"breaking News"-wabunge Wakataa Umbumbu | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

"breaking News"-wabunge Wakataa Umbumbu

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Pdidy, Feb 4, 2008.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Feb 4, 2008
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 26,817
    Likes Received: 2,396
    Trophy Points: 280
    Hii ni ushindi kwa wana JF wote na wote wapendao nchi ya tanzania

    HABARI-WABUNGE WAMGOMEA FISADI KARAMAGI
    ---Wakataa miswada mipya kujadiliwa,mpaka ripoti ya RICHMOND
    ----Wasema ""tumechoka kuwa mambumbumbu bungeni,,wamzomea na kumwamrisha afunge mjadala ,,
    CHANZO=HABARI LEO -4/02/2007

    NDUGU WANA JF WOTE HII NIHABARI YA KUFURAHISHA NA KUONYESHA USHINDI UPO NA KAMA AUJAFIKA BASI UNAKARIBIA..KWA MARA YA KWANAZA WABUNGE WA JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA WAMJULISHA WAZIRI KARAMAGI SASA TUMECHOKA KUWA MAMBUMBU......

    WABUNGE WA JAMHRI YA MUUNGANO WADANGANYIKA JANA WALIAMUA KUMTOLE A UVIVU WAZIRI NAZIR KARAMAGI WAKATI AKILAZIMISHA KUJADILIWA MSWADA WA TANESCO KUVUNJWA NA KURUHUSU WATU BINAFSI KUSAMBAZA UMEE...HAYO YALISEMWA JANA WAKATI WAZIRI KARAMAGI ALIPOANDAA SEMINA KATIKA UKUMBI WA WABUNGE KUELEZEA MISWADA YA SHERIA YA UMEME NA YA BIASHARA YA MAFUTA,,
    WABUNGE HAO WALIDAI WIZARA HAIKUJIANDAA KUKUELEZEA JUU YA SHERIA HIYO NA PI INA LENGO""LA KUWANUFAISHA WATU WACHACHE AMBAO WANATAKA KUENDELESHA BIASHARA YA KUTOA HUDUMA ZA UMEME"
    MBUNGE WA MBEA MJINI(CCM)=HATUWEZI KUZUNGUMZA MUSWADA WAKO MPAKA UTULETEE RIPOTI NZIMA YA RICHMOND,nikimnikuu ""mh karamagi mtu akiitwa mbunge ana akili nzuri tulishakuwa mambumbu huko nyuma ,,na tukikosea tena watu watatuita stupid(wajinga),,nani kaipeleka TANESCO ICU,,TUKISHASOMA RIPOTI YA RICHMOND KWA SIKU MBILI NDIPO TUTAJUA HUENDA KUNA MKONO WA MTU ULIOFIKISHA HAPO ILIPO,,,

    MHESHIMIWA SANA "MAMA ANNA KILANGO"::Nasema kama mama na mbungehata utuweke hapa kwa siku kumi hatutairuhusu miswada hii wewe waziri umekuwa na richmond ndio unaijua sisi hatuijui tunataka kuijua sasa"alisema mh A.MALECELA.......

    MBUNGE WA BUSEGA..DK RAFAEL CHEGENI:::UMEFIKA WAKATI TUFANYE WANANCHI WANACHOTAKA,,BUNGE kuwa rubber stamp(mhuri) sasa basi jamani,umepitwa na wakati,tumechoka kuonekana washenzi kila mara namnukuu..tuiweke pembeni miswada tumalize yaliyo mezani..kuna mikataba mibovu mingi tu kama PTL RICHMOND na kila tulipobinafsisha tumeungua moto tukishindwa kufanya wanachotaka wananchi na tujiuzulu..."""sijui fedha za BOT zimeenda kuunda makampuni ya umeme.inawezekana zimeenda kununua majenereta hatupo tayari kupokea msawada wowote mh,,inaonekana hata ninyi hamjiamini mmekuja na wasiwasinaomba mwenyekitii funga semina yako tukatane bungeni tafadhali mbunge wa CCM LEKULE LAIZE namnkuu

