Bunge Jipya: CHADEMA yapaa, CCM yaporomoka!


Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2008
Messages
27,293
Likes
30,435
Points
280
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2008
27,293 30,435 280
Wanabodi,
Uchaguzi umeisha, pamoja na kuukosa urais kwa mgombea wa Chadema kwa sababu zozote zile ikiwa ni pamoja na uchakachuaji, lazima tukubali, Chadema inastahili pongezi, na imetingisha kiukweli kweli na sio kutikisa tuu kama walivyodai.

Kutoka viti 4 vya kuchaguliwa bunge lililopita, mpaka viti zaidi ya 20, ni ongezeko la asilimia zaidi ya 500%, huku ni kupaa wakati CCM imeporomoka kwa asilimia kadhaa!.

Wakati mshindi atatangazwa leo, na hakuna ubishi ni mgombea wa CCM, wana CCM wote wenye akili timamu, japo watafurahia ushindi wao, lakini kimoyomoyo, wanajua kwa dhati, ndani ya mioyo yao, Chadema sio chama cha kubezwa ila kama kawaida, mataahira wasio na uelewa wa kweli wa mambo, hawatakosena kuibeza Chadema!.
Sahihisho:
Niliwahesabu Majimbo manne tuu
1.Karatu-Dr.Slaa
2.Kigoma Kasaskazi- Zitto Kabwe
3.Moshi Mjini -Ndesamburo
4.Tarime-Mwera
nikalisahau
5-Mpanda Kati -Arfi

hiyo idadi halisi ni kutoka 5-20 ni ongezeko la Asilimia 400%.
 
K

Kyachakiche

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2009
Messages
936
Likes
98
Points
45
K

Kyachakiche

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2009
936 98 45
Well said Pasco!
 
J

Jmpambije

Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
86
Likes
0
Points
13
J

Jmpambije

Member
Joined Apr 24, 2008
86 0 13
Wanabodi,
Uchaguzi umeisha, pamoja na kuukosa urais kwa mgombea wa Chadema kwa sababu zozote zile ikiwa ni pamoja na uchakachuaji, lazima tukubali, Chadema inastahili pongezi, na imetingisha kiukweli kweli na sio kutikisa tuu kama walivyodai.

Kutoka viti 4 vya kuchaguliwa bunge lililopita, mpaka viti zaidi ya 20, ni ongezeko la asilimia zaidi ya 500%, huku ni kupaa wakati CCM imeporomoka kwa asilimia kadhaa!.

Wakati mshindi atatangazwa leo, na hakuna ubishi ni mgombea wa CCM, wana CCM wote wenye akili timamu, japo watafurahia ushindi wao, lakini kimoyomoyo, wanajua kwa dhati, ndani ya mioyo yao, Chadema sio chama cha kubezwa ila kama kawaida, mataahira wasio na uelewa wa kweli wa mambo, hawatakosena kuibeza Chadema!.
Hello Pasco
Nakubaliana nawe, kwangu miye naona kama ushindi huo mkubwa pamoja na jitihada za wote katika kuufanikisha, pongezi nyingi zimwendee Mheshimiwa Dr Slaa, kwangu namuona kashinda pamoja kwamba hatakuwa Raisi lakini umuhimu wake na jitihada zake kwa kushirikiana na wadau wote wamewezesha kufanikisha mabadiliko makubwa katika uchaguzi uliomalizika, ameweza kuwa chachu kubwa na watu wengi wamefaidika na kuwepo kwake katika kinyang'anyiro cha Urais.
 
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2008
Messages
5,410
Likes
22
Points
0
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2008
5,410 22 0
Nithibitishie kama kweli Chadema watapata hivyo vitimaalum 20 ili nikanywe mbege sasa hivi!
 
ELNIN0

ELNIN0

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
3,871
Likes
310
Points
180
ELNIN0

ELNIN0

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
3,871 310 180
Pasco tena ushindi huo wa 500% zingatia umekamata majimbo yenye hadhi kama - Ubungo, Kawe, Ilemela, Nyamagana, Arusha Mjini, Mbeya Mjini, Moshi Mjini - hii inaonyesha kuwa CCM hawakubaliki katika sehemu za mijini ambapo watu wana elimu ya uraia.

JK ataapishwa lakini akumbuke kuwa wananchi zaidi ya 60% toka Dar, Mwanza, Arusha, Mbeya, Moshi na Iringa HAWAMTAKI yeye pamoja na chama chake.

