Breaking news:kituo cha mafuta Banana kinataka kuchomwa moto | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Breaking news:kituo cha mafuta Banana kinataka kuchomwa moto

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Technician, Aug 10, 2011.

  1. Technician

    Technician JF-Expert Member

    #1
    Aug 10, 2011
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 843
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kuna tetesi kuwa kituo cha mafuta cha banana kinataka kuchomwa moto na
    wananchi walio na gadhabu ya mafuta.
    Tunaomba walio karibu watupashe zaidi.
    Nawasilisha
     
  2. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #2
    Aug 10, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,229
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    safi sana...hapo ndio nidhamu itakuja.....
     
  3. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #3
    Aug 10, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,465
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Hao wenye hicho kituo naona wanawatania wastaafu!
     
  4. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #4
    Aug 10, 2011
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 16,401
    Likes Received: 3,727
    Trophy Points: 280
    Wasichome vya uchochoroni.. Waanze na HQ zao na waishie vilivyo karibu na ikulu
     
  5. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #5
    Aug 10, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,816
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ngoja nimcheki dogo maana yupo pale nijue kama issue hii ipo pale, hii nchi bana...afadhali ya Lowassa.
     
  6. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #6
    Aug 10, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,253
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    duh! Wananchi naona wamechoka sasa!
     
  7. m

    mgosiwakaya Member

    #7
    Aug 10, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    wazo zuri sana wacha wachome cause action speaks louder than words! hapo ndipo serikali kiziwi inakapoona watz wamechoka
     
  8. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #8
    Aug 10, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 17,991
    Likes Received: 733
    Trophy Points: 280
    Wacha wavitie moto,maana serikali imeshindwa kudhibiti hii kitu.
     
  9. lutamyo

    lutamyo JF-Expert Member

    #9
    Aug 10, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 633
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Wanatakiwa kuanza na vile vilivyopo maeneo ya Posta, Mbezi beach, Kariakoo na Magomeni tuone jeuri yao.......................... alafu waje cha shabiby huku DOdoma
     
  10. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #10
    Aug 10, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,385
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Wakatie moto Ikulu kwanza ili watie akili halfu Vituo vyote vya mafuta mwisho Bunge
     
  11. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #11
    Aug 10, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 25,482
    Likes Received: 12,754
    Trophy Points: 280
    Asee wafanye fasta tumechoka saaana na upmbav wao! Na viongozi pamoja na maponjoro ma v8 yao yako road ss walala hoi tunataabika
     
  12. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #12
    Aug 10, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    waamie vituo vyote vya sinza bamaga na mwenge BP zote choma moto
     
  13. CHE GUEVARA-II

    CHE GUEVARA-II JF-Expert Member

    #13
    Aug 10, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 531
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Nashangaa hadi sasa hakuna rection yoyote ambayo waTz tumechukua! Hivi ni kwa nini tunaogopa? Amani yetu inatumiwa vibaya!
     
  14. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #14
    Aug 10, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,765
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    tena nawajinga flani!
     
  15. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #15
    Aug 10, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,797
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Kila kituo kinachokataa kuuza mafuta kipigwe kiberiti fasta ili wenye v2o na serikali wajue kw wananch 2mechoshwa na upuuz wao. Kwanini wana2tesa namna hii??
     
  16. Tympa

    Tympa Member

    #16
    Aug 10, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    NA jinsi serikali ambavyo haina think-tank wazuri, utasikia wamepeleka FFU kupambana na wananchi(ningependa hii itokee alafu tuone).
     
  17. Nyange

    Nyange JF-Expert Member

    #17
    Aug 10, 2011
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 2,180
    Likes Received: 229
    Trophy Points: 160
    Hamjamuona mkuu wa kaya anachekelea huku anakula ftari? as if problem ni kufuturu!!! adha ya mafuta hajui kama ni issue
     
  18. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #18
    Aug 10, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,427
    Likes Received: 158
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  19. Tympa

    Tympa Member

    #19
    Aug 10, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    SII mda utasikia wananchi wanapambana na FFU kuzuia vituo vya mafuta kuchomwa moto.
     
  20. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #20
    Aug 10, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    umenikumbusha,kama na shabiby hauz baaaas ina maana na yeye anapinga sera za serikali yake,,,,,
     
Loading...