• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Bring back good memories

BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
98,008
Points
2,000
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
98,008 2,000
[media]http://www.youtube.com/watch?v=qnXslttpPPs[/media]
 
Nzokanhyilu

Nzokanhyilu

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2007
Messages
1,086
Points
0
Nzokanhyilu

Nzokanhyilu

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2007
1,086 0
[media]http://www.youtube.com/watch?v=qnXslttpPPs[/media]
Bubu, I gotta be honest. Ungeweka audio peke yake ingekuwa bomba zaidi. Hii classic, imeharibiwa na choreography ya video. Majority ya kitu kinachoimbwa na kinachotokea kwenye kideo inakua haviendani. clothing coordination sooo...
They done messed up a great song.
Asante for the tune as usual.
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
98,008
Points
2,000
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
98,008 2,000
Bubu, I gotta be honest. Ungeweka audio peke yake ingekuwa bomba zaidi. Hii classic, imeharibiwa na choreography ya video. Majority ya kitu kinachoimbwa na kinachotokea kwenye kideo inakua haviendani. clothing coordination sooo...
They done messed up a great song.
Asante for the tune as usual.
Ahsante sana na nakubaliana nawe bila kupingwa kuhusiana na maoni yako. Mbona siku hizi huweki vitu kwenye ukumbi huu?
 

Forum statistics

Threads 1,405,114
Members 531,908
Posts 34,477,230
Top