Bunge halina meno

Lugogo

JF-Expert Member
Sep 16, 2013
304
0
Kipindi wabunge wamajadili operation tokomeza mawaziri wanaouhusika hakuna hata mmoja.spika kaombwa mwongozo kuulizwa hilo kakaa kimya.hii ni kuonyesha bunge halina meno ya kuwawajibisha mawaziri.mawaziri wameonyesha dharau kubwa.
 

suleym

JF-Expert Member
Sep 21, 2010
1,923
2,000
Kipindi wabunge wamajadili operation tokomeza mawaziri wanaouhusika hakuna hata mmoja.spika kaombwa mwongozo kuulizwa hilo kakaa kimya.hii ni kuonyesha bunge halina meno ya kuwawajibisha mawaziri.mawaziri wameonyesha dharau kubwa.

Tena mwongozo umeombwa na mhe. Lema spika kapotezea!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom