Bungeni, mbunge akurupuka usingizini kutaka kuzuia mshahara wa waziri | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bungeni, mbunge akurupuka usingizini kutaka kuzuia mshahara wa waziri

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bishop Hiluka, Aug 25, 2011.

  1. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #1
    Aug 25, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,912
    Likes Received: 208
    Trophy Points: 160
    Mbunge wa jimbo moja (sijalijua sawasawa) la mkoani Singida, Mohammed Misanga
    amekurupuka kutaka kujadili mshahara wa waziri wakati kifungu hicho hakijafikiwa
    na wenzake walikuwa wanachangia vifungu vingine, hali inayoonesha kuwa hakuwemo
    bungeni (alikuwa kasinzia) hali iliyowashangaza wabunge wengine...
     
  2. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #2
    Aug 25, 2011
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,802
    Likes Received: 781
    Trophy Points: 280
    Swaumu kali
     
  3. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #3
    Aug 25, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,216
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Magamba hawana inshu, wanataka umaarufu tu!
     
  4. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #4
    Aug 25, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,759
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Ni kilaza sana huyu jamaa!ni wa singida magharibi!yaani hawa wana singida wana mbunge mmoja tu!Lissu!wengine ni ma **** wote
     
  5. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #5
    Aug 25, 2011
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 20,625
    Likes Received: 13,810
    Trophy Points: 280
    Bishop usishangae hizo ndio zao wabunge wa Chama kijani. Kama kuna wabunge makini katika kambi yao hawazidi asilimia mbili (2%)
     
  6. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #6
    Aug 25, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 945
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Duuuh, walimzomeaa?
     
  7. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #7
    Aug 25, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 22,216
    Likes Received: 9,263
    Trophy Points: 280
    Wenzake hawawez kumzomea,angekuwa chama tofauti wangeomba miongozo ya kutosha! Wassira oyeeeee umeambukiza wenzako kulala hawajielewi! Haya ndo yale ya ndiooooooooooooooooooo!yanaunga mikono hoja toka usingizinia!!
     
Loading...