Bunge laahirishwa, Kamati ya Maliasili yawaka moto!

Lizaboni

JF-Expert Member
Feb 21, 2013
33,905
2,000
Zitto ndio amejenga hoja yenye mashiko wewe. amekuja na mifano. ametoa pendekezo n kuilaumu kamati kw nini iseme waziri wa mifugo ndie ajipime tu wakati hata maliasili wameshindwa kuwajiibika?
Sana tu Mkuu. Tatizo kuna wengine wana alergie na zitto
 

Elungata

JF-Expert Member
Jan 28, 2011
37,183
2,000
Hizi thread zingine zimejaa unafiki kulikuwa na haja gani ya kuandika kuwa Zitto aliunga mkono hapa unamaanisha nini kama sio unafiki.
ukweli ni kuwa mleta thread kaweka ushabiki,lakini hoja ya lisu naibu spika alikua ameshaichinjia baharini,ni mpaka zito alipokuja na hoja ya kusitisha bunge kwa argument za nguvu ndo naibu spika akawa hana jinsi.
 

DCONSCIOUS

JF-Expert Member
Oct 4, 2010
1,269
1,500
Tundulisu ndio aliye gundua ujanja ujanja wa spika wengine wakafwata zitto amekazia tu naona mnapa sifa hata asizo stahili
 

Lizaboni

JF-Expert Member
Feb 21, 2013
33,905
2,000
Hatutoendelea kamwe kama tutahendekeza unafiki na chuki kama zakwako.
Mkuu, hawa ndo wapinzani wa Zitto. Hata kama amefanya jambo zuri, kwao ni chuki tu. hapo bado akina Molemo, Ben Mida 8, Mohamed Mtoi na Yeriko Nyerere
 

DCONSCIOUS

JF-Expert Member
Oct 4, 2010
1,269
1,500
Tundulisu ni zaidi ya mnunge yeye ndie aliye gundua mapungufu ya kikanuni ndipo wengine wakafwata akina zitto, big up Lissu
 

sweetlady

JF-Expert Member
Dec 24, 2010
16,962
1,250
Tundulisu ndio aliye gundua ujanja ujanja wa spika wengine wakafwata zitto amekazia tu naona mnapa sifa hata asizo stahili

Ni kweli mkuu DCONSCIOUS .... Tena bado kidogo ndugai aukatae mwongozo wa lissu sema imebidi aukubali vile akina kangi , zito na wengineo walionekana kuunga mkono mwongozo wa lisu!
 
Last edited by a moderator:

Mponjori

JF-Expert Member
Feb 21, 2011
2,207
0
Mkuu, hawa ndo wapinzani wa Zitto. Hata kama amefanya jambo zuri, kwao ni chuki tu. hapo bado akina Molemo, Ben Mida 8, Mohamed Mtoi na Yeriko Nyerere

ben sa8 namkubali ila ananishangaza anavyomchukia zitto toka moyoni. Usimchukie mtu chukia matendo yake..ni hilo linalomshushia hadhi sa8
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom