Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Breaking news: Watu 6 wahofiwa kufa mkoani Lindi baada ya kufunikwa na kifusi mgodini

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by cjilo, Sep 6, 2012.

  1. cjilo

    cjilo JF-Expert Member

    #1
    Sep 6, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 871
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 60
    PICHA 2.jpg
    watu wapatao sita wahofiwa kufa baada ya kufukiwa na kifusi katika mgodi wa chimbila (mnacho) wilayani ruangwa –mkoani lindi.
    Jitihada za kuwaokoa watu hao zimekuwa zikiendelea japo zinaendelea kufanywa katika hali ya ugumu kutokana na ukosefu wa zana/vifaa vya kuokolea.
    Hadi muda huu kufuatia harakati hizo ni maiti moja tu ndio imeweza kupatikana
    source: Blog ya issa michuzi
    my take: Ajali huwa tunasema inapangwa na mungu, sasa hata vyombo vya uokoaji kwetu bado ni tatizo kila sekta, kuanzia ya uvuvi mpaka ya madini, jamani tutapona kweli?
     
  2. zaleo

    zaleo JF-Expert Member

    #2
    Sep 6, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,703
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mwe! Mungu tunusuru weeeeee! Mbona maafa tu kila siku kila siku, au kuna mkono wa mafrimasoni?
     
  3. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #3
    Sep 6, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,455
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Pumzikeni kwa amani ndugu zetu 6 wa Lindi. Hivi hawa viongozi wanafanya kazi gani kuzuia vifo vya kizembe namna hii? Watu wengine bwana.
     
  4. ketwas

    ketwas JF-Expert Member

    #4
    Sep 6, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 212
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    waseme chadema nayo imehusika tena huko lindi,waunde tume za ulaji
    MUNGU WAREHEMU WALIOKUFA NA WAFIWA
     
  5. chitalula

    chitalula JF-Expert Member

    #5
    Sep 6, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,307
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Hivi hakuna sheria inayowabana makampuni kuwa huwezi anzisha shughuli bila ya kuwa na vifaa vya uokoaji pindi ajali inapotokea? Sijasomea sheria lakini hii kitu nafikiri lazima iwepo jamani...Kwa hivyo ndo uone kuwa rushwa ni ufisadi ni adui wa uhai, watu wamepokea mlungura wakaruhusiwa kuanzisha machimbo hayo bila kufuata sheria...
    Mungu tuokoe na haya majanga sie makosa sio yetu bali ni ya mafisadi wa ccm
     
  6. awp

    awp JF-Expert Member

    #6
    Sep 6, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,717
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Huko lindi kuna madini gani jamani? poleni sana wafiwa
     
  7. peri

    peri JF-Expert Member

    #7
    Sep 6, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,587
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    poleni sana wafiwa,
    Mwenyezi Mumgu atunusuru.
    Inasikitisha hakuna vifaa vya uokoaji, soo sad.
     
  8. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #8
    Sep 6, 2012
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 6,324
    Likes Received: 2,940
    Trophy Points: 280
    hizi sheria zipo na nadhani na wewe unazijua. Mfano mzuri ni kuwa kila gari (chombo cha moto) iliyosajiliwa kihalali inabidi iwe na fire extinguisher "faya tingisha" lakini kama unavyojua mfumo wa utawala Tanzania umeshavurugika kutokana na kutokuwa na wasimamizi wa sheria na kanuni. Waliopo ndio wanaongoza na kusaidia uvunjaji!
     
  9. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #9
    Sep 6, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Poleni sana wafiwa na Mwenyez Mungu azilaze roho za marehemu mahali pema peponi
     
  10. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #10
    Sep 6, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,142
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 145
    Poleni wafiwa.
     
  11. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #11
    Sep 6, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 7,048
    Likes Received: 311
    Trophy Points: 180
    so, unauhakika hao ni waajiliwa wa kampuni?, je kama ni wachimbaji binafsi?!
     
Loading...