breaking newz: soko la uhindini mbeya linaungua


Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
45,387
Likes
31,626
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
45,387 31,626 280
Habari Kutoka Mbeya zimeingia sasa hivi kwamba soko kuu la Uhindini katika jiji hilo linaangamia kwa moto kama inavyoonekana katika picha hii ya ripota wa Globu ya Jamii aliyeko eneo la tukio inavyoonesha. Mpaka sasa juhudi zinafanyika Kuuzima, lakini wapi.....
source:michuzi
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
346
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 346 180
too bad.
fire station is just located a stone_throw distance there, how come they just watch at the inferno!
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,404
Likes
38,581
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,404 38,581 280
Faya walifika ndani ya dakika tano, lakini walishindwa kuufikia moto eti kwa kuwa soko haliingiliki kwa gari.
Mbeya nakupenda u mali yangu, nakuonea huruma.
 
Lekanjobe Kubinika

Lekanjobe Kubinika

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2006
Messages
3,065
Likes
30
Points
135
Lekanjobe Kubinika

Lekanjobe Kubinika

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2006
3,065 30 135
Mwe!
 
Jile79

Jile79

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2009
Messages
12,116
Likes
3,962
Points
280
Jile79

Jile79

JF-Expert Member
Joined May 28, 2009
12,116 3,962 280
du ilianzia mwanjelwa liliteketea kabisa...................
 
Edson

Edson

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2009
Messages
9,254
Likes
800
Points
280
Edson

Edson

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2009
9,254 800 280
ndo lile lililoungua mwaka juzi?

dah....!!1
 
Sumbalawinyo

Sumbalawinyo

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2009
Messages
1,285
Likes
26
Points
0
Sumbalawinyo

Sumbalawinyo

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2009
1,285 26 0
na la mwanjelwa liliungua mwezi wa kumi na mbili mwanzoni.
 
babayah67

babayah67

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2008
Messages
493
Likes
11
Points
35
babayah67

babayah67

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2008
493 11 35
Habari Kutoka Mbeya zimeingia sasa hivi kwamba soko kuu la Uhindini katika jiji hilo linaangamia kwa moto kama inavyoonekana katika picha hii ya ripota wa Globu ya Jamii aliyeko eneo la tukio inavyoonesha. Mpaka sasa juhudi zinafanyika Kuuzima, lakini wapi.....
source:michuzi

Mtihani wa kwanza kwa Muheshimiwa sana Mbunge wa Mbeya mjini Mr Sugu!!!!!! Hapo ndio sehemu ya kuanza kujipima kama kweli unaweza uongozi
 

Forum statistics

Threads 1,236,909
Members 475,327
Posts 29,272,070