Breakinking News: Mwandishi wa habari wa Channel Ten auawa na polisi Iringa katika M4C | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Breakinking News: Mwandishi wa habari wa Channel Ten auawa na polisi Iringa katika M4C

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Kimbori, Sep 2, 2012.

  1. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #1
    Sep 2, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,596
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180
    Mwandishi wa habari wa Channel ten
    mkoani Iringa Daudi Mwangosi afariki
    dunia katika vurugu zilizojitokeza baada
    ya polisi kuingilia mkutano wa operesheni
    mabadiliko m4c ya CHADEMA.
    Chanzo ITV
     
  2. Emma Lukosi

    Emma Lukosi Verified User

    #2
    Sep 2, 2012
    Joined: Jul 22, 2009
    Messages: 932
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Wamerusha kwenye kipindi gani?
     
  3. c

    chachu Senior Member

    #3
    Sep 2, 2012
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 139
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    sasa naanza kuamini
     
  4. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #4
    Sep 2, 2012
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,944
    Likes Received: 536
    Trophy Points: 280
    Mode fanyeni kuunganisha hii uzi na ile iliyotangulia!
     
  5. yaser

    yaser JF-Expert Member

    #5
    Sep 2, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 1,375
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    RIP mwandishi. ila mbona kwann ktk hizi vurugu hawafi viongoz.
     
  6. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #6
    Sep 2, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,596
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180
    Kwenye breaking news katika mitandao ya kijamii
     
  7. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #7
    Sep 2, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,914
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Viongozi wapo wangapi? na raia wapo wangapi? ni mahesabu rahisi sana ambayo hutakiwi uwe na masters ya hesabu kuelewa hilo.
     
  8. yaser

    yaser JF-Expert Member

    #8
    Sep 2, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 1,375
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    hamna lolote hapo ishu n kwamba hawa jamaa wanatuuza wananch bana.
     
  9. Kig

    Kig JF-Expert Member

    #9
    Sep 2, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 1,055
    Likes Received: 113
    Trophy Points: 160
    Duh kumpoteza mwangosi pale Iringa ni pigo kubwa sana.
    Kweli nimeamini kuwa Polisi wameamua kutumaliza ili nchi hii wabaki wao na mafisadi ili watanue.
     
  10. U

    UncleSam Member

    #10
    Sep 3, 2012
    Joined: Jul 12, 2010
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    its about time we sue the police force for use of deadly force!! the picture i am seeing are gruesome! there is noooo way they can justify there actions. in one caption nimeona police watano kicking him! i say we hit the force with an expensive law suit and make IGP tame his dogs. lasivyo hii trend ya watu kupigwa na kuuwawa itaendela!
     
Loading...