    MBUNGE WA KARATU DK W.SLAA::kupitishwa kwa sheria hiyomkutaruhusu ubadhirifu zaidi na kutolea mfano utaratibu wa mikopo ya uagizaji wa bidhaa nje(import support)kati ya 1985-1992zaidi ya makampuni 982yalianzishwa ba mtu mmoja akianzisha kampuni 32 na kusababisha upotevu wa trillion 1 na kwa mazingira ya nchi hayakubali wawekezaji wa umeme
     
  2. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #2
    Feb 4, 2008
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 26,817
    Likes Received: 2,396
    Trophy Points: 280
    wabunge wote wlishauri hakuna mswada utakaopitishwa mpaka richmond kielewekena sehemu walipokosea mkataba wa richmond..kuna uchafu mwingi tu tanescokuna mikino ya watu palekwanza tuisafishe ile ..kuna mikono ya watu kwenye miswada hii ndio maana wabunge tunasita tunakwambia ukweli mheshimiwa ukaweeleze wahusikahatutaki kubeba mizigo zaidi alisema mbunge wa iramba juma kilimbah,,

    MBUNGE WA MOSOMA VIJIJINI--CCM::
    HAPA KUNA MTU ANATAFUTIWA BISHARA,,HATUNA HAJA YA KUBISHANA,,WAZIRI SIMAMA SEMAUNAAHAIRISHA MSWAADA WAKO TUONDOKE,,,,,

    MHESHIMIWA HAMAD--CUF::
    IMEFIKA WAKATI SERIKALI ISOME MOOD ZA WABUNGE NA WANANCHI KWA PAMOJANA NDIPO ILETE MISWADA YAO

    MHE GEORGE SIMBACHAWENE--CCM:
    :NIKIPIGA PICHA TANZANIAIJAYO NACHANGANYIKIWA KUONA WENYE VIWANDA WANAGONGANISHA GLASS ZA WAINI HUKU SERIKALI IKIWA HOUSEBOY,NI BORA NIFE MAPEMA KULIKO KUIONA TANZANIA HIYO....BAAADA YA KUMALIZA KUTOA MADUKUDUKU YAO ALISIMAMA MH MWAKYEMBE.H NA KUOMBA WAZIRI AFUNGE MSEMIAN NAMNUKUU

    MH MWAKYEMBE::WAHESHIMIWA WABUNGE NAOMBA WAZIRI AJE AFUNGE SEMINA HII

    WABUNGE:::WAZOMEA(((HILOOOOO)) HATUTAKI,,

    MH MWAKYEMBE:: BASI NAMWOMBA NAIBU WAZIRI WAKE AJE AWASHUKURU

    WABUNGE:::HILOOOOOOO,,,HATUTAMTAKIIIIII

    MH MWAKYEMBE:::Hata yeye hammtaki jamani ambaye mlikuwa nae karibuni tu...

    WABUNGE:::::Hatumtakiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

    MH MWAKYEMBE:::Sasa basi kamati itakutana na mh waziri jumanne namimi nafunga semina hii kama ifuatavyo

    hakika watanzania tumeanza kuona mbali wana JF nafikiri hawawa wabunge baada ya kusoma JF na kuonekana wakitukanwa kila siku wajinga washenzi nk sasa wameamua kuonyesha live ,,,
    BIG UP WAH WOTE;;;;;;;kazeni mkanda msibadilike na ipo siku wananchi tutaka bila kutumia damu
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Feb 4, 2008
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 26,817
    Likes Received: 2,396
    Trophy Points: 280
    wabunge Waanza Kuzomea Kama Ifuatavyo

    Mhe;mwakyembe:::wabunge Tunaomba Waziri Aje Kushukuru

    Wabunge::hilooooooooo Hatutakiiiiiiiiiiii

    Mhe:mwakyembe::: Basi Naibu Tunaomba Aje Kufunga Semina

    Wabunge:::hilooooooo Swiiiiiii Hatutakiiiiiiiiiiiii

    Mh Mwakyembe::::hata Huyu Mlikuwa Nae Hivi Karibuni Jamani

    Mh Mwakyembe:::basi Waheshimiwa Wabunge Naomba Nifunge Kama Ifuatavyo Kamati Itakaa Na Mh Waziri J4
     
  4. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #4
    Feb 4, 2008
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,432
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145


