Bunge linatakiwa kutunga sheria mpya ya uchaguzi itakayoanza kutumika 2015:


O

Onguluo

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2013
Messages
395
Likes
60
Points
45
O

Onguluo

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2013
395 60 45
Kutokana na mabadiliko ya kiteknolojia hasa teknolojia ya habari na mawasiliano ambopo kwa sasa tupo KIDIGITALI zaidi, imefika wakati ambapo bunge linapaswa kutunga sheria mpya ya uchaguzi ambayo itaruhusu watanzania kupiga kura kwa njia ya mtandao wa kijamii hasa JAMII FORUM.
Jamii forum imeboreshwa kiasi kwamba inaweza kudumu kazi hiyo ,chamsingi ni kutunga sheria na kuwaelekeza watz namna ya kujiunga humu jf. Kwakweli litaweza kuondoa kero kwa wapiga kura na hata wagombea wataridhika na matokeo.
Mh,spika naomba kuwasilisha.
 

Forum statistics

Threads 1,250,637
Members 481,436
Posts 29,740,013