Hii ni challenge kubwa sana kwa CCM hii miaka 5 ijayo. Pongezi zetu za dhati kwa DR. Slaa kwa kazi kubwa sana aliyoifanya akishirikiana na chama chake kwa Ujumla.
 
K

kalam

Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
6
Likes
0
Points
0
K

kalam

Member
Joined Nov 4, 2010
6 0 0
Baada ya kuona CHADEMA kimepata mafanikio haya najua kila mtu atajifanya mwanachama....MAFISADI wataingia kwa nguvu ndani ya CHADEMA kwani wanajua sasa RUZUKU ya Chama ni kubwa mno baada ya kuongeza majimbo kibao!!!!! Tutegemee migongano na mivurugano kama kawaida yetu ya kutanguliza MASLAHI BINAFSI mbele....!! Wananchi tunashangilia USHINDI viongozi wanashangilia MAPESA ya Ruzuku...Hii ndiyo Tanzania.....
 
N

Nsololi

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2007
Messages
297
Likes
47
Points
45
N

Nsololi

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2007
297 47 45
Natamani CHADEMA kiwe chama rasmi pinzani bungeni, lakini bila shaka wawashirikishe wenzao kupata upinzani wa nguvu. Je, kwa matokeo ya kura za uraisi na za wabunge ambazo tayari zimeshaonekana, chama gani cha upinzani kinatarajiwa kuwa na wabunge wa viti maalumu vingi, say Chadema , CUF kila chama kinaweza kupata viti vingapi??
 
N

nkosiyamakosini

Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
83
Likes
0
Points
0
N

nkosiyamakosini

Member
Joined Nov 4, 2010
83 0 0
Mhh, hesabu gani hizo za asilimia 500, wakati ni ongezeko 4-20 + against 239-(4 +), be careful. thanks
 
Anyisile Obheli

Anyisile Obheli

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2009
Messages
3,378
Likes
138
Points
160
Anyisile Obheli

Anyisile Obheli

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2009
3,378 138 160
Wanabodi,
Uchaguzi umeisha, pamoja na kuukosa urais kwa mgombea wa Chadema kwa sababu zozote zile ikiwa ni pamoja na uchakachuaji, lazima tukubali, Chadema inastahili pongezi, na imetingisha kiukweli kweli na sio kutikisa tuu kama walivyodai.

Kutoka viti 4 vya kuchaguliwa bunge lililopita, mpaka viti zaidi ya 20, ni ongezeko la asilimia zaidi ya 500%, huku ni kupaa wakati CCM imeporomoka kwa asilimia kadhaa!.

Wakati mshindi atatangazwa leo, na hakuna ubishi ni mgombea wa CCM, wana CCM wote wenye akili timamu, japo watafurahia ushindi wao, lakini kimoyomoyo, wanajua kwa dhati, ndani ya mioyo yao, Chadema sio chama cha kubezwa ila kama kawaida, mataahira wasio na uelewa wa kweli wa mambo, hawatakosena kuibeza Chadema!.
Umesema kweli PAsco
Inahitajika akili kujua, hayo yote uliyoyasema, lakini kama akili za wana ccm za kutingisha bsi
watafurahia sana ushindi wa mbinu chafu, Daima pesa tamu kuitumia ni ile ya kupata kwa njia halali
laikini si ya kupora ama kuiba hiyo hata chakula chake hishibi
 
The Dreamer

The Dreamer

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2009
Messages
1,280
Likes
0
Points
0
The Dreamer

The Dreamer

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2009
1,280 0 0
Mhh, hesabu gani hizo za asilimia 500, wakati ni ongezeko 4-20 + against 239-(4 +), be careful. thanks
Sina shaka una mswaki (F) wa hesabu ndiyo maana mnashindwa kuchakachua bila kujulikana. UKiwa na maembe manne, ukaongezewa manne ni sawa na ongezeko la asilimia ngapi? Kama siyo 100%? Kama asilimia ni shida basi tumia folds na utaona ni ongezeko la 5 folds (au mara tano zaidi)!

CHADEMA has enjoyed an increase of 20/4 * 100 = 500%
 
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
4,321
Likes
20
Points
135
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
4,321 20 135
Wanabodi,
Uchaguzi umeisha, pamoja na kuukosa urais kwa mgombea wa Chadema kwa sababu zozote zile ikiwa ni pamoja na uchakachuaji, lazima tukubali, Chadema inastahili pongezi, na imetingisha kiukweli kweli na sio kutikisa tuu kama walivyodai.

