Bunge kutokuwa na Kambi rasmi ya Upinzani ni ishara kuwa Wapinzani wameishiwa pumzi

johnthebaptist

JF-Expert Member
May 27, 2014
38,788
2,000
Moja ya kipimo cha kuimarika kwa upinzani ni uwepo wa Kambi rasmi ya upinzani na mabaraza ya madiwani yanayoongozwa na vyama vya upinzani.

Kwa sasa hapa Tanzania hivyo vyote havipo. Ni kama vile tumerudi mwaka 1992 wakati mfumo wa sasa wa vyama vingi unaasisiwa.

Ili upinzani urejeshe makali yake ni lazima wapatikane viongozi aina ya mchungaji Mtikila au Mabere Marando ambao pamoja na misukosuko mingi waliyopitia hawajawahi kukimbilia ubalozi wa Ulaya ama kuvuka mipaka kinyemela huko Namanga, walipambana ndani ya nchi yao na huo ndio uzalendo.

Maendeleo hayana vyama!
 

Isayalussy11

JF-Expert Member
Mar 8, 2019
579
1,000
Uimara wa wapinzani sio kushiriki hilo bunge kibogoyo, lililopatikana kwa umwagaji damu na wizi mkubwa wa Kura.
Wapinzani ni debe tupu! tuliwaambiaa hamkusikia! Kiufupi vumilieni tu! ,demokrasia sio lazima CHADEMA ishinde ,Wananchi wamewakataa kwenye kura jipangeni hadi 2025!.
 

Babati

JF-Expert Member
Aug 7, 2014
38,390
2,000
Mwandikie ujumbe Mwenyekiti wako aliyeamua kusiwe na kambi rasmi ya upinzani Bungeni
 

Tigershark

JF-Expert Member
Oct 9, 2018
7,095
2,000
Hapa unakiri wazi ukiwa mpinzani lazima ukumbwe na misukosuko mingi,unadhani kwanini?
Hao uliowataja kukumbwa na misukosuko,walipigwa risasa 16?Nakwambia,hata Dr Slaa kama awamu ile ya kikwete ndio ingekuwa sasa huenda angekuwa marehemu!
This guy is sick!
 

Bila bila

JF-Expert Member
Dec 20, 2016
11,973
2,000
Kuna mambo kwa kiwango chako hutakiwi kuyasema hata kama umeyasikia kwenye kijiwe cha Kahawa hapo Mitunduruni. Hii thread inapswa kuanzishwa na kina Chagu na YEHODAYA siyo wewe. You are too high to utter this shallow minded thread.
 

Pascal Mayalla

Platinum Member
Sep 22, 2008
37,968
2,000

johnthebaptist

JF-Expert Member
May 27, 2014
38,788
2,000
Hapa unakiri wazi ukiwa mpinzani lazima ukumbwe na misukosuko mingi,unadhani kwanini?
Hao uliowataja kukumbwa na misukosuko,walipigwa risasa 16?Nakwambia,hata Dr Slaa kama awamu ile ya kikwete ndio ingekuwa sasa huenda angekuwa marehemu!
This guy is sick!
Misukosuko ni sehemu ya upinzani duniani kote bwashee.

Prof Lipumba aliwahi kuvunjwa mkono akiwa kwenye harakati za kisiasa.

Kama mgombea anaiogopa dola unategemea nini kwa wapiga kura wake?

Siasa za Tanzania ni za mdomoni zaidi!
 

Mwanamayu

JF-Expert Member
May 7, 2010
10,214
2,000
Yaani umeshasema 'misukosuko' halafu unashangaa wapinzani kuwa ICU. Hapo ni mgonjwa wa goti kupasuliwa kichwa wakati yule wa kichwa kupasuliwa goti!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom