• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Bukoba: Kiongozi UVCCM wilayani Muleba akutwa amefariki kando ya barabara

Analogia Malenga

Analogia Malenga

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2012
Messages
1,561
Points
2,000
Analogia Malenga

Analogia Malenga

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2012
1,561 2,000
Bukoba. Mwili wa Jaspar Jasson, aliyekuwa katibu wa Umoja wa Vijana wa Chama cha Mapinduzi (UVCCM) kata ya Katoke Wilaya ya Muleba Mkoa wa Kagera umekutwa pembeni mwa barabara ukiwa na alama shingoni.

Akizungumza leo Jumanne Februari 18, 2020 Kamanda wa Polisi Mkoa wa Kagera, Revocatus Malimi amesema alama hizo ni kama za mtu aliyejinyonga.

Amebainisha kuwa mwili huo umekutwa katika kijiji cha Bisore wilayani Muleba jana Februari 17, 2020.

“Polisi wanaendelea na uchunguzi wa kifo hicho ambacho dalili za awali zinaonyesha mauaji yalifanyika eneo tofauti na mwili huo kutelekezwa pembeni mwa barabara,” amesema Kamanda Malimi.

Amesema uchunguzi wa awali wa kitabibu umebaini kuwa kifo hicho kimetokana na kukosa hewa.

Ameongeza uchunguzi wa daktari umebaini dalili zote za kujinyonga kwa kuwa alikuwa na michubuko shingoni, “pia alikutwa amejisaidia na kujikojolea.”

Amewaomba wananchi wenye taarifa zinazoweza kusaidia upelelezi wa kifo hicho kujitokeza.

Chanzo: Mwananchi
 
wa stendi

wa stendi

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2016
Messages
15,596
Points
2,000
wa stendi

wa stendi

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2016
15,596 2,000
Kama nawa ccm fasta uchunguzi utakamilika na wagusika watakamatwa ila angelikuwa upande mwingine ule uchunguzi ungeelea hadi mwaka huu uishe
 
Mwanamayu

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2010
Messages
9,397
Points
2,000
Mwanamayu

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined May 7, 2010
9,397 2,000
Sasa kama alijinyonga, alifikaje hapo pembezoni mwa barabara? Au ndipo alipokatikia? Kama ndio, hiyo kamba aliitoaje na kuiweka wapi?
 
mwarobaini_

mwarobaini_

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2020
Messages
210
Points
1,000
mwarobaini_

mwarobaini_

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2020
210 1,000
Kuna haja gani ya polisi kusema amekutwa 'amejisaidia na kujikojolea', nchi hii tunaajiri mbumbumbu kwenye kazi muhimu mno, alafu eti 'amejinyonga'!
 
cmases

cmases

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2015
Messages
1,581
Points
2,000
cmases

cmases

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2015
1,581 2,000
Haya mambo ya kuhusisha vyama kwenye kila suala ni upumbavu. Sasa katibu wa chama kata alikuwa anajulikana kwa kiwango gani au alikuwa na effect zipi zilizofanya apate stress kichama hadi afe?

Sent using Smartika kitochi
 
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2012
Messages
28,521
Points
2,000
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2012
28,521 2,000
poleni wafiwa
 
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2007
Messages
17,818
Points
2,000
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2007
17,818 2,000
Kuna haja gani ya polisi kusema amekutwa 'amejisaidia na kujikojolea', nchi hii tunaajiri mbumbumbu kwenye kazi muhimu mno, alafu eti 'amejinyonga'!
Wasiwasi tu huo.
Wenye akili washaelewa.
 
Elisha2004

Elisha2004

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2020
Messages
481
Points
1,000
Elisha2004

Elisha2004

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2020
481 1,000
Kumbe wanakufaaa pia sikujuaaa kabifhaaaa

Don't make a promise you can't fulfill...
 

Forum statistics

Threads 1,403,647
Members 531,313
Posts 34,430,167
Top