Breaking News. Hatimaye Mwanasiasa Mkongwe Samuel Ntambara Luangisa Abwagwa Umeya


Mathias Byabato

Mathias Byabato

Verified Member
Joined
Nov 24, 2010
Messages
940
Likes
109
Points
60
Mathias Byabato

Mathias Byabato

Verified Member
Joined Nov 24, 2010
940 109 60
Kwa wanaomfahamu samweli luangisa aliyekuwa meya wa Bukoba kwa zaidi ya miaka 20 hatimaye amebwagwa na Bw Anatory Aman katika kinyanganyiro cha kugombea kupitria CCM

Luangisa aliwahi kuwa mkuu wa mkoa baada ya uhuru,mbunge wa Bukoba kwa zaidi ya 20 Ni mwanasiasa wa siku nyingi hivyo kuonmdolewa kwenye nafsasi hiuyoi kwa kupata kura 2 huku mwenzake kura 15 inadhibtisha msemo "hakuna marefu yasiyo kuwa na ncha".

Hata hivyo luangisa amekataa kusaini kwa madai ya mizengwe .
 
Original Pastor

Original Pastor

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2007
Messages
1,256
Likes
12
Points
135
Original Pastor

Original Pastor

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2007
1,256 12 135
wamechakachua hata kwao ahaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa Hii kweli Laaana
 
mfarisayo

mfarisayo

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2010
Messages
5,067
Likes
420
Points
180
mfarisayo

mfarisayo

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2010
5,067 420 180
CCM waonyeshana ujuzi wa kuchakachua
 
C

Campana

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2008
Messages
207
Likes
9
Points
35
C

Campana

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2008
207 9 35
Anatoli Amani! Huyu nadhani aliwahi kuvuliwa uraia wa nchi hii akapachikwa Uganda
 
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2006
Messages
4,847
Likes
1,097
Points
280
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2006
4,847 1,097 280
Kwa wanaomfahamu samweli luangisa aliyekuwa meya wa Bukoba kwa zaidi ya miaka 20 hatimaye amebwagwa na Bw Anatory Aman katika kinyanganyiro cha kugombea kupitria CCM

Luangisa aliwahi kuwa mkuu wa mkoa baada ya uhuru,mbunge wa Bukoba kwa zaidi ya 20 Ni mwanasiasa wa siku nyingi hivyo kuonmdolewa kwenye nafsasi hiuyoi kwa kupata kura 2 huku mwenzake kura 15 inadhibtisha msemo "hakuna marefu yasiyo kuwa na ncha".

Hata hivyo luangisa amekataa kusaini kwa madai ya mizengwe .
Kwa maelezo yako huyo atakuwa ni kikongwe hata uwezo wa kufikiri utakuwa umepungua sana na wala hawezi kufanya kazi zaidi ya masaa 6 kwa siku.

Apumzike tuu aangalie mifugo yake, shamba na kusuluhisha migogoro midogo kijijini kwake
 
kinya

kinya

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2009
Messages
485
Likes
23
Points
35
kinya

kinya

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2009
485 23 35
kukuta kusaini kunamaanisha kuwa kachachuliwa? kama ndiyo inamaana uchakachuzi upo ndani ya chaguzi zetu hivyo ccm watakwepa hasira za wadanganyika kweli?by the way mpeni mpole maisha ndivyo yalivyo kunakupanda na kushuka.
 
V

vassil

Senior Member
Joined
Apr 13, 2008
Messages
122
Likes
1
Points
35
V

vassil

Senior Member
Joined Apr 13, 2008
122 1 35
huyu ndiyo yule mzee aliyekaa jela wiki mbili kwa matatizo ya kodi au mwingine
 
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
7,700
Likes
202
Points
160
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
7,700 202 160
Mathias wacheni mzee wa watu apumzike. Mafisadi wenzie wamemshughulikia. Wacha apumzike kama masha alivyopumzishwa. Hizo ndio Si hasa za Tanzania.

Ningependa kujua unasemaje kuhusu chaguo hilo la madiwani wa ccm Bukoba ni sawa? Una mawazo gani wewe binafsi kuhusu uchaguzi wao huo? au Chaguo la Kagasheki unadhani atakuwa tiba ya shida ya manispaa yenu?
 
M

Mwera

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2010
Messages
967
Likes
1
Points
0
M

Mwera

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2010
967 1 0
Jamani na mwanza jiji nani amekua meya huko?na anatoka chama gani?mwenye data atupatie
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,611
Likes
634,713
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,611 634,713 280
Kwa wanaomfahamu samweli luangisa aliyekuwa meya wa Bukoba kwa zaidi ya miaka 20 hatimaye amebwagwa na Bw Anatory Aman katika kinyanganyiro cha kugombea kupitria CCM

Luangisa aliwahi kuwa mkuu wa mkoa baada ya uhuru,mbunge wa Bukoba kwa zaidi ya 20 Ni mwanasiasa wa siku nyingi hivyo kuonmdolewa kwenye nafsasi hiuyoi kwa kupata kura 2 huku mwenzake kura 15 inadhibtisha msemo "hakuna marefu yasiyo kuwa na ncha".

Hata hivyo luangisa amekataa kusaini kwa madai ya mizengwe .
Lakini hao wote si ni CCM........................kuna mabadiliko kweli hapo?

Si ni sawa na mtu anapoamua kubadilisha nguo baada ya kuoa zimechafuka....................
 
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
7,700
Likes
202
Points
160
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
7,700 202 160
Lakini hao wote si ni CCM........................kuna mabadiliko kweli hapo?

Si ni sawa na mtu anapoamua kubadilisha nguo baada ya kuoa zimechafuka....................
Upinzani wana viti 4 chd 2 cuf 2. Sielewi kuhusu viti maalum
 

Forum statistics

Threads 1,237,360
Members 475,533
Posts 29,285,833