Buriani Bi. Hajjat Shida Salum Mohamed (Mama mzazi wa Zitto)

maishapopote

JF-Expert Member
May 28, 2009
2,247
2,000
Namkumbuka Mama Zitto alipomshangaa mtoto wake kuhama CHADEMA ..Mama alikua kiongozi wa CHADEMA na hakuwahi kuhama wala kutetereka...mpaka umauti unamkuta

she raised one of prominent politician...Alone
 

Bana likasi

JF-Expert Member
Jan 7, 2020
6,380
2,000
Huyu mtu ni sawa na mrema wa tlp na mbatia wa nccr.

Don't let a politician to grant you a favor 😁 as he will control you forever.

Naongelea ufahamu ngazi ya tano.
Angalau yeye si mnafiki,hao wengine bosi wao anafahamika
 

jogi

JF-Expert Member
Sep 25, 2010
25,394
2,000
Angalau yeye si mnafiki,hao wengine bosi wao anafahamika
Alifanisha aliyotumwa kuyafanya akiwa chadema (kuidhoofisha) ndio maana waliomtuma wanahuzunika pamoja nae, wanauguza pamoja nae hata kulia wanalia nae.

Tungesema tofauti kama kinachotuliza wananchi kingekua kilio chao pia.

HATA MAALIM SEIF MSIMUAMINI KIHIIVYO.
 

Nyengo3

JF-Expert Member
Jan 17, 2020
336
1,000
Tunaoujua mchezo tunajua kuwa Zitto anatumiwa kwa maslahi ya watawala.
Mkuu hapa umeniacha kidogo, unamaanisha ZZK alikuwa akitumika na JK au hadi sasa bado ni mtiifu kwa pombe!??
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom