Brutal Pictures Of Zimbabwe Maimings and Torture!

Ab-Titchaz

JF-Expert Member
Jan 30, 2008
14,683
1,195
ONYO: Some of the images are really brutal and disturbing but the message is clear, Mugabe has unleashed terror on his people!

http://www.sokwanele.com/gallery/albums

1366410578_a2b5776839.jpg
 

Mahesabu

JF-Expert Member
Jan 27, 2008
5,400
2,000
how much can we be sure that it mugabe and not morgan....?
that is western propaganda.......!
HERO MUGABE WITH AFRICAN BROTHERHOOD.......! I WISH YOU A LANDSLIDE VICTORY.....!
 

jmushi1

JF-Expert Member
Nov 2, 2007
23,670
2,000
Mahesabu hawa vichaa achana nao!
TAIFA LIKO NJIA PANDA HUKU PINDA AKIPINDA HAKI YA MBONGO DAKIKA HII NINAYOZUNGUMZA HAPA
HIVYO USHAURI NI KUWA WA IGNORE KWANI NO TIME COMRADE!
WE NEED FREDOM OF OUR OWN NA KIKWETE TUSHAM MALIZA KWENYE ANGA ZA KIMATAIFA NA AMELAZIMIKA KUKALISHA HUKO NYUMBANI NA SASA NI ZAMU A BONGO NA WABONGO!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom