Bunduki hii tumeikamata | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bunduki hii tumeikamata

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Apr 17, 2010.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Apr 17, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 39,212
    Likes Received: 4,010
    Trophy Points: 280
    <table border="0" cellspacing="3" width="100%"><tbody><tr><td class="storytext" bgcolor="#ffffdf">[​IMG]</td> </tr> <tr> <td class="storytext" bgcolor="#ffd9d9">Kamanda wa Mkoa wa Kipolisi Tarime na Rorya,Costantine Massawe, akionyesha bunduki aina iliyokamatwa kutoka kwa watu wanane wanaodaiwa kuwa ni majambazi ambao walikutwa wakisafiri kutoka Nyamwaga kwenda Tarime mjini wakiwa na silaha hiyo.</td> </tr> <tr> <td bgcolor="#e6e6e6" width="85%">
    </td></tr></tbody></table>
     
  2. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #2
    Apr 17, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,533
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    lol, yaani Tarime kuna vituko....bange, silaha, mapanga, etc
     
  3. MIUNDOMBINU

    MIUNDOMBINU JF-Expert Member

    #3
    Apr 18, 2010
    Joined: Apr 14, 2010
    Messages: 445
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Bita ni bita Mura
     
Loading...