Breaking News-Bus la Allys Bukoba-Dar limeungua

Mathias Byabato

Verified Member
Nov 24, 2010
995
1,000
Hivi sasa bus la allys linaungua lilikuwa likitoka bukoba kwenda dar,limeungua lilip[ofika wilaya ya Muleba mkoani KAGERA.

Taarifa za awali ni kuwa hakuna aliyekufa ingawa kuna majeruhi kadhaa.

chanzo bado hatujajua

nitawajulisha baadaye

Byabato
 

Edo

JF-Expert Member
Jun 11, 2008
728
170
Pole zao abiria na mwenye mali, natumaini lilikuwa na vifaa vya kuzimia moto.
 

Kigogo

JF-Expert Member
Dec 14, 2007
20,531
2,000
poleni sana abiria mliopatwa na mkasa huu....kunyweni maji sana ya baridi kupunguza effect za moto huo
 

Zipuwawa

JF-Expert Member
Nov 28, 2010
3,058
2,000
Poleni sana ndg na wasafiri wote kwa usumbufu huo ....Hii x mass mabalaa huwa mengi hasa ya ajali madereva tuweni makini sana ili tuokoe roho za watu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom