #11
    May 22, 2016
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,394
    Likes Received: 1,550
    Trophy Points: 280
    Sarah yuko peace sana. Wanasema ni mnyakyusa, Kipingu ni jina la kinyakyusa?
     
  12. d

    dagii JF-Expert Member

    #12
    May 22, 2016
    Joined: Dec 23, 2013
    Messages: 2,949
    Likes Received: 857
    Trophy Points: 280
    Duh kitambo sana family friend wangu hao
     
  13. c

    chotera JF-Expert Member

    #13
    May 22, 2016
    Joined: May 19, 2016
    Messages: 573
    Likes Received: 813
    Trophy Points: 180
    Pole sana
     
  14. ISIS

    ISIS JF-Expert Member

    #14
    May 22, 2016
    Joined: Apr 20, 2016
    Messages: 33,205
    Likes Received: 169,097
    Trophy Points: 280
    RIP
     
  15. Inanambo

    Inanambo JF-Expert Member

    #15
    May 22, 2016
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,694
    Likes Received: 1,010
    Trophy Points: 280
    RIP baba Sara Kipingu
    Siku hizi Sara ni Mtangazaji Wa kipindi cha Mwangaza cha ITV. Injili kwa kwenda mbele.
     
  16. k

    kibosho kwetu Senior Member

    #16
    May 22, 2016
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 190
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 45
    aliwahi kuwa RPO singida
     
  17. linguistics

    linguistics JF-Expert Member

    #17
    May 22, 2016
    Joined: Jun 22, 2014
    Messages: 2,881
    Likes Received: 1,890
    Trophy Points: 280
    Pumziko la milele umpe ee Bwana, na mwanga wa milele umwangazie. Apumzike kwa amani. Amina
     
  18. M

    Master Legendary JF-Expert Member

    #18
    May 22, 2016
    Joined: Apr 28, 2013
    Messages: 379
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Duh leo nimemcheki Sarah kwenhe kipindi cha Mwangaza ITV nikamkumbuka alivyokuwa mshkaji wangu kule Mwenge Sec Singida akiimba Gospel atari af jioni hii mnaniambia hizi habari?Pole Sarah may his soul RIP.
     
  19. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #19
    May 22, 2016
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,394
    Likes Received: 1,550
    Trophy Points: 280
    Ukibahatika kumsikiliza anavyotema pumba kuanzia asubuhi hadi saa 6 mchana Capital Radio hutaamini kama ni mwimba Injili
     
  20. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #20
    May 22, 2016
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,394
    Likes Received: 1,550
    Trophy Points: 280
    Thread ya 2012 hii mkuu
     
Loading...