BREAKING NEWS TCU yaibiwa vifaa muhimu kwa ajili ya kutunzia kumbukumbu: USALAMA wa Taifa hatarini | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

BREAKING NEWS TCU yaibiwa vifaa muhimu kwa ajili ya kutunzia kumbukumbu: USALAMA wa Taifa hatarini

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mwanaharakatihuru, Jun 25, 2012.

  1. M

    Mwanaharakatihuru JF-Expert Member

    #1
    Jun 25, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 480
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tumevamiwa, walinzi wakutwa hoi wamelala, computer, na vitunzia kumbukumbu vya rasilimali watu wa Tanzania vya yeya je huu ni ujasusi au ni wizi wa kawaida?? Usalama wa taifa jumlisheni vizuri hili sio jambo dogo.
     
  2. F

    Froida JF-Expert Member

    #2
    Jun 25, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 7,322
    Likes Received: 877
    Trophy Points: 280
    Kila mara wana JF wameshazungumza hapa kwamba hatuna Usalama wa Taifa nchi yetu iko uchi mno ,sijui tutapona kweli naogopa kufa bila kichwa na mikono jamani
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Jun 25, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 36,544
    Likes Received: 14,939
    Trophy Points: 280
    wameibiana hao hao wenyewe kuna mambo wanayaficha . ndio ccm yenu hio wala msiumize vichwa
     
  4. M

    Mwanaharakatihuru JF-Expert Member

    #4
    Jun 25, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 480
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    assumptions
    1. Mchezo wa ndani friendly fire
    2. Hujuma ili kuchelewesha udahili wa wanafunzi kutokana na kutokuwa na hela za mikopo
    3. Maadui kutoka nchi jirani au mashirika ya kijasusi
    4. wezi wa kawaida
    5.hujuma kutoka kwa watu waliofodge vyeti
    6. Hujuma kutoka UAMSHO
    7.Hujuma dhidi ya uongozi wa kikwete
    8.Hujuma dhidi ya uongozi wa TCU
    9.Hujuma kutoka kwenye vyuo visivyosajiliwa
    10.Ufisadi

    Katika hizo assumptions moja ndio kweli sasa anzeni kuprioritize
     
  5. awp

    awp JF-Expert Member

    #5
    Jun 25, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,715
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    dhaifus
     
  6. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #6
    Jun 25, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,176
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Uzi bado hauna nyama ya kuita Breaking News, hebu dadavua ilikuwaje kuwaje mpaka hali ikatokea na nini hasa kilichoibwa na kina umuhimu gani.

    Nijuavyo mimi TCU wana data base yao, sasa wameiba server?
     
  7. Kiwi

    Kiwi JF-Expert Member

    #7
    Jun 25, 2012
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 962
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 45
    Wanajamvi naomba radhi kwa nitakaowakwaza, lakini ukweli ni kwamba mmeniacha gizani. Naomba kuelimishwa TCU ni nini? Bahati mbaya siko nchini na ningependa kuelewa kinachojadiliwa hapa, na si rahisi kuelewa kama hata kirefu cha TCU sikifahamu.
     
  8. Junior. Cux

    Junior. Cux JF-Expert Member

    #8
    Jun 25, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 5,250
    Likes Received: 1,091
    Trophy Points: 280
    hawa nao, kwanini wasingeenda loan board watu tukasamehewa mikopo yetu.. arrrgh
     
  9. kalaghesye

    kalaghesye Member

    #9
    Jun 25, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 79
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    TCU = Tanzania Commission for Universities.
    Ofisi zao ziko Dar es Salaam - Kinondoni - Garden Road
     
  10. Kwetu Iringa

    Kwetu Iringa JF-Expert Member

    #10
    Jun 25, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 359
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Tuna USALAMA WA CCM na viongozi wake. Kwa mfano wame-play a very role kufunika kufumaniwa kwa Simba wa wenyewe!!
     
  11. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #11
    Jun 25, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    i just love JF, yaani breaking news zote za mjini hapa unazipata hapa hapa!!:yo:
     
  12. Suzie

    Suzie JF-Expert Member

    #12
    Jun 25, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 1,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Dhaifu, dhaifu, dhaifu...........list goes on
     
  13. Ndumbayeye

    Ndumbayeye JF-Expert Member

    #13
    Jun 25, 2012
    Joined: Jan 31, 2009
    Messages: 4,376
    Likes Received: 755
    Trophy Points: 280
    Usalama wameingiaje hapa? Kwa nini hukutaja polisi?
     
  14. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #14
    Jun 25, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 46,443
    Likes Received: 1,210
    Trophy Points: 280
    mzee ni kama tulikua tunasomana mawazo...yaani napenda hata kahitilafu ka moto katokee pale ili wote tuwe mafisadi lol
     
  15. Sema Chilo

    Sema Chilo JF-Expert Member

    #15
    Jun 25, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 324
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Waache wafu wawazike wafu wao
     
  16. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #16
    Jun 25, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,873
    Likes Received: 1,308
    Trophy Points: 280
    sure...
     
  17. e

    edwin m.mulokozi New Member

    #17
    Jun 25, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tanzania commission for universities
     
  18. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #18
    Jun 25, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,780
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    Hapo kweli sababu hazikosekani,lazima kuna jambo moja limechangia.
     
  19. Dumelang

    Dumelang JF-Expert Member

    #19
    Jun 25, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 2,083
    Likes Received: 1,135
    Trophy Points: 280
    Kaka wezi ahhh samahani kaka majambazi nendeni na pale HESLB
     
  20. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #20
    Jun 26, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,450
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    mi nadahi huu ni uozo wa nchi yetu..ni kashfa na aibu!!!!
     
Loading...