Bulyanhulu: Wachimbaji wadogo wapigwa mabomu walipotaka kuchimba karibu na mgodi wa ACACIA

jmchimbadhahabu

JF-Expert Member
Sep 26, 2014
209
250
Hii imetokea siku ya leo asubuhi ambapo baadhi ya wananchi kwenda kuchimba katika eneo la NAMBA 2 ambalo lipo karibu na mgodi wa ACACIA Bulyanhulu wilayani Kahama.

Mamia ya vijana,wazee na akina mama walionekana kumiminika katika eneo hilo na kuanza kuchimba huku wakiimba nyimbo za kumsifu Rais Magufuli kwa maamuzi aliyoyachukua dhidi ya ACACIA! Wananchi hao walisikika wakisema "Haiwezekani kila sie tunapogundua tunafukuzwa eti ni eneo la ACACIA, kumbe nae hana leseni kama sisi, asante Magufuli"!

Wakati wakiendelea na kuchimba gari za POLISI zipatazo tatu zikiwapo na gari za ACACIA zilifika katika eneo hilo na kuanza kupiga mabomu hali ilisababisha na kutawanyika kwa wachimbaji hao.

Kwa mujibu wa polisi wanadai hawaruhusu mtu kuchimba katika eneo hilo kwani ni eneo la mwekezaji!
 

FRANCIS DA DON

JF-Expert Member
Sep 4, 2013
19,915
2,000
Mwekezaji mxenge sana huyo.., hana leseni anafukuza tu watu kienyeji.., huyo polisi msaliti atumbuliwe mara moja! kampuni yenyewe haina usajili
 

BAKOI

JF-Expert Member
Jan 31, 2016
1,059
2,000
"""Kwa mujibu wa polisi wanadai hawaruhusu mtu kuchimba katika eneo hilo kwani ni eneo la mwekezaji"""
Halafu raisi anasema jamaa hawana leseni Imekuwaje tena n eneo Lao????
 

Wong Fei

JF-Expert Member
Apr 13, 2016
3,931
2,000
Ha ha ha ha
Hiyo ndiyo ccm, walidhani watachimba? Acacia wapo kihalali na wanatambulika. Viongozi wa CCM na serikali yake walijichanganya kwenye mikataba mibovu.
Nenda kachimba, utapigwa risasi na kesi hakuna. Maghhufuli anawadanya nao wanajaa mazima.
Huyu huyu maghhhuufuli ndiyo alikuwa front seat kbsa huku akipiga meza ndiyo ndiyo ndiyo
Mjidanganye. Kwa utawala ccm. Acacia wanachimba madini kama kawaida.
 

Nanoli

JF-Expert Member
Oct 15, 2015
3,683
2,000
Wananchi msifate bendera za wanasiasa.. Mtakufa, kesho watawakataa hao
 

Mkwawe

JF-Expert Member
Jun 10, 2016
1,767
2,000
yani kabisa kuna mafala wa acacia ambao pia wanashirikiana na polisi kuwajeruhi wananchi?
daah polisi wetu, mbona mnatuaibisha hivyo?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom