Bunge!


K

kachumbari

Senior Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
125
Likes
3
Points
35
K

kachumbari

Senior Member
Joined Nov 1, 2010
125 3 35
Doh,! Jamani ni kweli bunge letu lina meno ya plastiki?
 
MANI

MANI

Platinum Member
Joined
Feb 22, 2010
Messages
6,855
Likes
2,783
Points
280
MANI

MANI

Platinum Member
Joined Feb 22, 2010
6,855 2,783 280
Chadema kipo hilo usiwe na wasiwasi!
 
Mr. Zero

Mr. Zero

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2007
Messages
10,502
Likes
3,879
Points
280
Mr. Zero

Mr. Zero

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2007
10,502 3,879 280
kama c.u.f sio tena wapinzani unategemea nini?
Cuf na CCM wametusaidia kupunguza utitili wa vyama, come 2015 ngoma itakuwa kati ya CCM na Chadema tu!!
 

Forum statistics

Threads 1,237,306
Members 475,501
Posts 29,283,973