Breaking news : bus la simiyu express lapinduka na kuuwa wawili papo hapo.


Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,097
Likes
428
Points
180
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,097 428 180
kuna ajali imetokea muda huu bus la simiyu express likitoka simiyu kuja dar limepinduka na kujeruhi watu 14 na kuuwa 2.
 
M

MWANAKA

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2013
Messages
3,372
Likes
1,681
Points
280
M

MWANAKA

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2013
3,372 1,681 280
Msimu huu wa sikuku ni vema madereva wakawa makini
 
fakenology

fakenology

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2012
Messages
856
Likes
145
Points
60
fakenology

fakenology

JF-Expert Member
Joined May 3, 2012
856 145 60
kama kawaida ngozi nyeusi.
bila kutoa kafara wenzake hawez kufanikiwa. kweli mungu ametuumba na akili ndogo waafrika.
huu c ndo mwisho wa mwaka?
ntatumia gogo kwa kusafiri mpaka mwez wa 3 mwakani.
 
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2011
Messages
11,019
Likes
181
Points
160
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2011
11,019 181 160
kuna ajali imetokea muda huu bus la simiyu express likitoka simiyu kuja dar limepinduka na kujeruhi watu 14 na kuuwa 2.

Mwenyenzi MUNGU mwingi wa Rehema usitupite Bwana wa Majeshi MUNGU wa miungu yote.
Tusamehe makosa yetu Bwana kwani sisi ni wakosefu kila leo!

Mwenyenzi MUNGU awapumzishe wote wale walikufa na majeruhia awape kupona mapema kwa uweza wake BWANA wetu anayeishi na hata sasa!
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
31,086
Likes
17,576
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
31,086 17,576 280
Basi linaitwa Fastjet utategemea nini? Nilishawahi kuripoti hapa kwamba haya mabasi ya Simiyu yetu yanakimbia sana....no one cares
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,563
Likes
1,603
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,563 1,603 280
Khaaaa...kama ndo hivi basi mama jr wangu siji dar wakati wa xmass.
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
31,086
Likes
17,576
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
31,086 17,576 280
Eti limepata ajali saa tisa usiku....
 
Elungata

Elungata

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2011
Messages
30,622
Likes
13,022
Points
280
Elungata

Elungata

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2011
30,622 13,022 280
Basi linaitwa Fastjet utategemea nini? Nilishawahi kuripoti hapa kwamba haya mabasi ya Simiyu yetu yanakimbia sana....no one cares
nani mmiliki wake?
 
Jephta2003

Jephta2003

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2008
Messages
4,345
Likes
2,701
Points
280
Jephta2003

Jephta2003

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2008
4,345 2,701 280
kuna ajali imetokea muda huu bus la simiyu express likitoka simiyu kuja dar limepinduka na kujeruhi watu 14 na kuuwa 2.
Muda huu bado lilikuwa dodoma?.poleni majeruhi na wafiwa!
 
S

Septemba11

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2013
Messages
582
Likes
378
Points
80
S

Septemba11

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2013
582 378 80
Leo vipi tena, maana kwa mida hii ni kawaida kuwepo Bwawani, mdaula au chalinze kabsa!
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
82,401
Likes
50,137
Points
280
Age
29
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
82,401 50,137 280
Basi linaitwa Fastjet utategemea nini? Nilishawahi kuripoti hapa kwamba haya mabasi ya Simiyu yetu yanakimbia sana....no one cares
I can vouch for that.
 
TIQO

TIQO

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2011
Messages
13,816
Likes
76
Points
0
TIQO

TIQO

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2011
13,816 76 0
Simiyu Yetu kesha toa kafara
 
Last edited by a moderator:
M

mwita ke mwita

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2010
Messages
6,807
Likes
1,961
Points
280
M

mwita ke mwita

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2010
6,807 1,961 280
duh kafara at work
 
Makamee

Makamee

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2013
Messages
2,012
Likes
120
Points
160
Age
30
Makamee

Makamee

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2013
2,012 120 160
Basi linaitwa Fastjet utategemea nini? Nilishawahi kuripoti hapa kwamba haya mabasi ya Simiyu yetu yanakimbia sana....no one cares
Mbona hueleweki? Baada ya kureport polisi wewe ukaja huku? Unaona sasa
 

Forum statistics

Threads 1,273,525
Members 490,428
Posts 30,484,172