Buriani Abuu Semhando a.k.a Baba Diana


Jackbauer

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
5,921
Likes
96
Points
145

Jackbauer

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
5,921 96 145
Abuu semhando-kagongwa na gari(benzi) akitokea kazini saa 9 usiku.yeye alikuwa kwenye pikipiki.mungu ailaze roho ya marehemu mahala pema peponi.
Source:Asha Baraka/TBC-1
 
Joined
Nov 9, 2010
Messages
52
Likes
2
Points
15

Kiokote

Member
Joined Nov 9, 2010
52 2 15
Wana jf,

Kuna taarifa kwamba yule mwanamuzioki wa siku nyingi wa bendi ya Twanga Pepete
ABUU SEMHANDO amefariki usiku wa kuamkia leo kwa kugongwa na gari lisilo fahamika.

mwenye taarifa zaidi atujuze.
 

BABA JUNJO

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2010
Messages
241
Likes
0
Points
0

BABA JUNJO

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2010
241 0 0
Heee! ALITOKA WAPI? ALIKUWA NA GARI LKE? ALIKUWANA KINA NANI? POLE TANZANIA, POLE INDUSTRY YA MUZIKI MAANA WANAFUNGA MWAKA MFULULIZO, JANA TULIKUWA REMMY LEO BABA DIAN MHHHH!
 

Babuji

Senior Member
Joined
Nov 27, 2008
Messages
198
Likes
1
Points
0

Babuji

Senior Member
Joined Nov 27, 2008
198 1 0
Abuu Semhando mwanamuziki nyota wa bendi ya African Stars Twanga Pepeta hatunaye tena baada ya kugongwa na gari wakati akiendesha pikipiki kwenye majira ya saa kumi usiku.

Umauti ulimkuta Semhando wakati akijerea nyumbani kwake akitokea kazini ambapo bendi ya Twanga Pepeta ilikuwa ikifanya shoo eneo la Africana Mbezi Beach.

Mmoja wa wanenguaji wa Twanga Pepeta, Queen Suzi akiongea na Nifahamishe.Com alisema kuwa alikuwa akitaniana na Semhando wakati akipiga tumba lakini hakuwa mchangamfu muda wote.

Msiba upo Mwananyamala nyumbani kwake.

Source: http://www.Nifahamishe.com
 

Bambo

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2009
Messages
237
Likes
12
Points
35

Bambo

JF-Expert Member
Joined May 18, 2009
237 12 35
Habari nilizipata asubuhi hii ni kwamba Abuu Semhando wa Twanga pepeta hatunaye baada ya kupata ajali ya pikipiki alfajiri hii akitoka kwenye maonyesho ya bendi yake ya Twanga pepeta.
Mungu aiweke mahali pema roho yake..ni pigo kubwa kwa muziki wa Tanzania!!!!!!!
 

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
140
Points
160

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 140 160
Ooohhh God!!!!!!!!

Nikweli kabisa na amegongwa na gari ya kwanza iliyomtupa barabarani na bahati mbaya gari nyingine mbili zeikampitia na kummaliza.. akumbuka kumuona kwenye picha za msiba wa Dr. Remmy.... OMG

Kweli dunia mapito kama alivyosema Matonya

Dunia Mapito
[FONT=&quot] Ahh dunia a
Bado nikiza, bado nikiza
Na marashi ya dunia siyasikii
Najihisi nipo kuzimu naishangaa

sayari hii Iliyojawa wanasiasa, [/FONT]
[FONT=&quot]michezo na wasanii
Najiuliza wamekuja huku kutalii
Au wamesha hamia 'Dunia Haijirudii'
Mara nasikia swali kama la nguvu za hoja
Dandu ananiuliza, albamu zinajikongoja?
Vipi mmegonga kopi chini ya milioni moja?
Jibu zinalipa sio moja kwa moja
Steve 2K anauliza bifu zinaendeleaje?
Nimesha msamehe Castro ameshatoka Segerea?
Namjibu bifu lipo na vita vinanyongea
Castro bado anaoza, tuanzeni kumuombea
Complex naye anauliza 'albamu ile ya Wagosi
Walishagonga kopi ngapi hadi sasa kwa wadosi?
Namjibu tangu ufe mambo yote ni mikosi
Makundi yanavunjika duniani tunakumiss
[/FONT]
[FONT=&quot]Chorus 2x[/FONT]
[FONT=&quot]
Yea yie yie
Dunia Mapito jamaa
Tuwaombeeni waliokufa wende salama
Mi nawe tupo, hatujui siku yetu lini
Kinachotakiwa tuishi kwa amani duniani
[/FONT]
[FONT=&quot]Verse 2
Kulia nafuta chozi, kushoto lanidondoka
Nakosa raha TX Moshi nikimkumbuka
Muone ananiuliza muziki wa dansi ndio ushashuka?
Jibu bado upo Ila naamini pengo lako halitozibika
Mara kwambali nasikia sauti ya gitaa [/FONT]
[FONT=&quot] Sauti ya gitaa inapigwa huku inaniita
Kumbe mzee wakale, hayati Bob Marley
Ananiuliza mziki wa reggae unaenda vipi?
Reggae bado ipo [/FONT]
[FONT=&quot]Ziggy na Damian nahisi wanagonga copy
Marijaniiii Ananiuliza muziki wangu Unaimbwa sana duniani
Vipi familia yangu Inafaidika kitu gani?
Jibu mimi sina labda mwanao Marijani
Kiza ni kinene sioni pa kupapasa
Mara kwa mbali nawaona wanasiasa
Machozi yananitoka, chini nadondoka
Namuona Karume na Nyerere
Julius wananiuliza 'Muungano je unanafasi'
Nawajibu msiwe na wasi [/FONT]
[FONT=&quot] [/FONT]
[FONT=&quot] Sasa Ari mpya, Nguvu mpya pia na Kasi
Ulimwengu mmeuacha dunia ndio inawamissi
Repeat Chorus 2x[/FONT]
[FONT=&quot] [/FONT]
RIP Babu
 

Forum statistics

Threads 1,204,324
Members 457,240
Posts 28,152,203