BSS ni utumbo mtupu


AMARIDONG

AMARIDONG

JF-Expert Member
Joined
Jun 24, 2010
Messages
2,505
Likes
52
Points
0
AMARIDONG

AMARIDONG

JF-Expert Member
Joined Jun 24, 2010
2,505 52 0
WASHIRIKI wa BSS juzi wafunika katika shindano hilo sambamba na mastaa wa muziki wa kizazi kipya baada ya kuimba pamoja.
Katika shoo hiyo washiriki nane waliokuwa wakichuana vikali ili kupata nafasi ya kuingia tano bora, waliweza kuonyesha vipaji vya hali ya juu baada ya kila mmoja aliyekuwa akiwakilisha nyimbo kuimba sambamba na msanii mwenye nyimbo yake.
Wasanii waliokuwepo na kuimba pamoja na washiriki hao wa BSS ni Patricia Hilaly aliyeimba sambamba na Mariam Mohamed wimbo ‘Mapenzi Yananitatiza’, Maunda Zorro aliyeimba na Chiby Dayo.
Wengine ni Banana Zorro na James Martine wimbo ‘Zoba’, Tunda Man aliyeimba na Joseph Payne wimbo ‘Nipe Ripoti’ na Mwassiti Almasi aliyeimba na Christabella Nzowa wimbo wa ‘Hao’ na Marlaw.
Katika shindano hilo Payne alitia fora hadi kuwaacha midomo wazi majaji kutokana na kuonyesha kwa hisia vitendo vya wimbo huo.
Payne alitinga jukwaani akiwa amevaa nguo za wafungwa huku mkononi akiwa amefungwa pingu alikuwa akiimba kwa hisia kali kama msanii Madee aliyeimba sambamba na TundaMan wimbo huo wa ‘Nipe Ripoti’ hivyo majaji kumtaka aongeze bidii katika fani.
 
U

utiyansanga

JF-Expert Member
Joined
May 19, 2010
Messages
214
Likes
0
Points
0
U

utiyansanga

JF-Expert Member
Joined May 19, 2010
214 0 0
Utumbo upo huu ni upi wa kufunika
 
G

Gad ONEYA

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2010
Messages
2,641
Likes
8
Points
135
G

Gad ONEYA

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2010
2,641 8 135
Does haya matumbo build bongo za vijana wetu!
 
AMARIDONG

AMARIDONG

JF-Expert Member
Joined
Jun 24, 2010
Messages
2,505
Likes
52
Points
0
AMARIDONG

AMARIDONG

JF-Expert Member
Joined Jun 24, 2010
2,505 52 0
WASHIRIKI wa BSS juzi wafunika katika shindano hilo sambamba na mastaa wa muziki wa kizazi kipya baada ya kuimba pamoja.
Katika shoo hiyo washiriki nane waliokuwa wakichuana vikali ili kupata nafasi ya kuingia tano bora, waliweza kuonyesha vipaji vya hali ya juu baada ya kila mmoja aliyekuwa akiwakilisha nyimbo kuimba sambamba na msanii mwenye nyimbo yake.
Wasanii waliokuwepo na kuimba pamoja na washiriki hao wa BSS ni Patricia Hilaly aliyeimba sambamba na Mariam Mohamed wimbo ‘Mapenzi Yananitatiza', Maunda Zorro aliyeimba na Chiby Dayo.
Wengine ni Banana Zorro na James Martine wimbo ‘Zoba', Tunda Man aliyeimba na Joseph Payne wimbo ‘Nipe Ripoti' na Mwassiti Almasi aliyeimba na Christabella Nzowa wimbo wa ‘Hao' na Marlaw.
Katika shindano hilo Payne alitia fora hadi kuwaacha midomo wazi majaji kutokana na kuonyesha kwa hisia vitendo vya wimbo huo.
Payne alitinga jukwaani akiwa amevaa nguo za wafungwa huku mkononi akiwa amefungwa pingu alikuwa akiimba kwa hisia kali kama msanii Madee aliyeimba sambamba na TundaMan wimbo huo wa ‘Nipe Ripoti' hivyo majaji kumtaka aongeze bidii katika fani.
si kwli hamna utumbo hapa mama Rita amejipanga sana kwenye haya mashindano ya mwaka huu
 
B

BA-MUSHKA

Member
Joined
Nov 22, 2010
Messages
66
Likes
0
Points
0
B

BA-MUSHKA

Member
Joined Nov 22, 2010
66 0 0
Nafikili hiyo headline yako ulitaka tusome ulichoandika, hakuna utumbo hapo.
 
Polisi

Polisi

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2010
Messages
2,090
Likes
40
Points
145
Polisi

Polisi

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2010
2,090 40 145
WASHIRIKI wa BSS juzi wafunika katika shindano hilo sambamba na mastaa wa muziki wa kizazi kipya baada ya kuimba pamoja.
Katika shoo hiyo washiriki nane waliokuwa wakichuana vikali ili kupata nafasi ya kuingia tano bora, waliweza kuonyesha vipaji vya hali ya juu baada ya kila mmoja aliyekuwa akiwakilisha nyimbo kuimba sambamba na msanii mwenye nyimbo yake.
Wasanii waliokuwepo na kuimba pamoja na washiriki hao wa BSS ni Patricia Hilaly aliyeimba sambamba na Mariam Mohamed wimbo Mapenzi Yananitatiza, Maunda Zorro aliyeimba na Chiby Dayo.
Wengine ni Banana Zorro na James Martine wimbo Zoba, Tunda Man aliyeimba na Joseph Payne wimbo Nipe Ripoti na Mwassiti Almasi aliyeimba na Christabella Nzowa wimbo wa Hao na Marlaw.
Katika shindano hilo Payne alitia fora hadi kuwaacha midomo wazi majaji kutokana na kuonyesha kwa hisia vitendo vya wimbo huo.
Payne alitinga jukwaani akiwa amevaa nguo za wafungwa huku mkononi akiwa amefungwa pingu alikuwa akiimba kwa hisia kali kama msanii Madee aliyeimba sambamba na TundaMan wimbo huo wa Nipe Ripoti hivyo majaji kumtaka aongeze bidii katika fani.
mkuu heading yako na maelezo haviendani kabisa. Heading inaponda, maelezo yanasifu. Mhh
 

Forum statistics

Threads 1,237,027
Members 475,398
Posts 29,275,934