Bunge Kuchunguza Jinsi Gani CCM na Kikwete Waliba Kura! Tukigundua Kikwete Kaiba?


N

niweze

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2009
Messages
1,008
Likes
2
Points
0
N

niweze

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2009
1,008 2 0
Tunajua NEC Iliundwa Baada ya Bunge Kuunda Huu Utaratibu Kutokana na Katiba. Tunasisitiza Bunge Kama Linajali Uchaguzi Ulienda Vipi, MP's should summon Makamba and All Involved During 2010 Election to Dodoma to Answer Questions. We Need to Know The Names of All Involved, Names of all Vendors and How did They Count all Votes and Reported. How Did Elections Results Reported to NEC? How was Election Funds Paid? To Who and How? Bunge Has Power Over to Investigate All These Matters and NEC Should Respond to These Questions. We Rear Want These Bunge Sessions to Be in Live TVs. Kama Hakuna Inquires Zozote Zile Tutajuaje What Happened and How do We Correct Them. Elections in Tanzania are Jokes! This Time CCM Nose Bleed Time.
"If All Parties Failed to Agree to the Results, There Should be An Opportunities to Challenge Them Right Away and Hand Count Should Start Immediately and Not After Usalama wa Taifa Collect the Ballots"
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,562
Likes
1,585
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,562 1,585 280
haiwezekani bana..haya majitu ni MAJIZI dawa ni moja tu ...shika mapanga ingia barabarani anza kukatana mpaka tushikishane adabu..otherwise utumbo mtupu
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,611
Likes
639,488
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,611 639,488 280
Tatizo hapa kichwa cha habari chatoa matumaini ya kuwa Bunge litachunguza matokeo ya uchaguzi huu......lakini habari yake ni kuwa jinsi uonavyo na utakavyo................sasa hapo kichwa cha habari kisemavyo na maoni yako ni vitu viwili tofauti.................
 
K

ktman

Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
37
Likes
0
Points
0
K

ktman

Member
Joined Nov 4, 2010
37 0 0
Bunge la nini ? Wananchi wenyewe siku moja waseme basiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii, hakuna mtawala wala jeshi litakaloweza kushindana na umma
 
U

Uswe

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
2,201
Likes
9
Points
135
U

Uswe

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
2,201 9 135
Tunajua NEC Iliundwa Baada ya Bunge Kuunda Huu Utaratibu Kutokana na Katiba. Tunasisitiza Bunge Kama Linajali Uchaguzi Ulienda Vipi, MP's should summon Makamba and All Involved During 2010 Election to Dodoma to Answer Questions. We Need to Know The Names of All Involved, Names of all Vendors and How did They Count all Votes and Reported. How Did Elections Results Reported to NEC? How was Election Funds Paid? To Who and How? Bunge Has Power Over to Investigate All These Matters and NEC Should Respond to These Questions. We Rear Want These Bunge Sessions to Be in Live TVs. Kama Hakuna Inquires Zozote Zile Tutajuaje What Happened and How do We Correct Them. Elections in Tanzania are Jokes! This Time CCM Nose Bleed Time.
"If All Parties Failed to Agree to the Results, There Should be An Opportunities to Challenge Them Right Away and Hand Count Should Start Immediately and Not After Usalama wa Taifa Collect the Ballots"
nxt tym andika kiswahili tu bro, ila hoja unayo na naiunga mkono
 
M

Mtu wa Mungu

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2010
Messages
445
Likes
1
Points
35
M

Mtu wa Mungu

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2010
445 1 35
Kwani bunge halitapewa nafasi ya kujadili ripoti ya wale jamaa walioongozwa na gwiji David Martin? Kama ndiyo basi ni hapa hapa !!!!!!!!!!
 
