Bunge Likiisha Tu, Kupima Mimba na Ngoma | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bunge Likiisha Tu, Kupima Mimba na Ngoma

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Ng'wanangwa, Nov 10, 2010.

  1. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #1
    Nov 10, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,779
    Likes Received: 530
    Trophy Points: 280
    Mwaka huu na kuendelea, kila baada ya kuahirishwa kwa vikao vya bunge, kufanyike upimaji wa mimba na Ukimwi kwa lazima.

    Tunataka tujua kama kweli wabunge wote 95+ wa viti maalumu, wanakwenda kutunga sera ama kuchakachuliwa tu?
     
  2. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #2
    Nov 10, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,759
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 145
    Kuchakachuliwa tu!
     
  3. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #3
    Nov 10, 2010
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    eeeeeeeeeeh mnausongo!
     
  4. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #4
    Nov 10, 2010
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    hahahahaha kaka ndo maisha hayo wenzio wameenda. Na kuchakachua au kuchakachuliwa ni mambo binafsi. Ila sema issue nzima ya viti maalum haina tija.
     
  5. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #5
    Nov 10, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,895
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Hakyanani uheshimiwa umeingiliwa.
     
  6. kiraia

    kiraia JF Gold Member

    #6
    Nov 10, 2010
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 1,588
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    mhhhhh, kazi na dawa kaka
     
  7. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #7
    Nov 10, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,105
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    nilitaka kuandika kitu ila ngoja niache ....
     
  8. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #8
    Nov 10, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,488
    Likes Received: 304
    Trophy Points: 180
    hahaaaaa nimeipenda sana hiyo ya kupima mimba..kwa maneno mengine wanapenda kupigwa kavu kavu au
     
  9. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #9
    Nov 10, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,759
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 145
    Ukichakachua lazima Uchakachuliwe

    BTW: Kuchakachau maana yake ni nini?
     
  10. Jatropha

    Jatropha JF-Expert Member

    #10
    Nov 10, 2010
    Joined: Apr 9, 2009
    Messages: 1,068
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    hiyo ni kuwanyanyapaa vijana kwani miaka yote suala la kuchakachauana Dodoma lipo pale pale. What is so special mwaka huu au kwa kuwa vijana wemeingia bungeni kwa wingi?.
     
  11. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #11
    Nov 10, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,779
    Likes Received: 530
    Trophy Points: 280
    Mtu ambaye hakupiga kura utamjua tu.....................
     
  12. Wameiba Kura

    Wameiba Kura JF-Expert Member

    #12
    Nov 10, 2010
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 390
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ngono haina uheshimiwa, ngono is ngono no other meaning, period
     
  13. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #13
    Nov 10, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,233
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    NG'WANANGWA,
    Kuna mtu anaingilia ID yako nini!:glasses-nerdy:..sidhani kama ni wewe umetunga hii!
     
Loading...