Kutoka viti 4 vya kuchaguliwa bunge lililopita, mpaka viti zaidi ya 20, ni ongezeko la asilimia zaidi ya 500%, huku ni kupaa wakati CCM imeporomoka kwa asilimia kadhaa!.

Wakati mshindi atatangazwa leo, na hakuna ubishi ni mgombea wa CCM, wana CCM wote wenye akili timamu, japo watafurahia ushindi wao, lakini kimoyomoyo, wanajua kwa dhati, ndani ya mioyo yao, Chadema sio chama cha kubezwa ila kama kawaida, mataahira wasio na uelewa wa kweli wa mambo, hawatakosena kuibeza Chadema!.
Uchaguzi umeisha , hivi sasa gumzo si CHADEMA tena yameisha pita hayo na mgombea wao slaa , hivi sasa watu wana discuss nafasi ya u-spika na muundo wa baraza la mawaziri.
 
N

nkosiyamakosini

Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
83
Likes
0
Points
0
N

nkosiyamakosini

Member
Joined Nov 4, 2010
83 0 0
the dreamer,
haya tuanze. kuna kura 4 kati ya 239 sawa na 1.67% then unaongeza uwezo toka kura 4 hadi 20, sawa na 8.37%
kwa hiyo unatokea 1.67% kwenda 8.37% sawa na ongezeko la 6.70%
Hii ni taaluma mwana jf, hakuna mbege wala chadema hapa. thanks
 
Jungumawe

Jungumawe

JF-Expert Member
Joined
May 2, 2009
Messages
249
Likes
8
Points
35
Jungumawe

Jungumawe

JF-Expert Member
Joined May 2, 2009
249 8 35
Mhh, hesabu gani hizo za asilimia 500, wakati ni ongezeko 4-20 + against 239-(4 +), be careful. thanks
Yaonekana wewe hesabu ulikwepa kuanzia darasa la kwanza kwa taarifa yako wangeongezeka 2 ingekuwa 50%, angalia ulivyo kilaza wa hesabu uanadiriki kuweka utumbo kama 4-20 + against 239-(4 +) rudi darasa la pili ujifunze kuhesabu
 
The Dreamer

The Dreamer

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2009
Messages
1,280
Likes
0
Points
0
The Dreamer

The Dreamer

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2009
1,280 0 0
the dreamer,
haya tuanze. kuna kura 4 kati ya 239 sawa na 1.67% then unaongeza uwezo toka kura 4 hadi 20, sawa na 8.37%
kwa hiyo unatokea 1.67% kwenda 8.37% sawa na ongezeko la 6.70%
Hii ni taaluma mwana jf, hakuna mbege wala chadema hapa. thanks
Rejea tena post yangu nimerekebisha ili uweze kuelewa. Usipoelewa sina msaada. Hapa hesabu siyo wana fraction ngapi ya viti vyote bali wamepata ongezeko gani. Tembelea hii page kuona mtu akisema 800% anakuwa na maana gani Percentage - Wikipedia, the free encyclopedia

Kwa style yako hata CCM hawawezi kupita 100%. Inabidi ujue mtu ana maana gani anapotumia neno ongezeko!

Halafu sijwahi kusikia au kuona percentage zikijumlishwa au kutolewa kama ulivyofanya...sijawahi!!!!
 
Jungumawe

Jungumawe

JF-Expert Member
Joined
May 2, 2009
Messages
249
Likes
8
Points
35
Jungumawe

Jungumawe

JF-Expert Member
Joined May 2, 2009
249 8 35
the dreamer,
haya tuanze. kuna kura 4 kati ya 239 sawa na 1.67% then unaongeza uwezo toka kura 4 hadi 20, sawa na 8.37%
kwa hiyo unatokea 1.67% kwenda 8.37% sawa na ongezeko la 6.70%
Hii ni taaluma mwana jf, hakuna mbege wala chadema hapa. thanks
Hutakaa uelewe umezoea kuchakachua, hesabu huwa haichakachuliwi elewa kilichoandikwa wewe kichwa mbofu mbofu ni ongezeko la idadi ya wabunge from 4 to 20 huelewi nini aghhhhhhhhhh!!!!!!! Ke*ge
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
45,451
Likes
31,735
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
45,451 31,735 280
Hiyo ni kazi na mchango mkubwa wa dr, slaa the great
 

Forum statistics

Threads 1,239,121
Members 476,369
Posts 29,343,328