Bukoba: Waziri Kagasheki asoma maoni ya wana JF jukwaani, adai ni uongo!


KAUDO

KAUDO

Senior Member
Joined
Aug 10, 2011
Messages
139
Points
0
KAUDO

KAUDO

Senior Member
Joined Aug 10, 2011
139 0
Mkutano wa jana mjini Bukoba waziri Kagasheki pamoja na mambo mengine aliutumia kuishambulia JF kuwa inamwandika uongo.

Alisoma pia baadhi ya maoni ya wachangiaji Kuwa yeye ndiye alimchongea Meya wa Bukoba Dk. Anatory Aman na hata kapata nafasi hiyo, kwamba alikuwa raia wa Uganda ila wakati alipokuwa Naibu Waziri wa Mambo ya Ndani alimsaidia kupata uraia wa TZ. Haya yote yalimwagwa hadharani mbele ya wananchi uwanja wa Mayunga.

Kagasheki amemwaga mboga tunasubiri atakayemwaga ugali.



Kagasheki akishuka jukwaani baada ya kuhutubia
 

Attachments:

Ciril

Ciril

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2011
Messages
6,852
Points
2,000
Ciril

Ciril

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2011
6,852 2,000
Mchunguze sana anaelia sana msibani, Kaghasheki ni mmoja wao.

Ni kwanini viongozi hawapendi kukosolewa?.
 
Lukolo

Lukolo

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2009
Messages
5,149
Points
1,250
Lukolo

Lukolo

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2009
5,149 1,250
Akisifiwa hapa jf mbona hasemi chochote!
Nani amsifie wakati anamwacha katibu wake wa chama anamaliza tembo wetu? Hana la kusifiwa, hii shehena ya pili ya pembe za tembo iliyokamatwa HongKong, ilikuwa inatosha kabisa kumfanya ajiuzuru, lakini ndiyo ile ile kasumba ya watanzania, akipewa madaraka basi kutoka ni hadi iletwe winchi hata kama hapo madarakani hana jipya.
 
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
33,734
Points
2,000
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
33,734 2,000
Nani amsifie wakati anamwacha katibu wake wa chama anamaliza tembo wetu? Hana la kusifiwa, hii shehena ya pili ya pembe za tembo iliyokamatwa HongKong, ilikuwa inatosha kabisa kumfanya ajiuzuru, lakini ndiyo ile ile kasumba ya watanzania, akipewa madaraka basi kutoka ni hadi iletwe winchi hata kama hapo madarakani hana jipya.
Katika biashara hii haramu, nahisi huyu katibu ni agent wa mkuu wa kaya na inaonekana biashara anaimudu vizuri na ndio akapewa nafasi hii kama kulipana fadhilla.

Hivi tujiulize kama sisi watu wa kawaida kabisa tumepata habari ingawa sio rasimi kuwa huyu jamaa huenda anahusika na hii biashara sasa inakuwaje anapewa cheo licha ya kashifa kama hii kumwandama!Ina maana mkuu wa kaya hana habari au taarifa hizi?Au ndio kusema habari hizi ni uzushi mtupu?Ikija ikithibitika kuwa anahusika na biashara hii, huyu mkuu wa kaya tumpe adhabu gani zaidi ya kumtimua madarakani?
 
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
46,079
Points
2,000
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
46,079 2,000
Kichwa kibovu mbona ana sifiwa kila siku hapa hajawai kusema!

Kusoma maoni na habari si uthibitisho wakuwa Member!

Nimefurahi kujua nayeye ana fuatilia jf! Jf juu!
 
P

Penguine

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2009
Messages
1,290
Points
1,500
P

Penguine

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2009
1,290 1,500
Naona ameukusanya UMATI wa wananchi
 
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
38,878
Points
2,000
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
38,878 2,000
Ngoja tuingie chimbo turudi na habari za ndani zinazomuhusu ili azidi kutufanyia promo.
 
Nasema

Nasema

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2010
Messages
558
Points
195
Nasema

Nasema

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2010
558 195
Huyu naye ni miongoni mwa viongozi wanaojua kulialia na kutafuta sifa. Hiyo wizara ni ya kupeana ulaji, sijui akitoka yeye itakuwa zamu ya nani kula.
 
zenmoster

zenmoster

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
952
Points
195
zenmoster

zenmoster

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2011
952 195
kagasheki bwana... yeye ndo aliemsaidia dr amani? mie nimebahatika kufika mpaka kijijini kwake kabisa dr amani..kipindi nasoma kwenye shule yake amani primary school. walikuwa wakimshtumu kuwa sio raia wa tz tangu zamani huyu mzee watu...mambo ya siasa bwana...
 
B

Bigaraone

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2011
Messages
723
Points
195
Age
49
B

Bigaraone

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2011
723 195
Akisifiwa hapa jf mbona hasemi chochote!

Kagasheki nafikiri anajisahau kwa maana anafikiri labda yeye kuwa waziri kunamfanya awe binadamu wa aina ya pekee mwenye sifa zote nzuri. Lakini hata sifa nzuri bado haziwezi kuwa nzuri kwa wote na wakati wote. Anasahau kuwa tunamjua udhaifu wake na kuwa waziri hakuondoi udhaifu huo. Kwanza ni mtu mwenye majivuno na jaziba. Kwa kuwa yeye ni mfuatiliaji namkumbusha zogo lake na pilot wa AURIC pale mwaka 2008 na ajitazame upya kama mtu mwenye hadhi ya uwaziri je alivyofanya ilkuwa sawa? Halafu na upambanaji wake dhidi ya wale wasiofanya vizuri kwenye TANAPA hauko principled na asipofuata sheria na taratibu naweza kullingizia shirika na wizara hasara kubwa na mwisho wa siku atakuja kuhukumiwa kama Mhaya na sio waziri
 
Christine1

Christine1

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2012
Messages
12,844
Points
2,000
Christine1

Christine1

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2012
12,844 2,000
naona anajisahau sana!walikuwepo kina Maige hapo!!
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
31,410
Points
2,000
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
31,410 2,000
Katika biashara hii haramu, nahisi huyu katibu ni agent wa mkuu wa kaya na inaonekana biashara anaimudu vizuri na ndio akapewa nafasi hii kama kulipana fadhilla.

Hivi tujiulize kama sisi watu wa kawaida kabisa tumepata habari ingawa sio rasimi kuwa huyu jamaa huenda anahusika na hii biashara sasa inakuwaje anapewa cheo licha ya kashifa kama hii kumwandama!Ina maana mkuu wa kaya hana habari au taarifa hizi?Au ndio kusema habari hizi ni uzushi mtupu?Ikija ikithibitika kuwa anahusika na biashara hii, huyu mkuu wa kaya tumpe adhabu gani zaidi ya kumtimua madarakani?
Naomba Kagasheki akatae na hili pia
 

Forum statistics

Threads 1,283,903
Members 493,869
Posts 30,805,575
Top