    Kwa muda toka August 2007 nimekuwa nikiwaza na kuwazua; unabii wa Nyerere kuwa upinzani halisi utatoka ccm utatimia vipi aghalabu ccm imejaa watu wasiokubalika. Sikupata jibu. Matukio ya hivi karibuni; kwanza baada ya Prof. Slaa (Hii namwita kwa kuwa ni Mkombozo na Mzalendo wa kweli) kutujulisha mahakama ya mafisadi ni wananchi, na kisha matukio yaliyofuata baada ya zali la Zitto. Kwa manufaa ya wengi, naongelea ziara za mawaziri mikoani zilizoibua kuzomewa, kumwagiwa michanga, kuulizwa maswali magumu na ajali zilizohusishwa na laana ya usaliti. Naona funzo walilopata wabunge wa ccm linaanza kunipa mwangaza wa kina nani wanangaa ndani ya chama cha mafisadi (ccm) kama watu safi na wazalendo wa nchi hii. Hawa si wengine bali:

    1. Dr. Mwakyembe,
    2. Anna Makinga,
    3. Anne Kilango,
    4. Seleli

    Hivi ndivyo vichwa ambavyo vikitoka ndani ya chama, kwa mtaji wa unadhifu wao ccm itaanguka na si kuyumba. Na wala si Lowassa, Rostam, Kikwete na mafisadi wengine wote ambao sikuwataja. Ukiangalia vizuri utabaini Kina Mama ndiyo mstari wa mbele.

    Ili kuwaongezea nguvu, nakuomba Mama Anna Makinda uwasiliane nami. Nakundikia nikiwa mmoja ila nawakilisha maelfu ya wanaokuunga mkono. Tunataka kuwekeza uzalendo wetu kupitia kwako kupambana na dhalimu, fisadi six na wengine. Salamu hizi mfikishie pia Mama Anne Kilango.
     
  5. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #5
    Feb 4, 2008
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,280
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Hongereni waheshimiwa wabunge kwa kitendo cha kizalendo.Msiburuzwe na yeyote, wananchi tuko nanyi. Asanteni sana..tutafika huko tuendako kwa mwendo huu. Mungu awabariki.
     
  6. K

    KakindoMaster JF-Expert Member

    #6
    Feb 4, 2008
    Joined: Dec 5, 2006
    Messages: 1,262
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wabunge inabidi wawe makini katika hili suala maana tunakopelekwa Tanzania tutafika mahala watapigwa mawe. Mafisadi wanatengenezewa njia sina uhakika kama wabunge hata moja ya kumi wanamanufaa na UFISADI huu.

    Lakini cha kujua katika sakata la UFISADI wananchi wote kuanzia hata ma-director, Maprofessors na watu wengine wengi wanaofanya kazi za umma kwa kupata kipato halali wamechoka kusikia watu wanachota mabilioni na hao ndio watawala wa nchi.

    Kuchoka huku kuna gharama zake, na nina uhakika kama wabunge waliowengi wanaopata mshahara potelea mbali chini ya milioni mbili wameliona hili.

    Wakati mafisadi wanaelekea kuwa karibu na IKulu wananchi wanatoka hata mijini na kuelekea mabonde kwinama.

    Nina uhakika Mwisho wa MAFISADI unatakiwa Ukome mwaka huu. Anayetaka kuiba/kukaa na MAFISADI kuleta mikataba yenye kunufaisha kampuni yake anatakiwa ajue kuwa wakati ukifika hizo hazitakuwa mali zake hila za UMMa
     
  7. Kasheshe

    Kasheshe JF-Expert Member

    #7
    Feb 4, 2008
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 4,607
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Utabiri huu utachukua muda, kwa kuwa mwenyekiti wa sasa ni muumini wa demokrasia ndani ya chama na mtu mwenye kupenda utawala bora... ambapo... mafashist wengi hawataki hivyo...

    Kama hawa wabunge hawakemewi kusema kama ilivyokuwa kwa Mh. Ben Mkapa... then hawawezi kutoka ccm... and what will happen upinzani utaendelea kuongozwa na vilaza...
     
  8. K

    Kakafa Member

    #8
    Feb 28, 2008
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii kweli inachekesha wawe mbumbu mara ngapi? Unadhani wamebadilika? Hiyo changa la macho.
     
Loading...