Bungeni kuhusu Operation Tokomeza ujangili taarifa ya kamati

DAVIES

JF-Expert Member
Nov 21, 2011
509
225
Mh. Lema anatoa hoja nzito bungeni sasa huku akisikitishwa na mambo
****usalama wa taifa chini ya mh mkuchika wanafanya nini hawana taarifa juu ya haya manyanyaso? Zaidi ya kuzuia maandamano ya chadema?
****kagasheki anafanya nini hapa la kukwepa katika shutuma hizi
*****Anamtetea mathayo David kwamba yeye pia mifugo imeuawa kwanini aamrishwe kujitazama upya
*****anawataja mawaziri wanaotakiwa kuachia ni pamoja na
---mkuchika(kwa mkazo)
---nchimbi ang'oke
---vuai shamsi atoke
---kagasheki ajinasue
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom