Breaking News: Chama Cha Musharraf Chashindwa Pakistan


Mlalahoi

Mlalahoi

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2006
Messages
2,124
Likes
484
Points
180
Mlalahoi

Mlalahoi

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2006
2,124 484 180
Breaking News kutoka Sky News ni kwamba Fidel Castro amejiuzulu urais waCuba na u-commander-in-chief wa jeshi la nchi hiyo (imebidi ni-edit heading baada ya kuona YeboYebo kisha-break hiyo news)
Pia huko Pakistan,chama cha Rais Musharraf kime-concede defeat katika uchaguzi nchini humo

Nadhani hizi ni habari za kisiasa ndio maana nimeziweka hapa.
 
M

Mnyalu

Member
Joined
May 9, 2007
Messages
66
Likes
0
Points
0
M

Mnyalu

Member
Joined May 9, 2007
66 0 0
eeeeeee mola..yaliyotokea Pakistan yatokee basi na Tanzania siku moja..
 
Mlalahoi

Mlalahoi

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2006
Messages
2,124
Likes
484
Points
180
Mlalahoi

Mlalahoi

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2006
2,124 484 180
eeeeeee mola..yaliyotokea Pakistan yatokee basi na Tanzania siku moja..
Yanakuja Mnyalu.Musharraf anaongoza nchi kwa mkono wa chuma lakini ameshindwa kuzuia nguvu ya umma.Huo ni mwanzo tu.Wind fo change will soon be blowing in TZ,hopefully!
 
R

Rwabugiri

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2007
Messages
2,776
Likes
16
Points
135
R

Rwabugiri

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2007
2,776 16 135
eeeeeee mola..yaliyotokea Pakistan yatokee basi na Tanzania siku moja..
Ama kweli nguvu ya Umma ni kiboko? pamoja na kumkolimba mama wa watu, bado tu! Kweli nimeamini, kumbe hata Tanzania kuna siku tutaweza.
 
Idimi

Idimi

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2007
Messages
11,356
Likes
3,082
Points
280
Idimi

Idimi

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2007
11,356 3,082 280
Breaking News kutoka Sky News ni kwamba Fidel Castro amejiuzulu urais waCuba na u-commander-in-chief wa jeshi la nchi hiyo (imebidi ni-edit heading baada ya kuona YeboYebo kisha-break hiyo news)
Pia huko Pakistan,chama cha Rais Musharraf kime-concede defeat katika uchaguzi nchini humo

Nadhani hizi ni habari za kisiasa ndio maana nimeziweka hapa.
Amazing!
Yaani Jenerali Pervez Musharraf, pamoja na kuvua gwanda na kukubali kuwa raia bado chama chake kimeshindwa? Duh! Nguvu ya risasi haizidi ile ya umma!
Natamani hii ingekuwa kwetu, bila shaka zile barabara za vumbi kwenda wilayani kwetu zingepata fungu.
Long live Tanzania.
 
Kaka K

Kaka K

Senior Member
Joined
Feb 9, 2008
Messages
129
Likes
1
Points
0
Kaka K

Kaka K

Senior Member
Joined Feb 9, 2008
129 1 0
leo....Chama Cha Musharraf...kesho Chama Cha Mafisadi
 
Idimi

Idimi

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2007
Messages
11,356
Likes
3,082
Points
280
Idimi

Idimi

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2007
11,356 3,082 280
ccm Wamepata Hii Habari?
Kwa nini wasiipate?
Kila lenye mwanzo huwa na mwisho, wanajiandaa kuondoka madarakani. Zamu yao imekaribia sana, kwa sababu kipimo wanachowapimia wenzao nao watapimiwa hicho hicho.
 

Forum statistics

Threads 1,235,398
Members 474,534
Posts 29,220,850