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined
Jul 24, 2008
Messages
10,476
Likes
94
Points
145
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined Jul 24, 2008
10,476 94 145
Kama TAKUKURU ya Hosea abayo tuliiamini kuwa ni huru imeshindwa kumuipplicate Chenge pamoja na ushahidi uliopo, Bunge ndo litaweza kutwambia ukweli juu ya wizi wa kura?? Sana sana watasafisha njia na stusikeshangaa tukiambiwa CHADEMA ndo wamechakachua hata hutwo tukura walikotupata.............mi nimepoteza kabisa imani na serikali hii............I just dont know what to believe anymore.................than my dear darling weed
 
sensa

sensa

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
398
Likes
0
Points
33
sensa

sensa

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
398 0 33
Yaani huyu ndiye anayeleta jokes ndani ya jamii,we unategemea bunge la ccm,wabunge wa kuchakachua ndio wajadili mada kama hiyo.Ni kweli wameiba kura ila si wakweli au wajinga kiasi hicho cha kumwaga mchele!
 
N

niweze

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2009
Messages
1,008
Likes
2
Points
0
N

niweze

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2009
1,008 2 0
Well Hakuna hata Mmoja Alijua Lowasa Atajiuzuru Baada ya Upinzania Kulazimisha Ripoti ya Wizi Serikalini. Bila Upinzani Tunafikiri Lowasa Angeondoka Bungeni au Tungepata Information Zozote Inchini? Kama Hatuoni Hata Hao Wabunge wa Upinzani Wana Uwezo Wowote to Bring Integrity to the Parliament Thats it. Tuwape Nafasi Upinzani Bungeni. Huwezi Kusema There are No Tactical Ways to Bring Inquiries to the Floor. Watanzania Msifikiri There is No Way We can Find Out The Truth Here. We Need to Use All Tools We Have. I am sure Opposition will Find Ways and Unite to Create Check and Balance to Our Country. Thats Why They Were Elected! I don't Want to Ignore Chadema Won Several Seats. You People Want to Minimize and Make Seem This Doesn't Mean Anything. There are Parliament Tactics and Opposition Need to Learn Quick and Use Them. Let's See Your Ideas How Chadema MP's Should Work Together. Stop Being So Negative to Everything, We Have Archived So Much Despite CCM Corrupt System.
 
Chapakazi

Chapakazi

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2009
Messages
2,880
Likes
15
Points
135
Chapakazi

Chapakazi

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2009
2,880 15 135
Bunge huru lingefanya ivyo! Bunge la ccm haliwezi hata siku moja kusimama against serikali ya ccm! Kwa hiyo njia ni moja...mpigie mbunge wako simu na hakikisha umweleza msimamo wako!
 
Jatropha

Jatropha

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2009
Messages
1,152
Likes
144
Points
160
Jatropha

Jatropha

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2009
1,152 144 160
Tunajua NEC Iliundwa Baada ya Bunge Kuunda Huu Utaratibu Kutokana na Katiba. Tunasisitiza Bunge Kama Linajali Uchaguzi Ulienda Vipi, MP's should summon Makamba and All Involved During 2010 Election to Dodoma to Answer Questions. We Need to Know The Names of All Involved, Names of all Vendors and How did They Count all Votes and Reported. How Did Elections Results Reported to NEC? How was Election Funds Paid? To Who and How? Bunge Has Power Over to Investigate All These Matters and NEC Should Respond to These Questions. We Rear Want These Bunge Sessions to Be in Live TVs. Kama Hakuna Inquires Zozote Zile Tutajuaje What Happened and How do We Correct Them. Elections in Tanzania are Jokes! This Time CCM Nose Bleed Time.
"If All Parties Failed to Agree to the Results, There Should be An Opportunities to Challenge Them Right Away and Hand Count Should Start Immediately and Not After Usalama wa Taifa Collect the Ballots"
JF is home for great thinkers, ni vyema ungetusaidia katika mada yako kuwa wabunge wa upinzani kwa uchache wao watatumia vifungu gani kuwaita akina makamba and others bungeni? Otherwise if we dont discuss wizi wa kura intelligently hatutaweza kupata solution before 2015.
 
Gosbertgoodluck

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
2,865
Likes
32
Points
0
Gosbertgoodluck

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
2,865 32 0
mimi nashauri chadema waandae mkutano mkubwa kwenye uwanja wa ukombozi wa mwembeyanga ili waueleze umma wa watanzania namna kura zilivyoibwa. Watanzania wengi watafahamu kilichotokea na watajiandaa vizuri kuikomboa nchi yao kutoka mikononi mwa mafisadi na manyang'au ifikapo 2015.
 

Forum statistics

Threads 1,238,904
Members 476,226
Posts 29,336,319