Breaking news:ajali mbaya mto ruvu maiti 5 zipo chini wengi waumia | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Breaking news:ajali mbaya mto ruvu maiti 5 zipo chini wengi waumia

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by BASIASI, Mar 8, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #1
    Mar 8, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Habari zilizotufikia hivi punde ajali kubwa imetokea huko mto ruvu ambapo gari aina ya macppolo imegongana na fuso ambapo maiti zaidi ya tano zimeanza kutolewa kutoka kwenye basi huku wengi wakitolewa wameumia vibaya kwa habari zaidi stay tuned
    src
    cloudsssssssssssssssssssssssssssssssssssss ffmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmm the plp statioooooooonnnnnnnnnnnnn
     
  2. Boonabaana

    Boonabaana JF-Expert Member

    #2
    Mar 8, 2012
    Joined: Oct 22, 2011
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani, hizi ajali kila kukicha ajali! Inasikitisha sana. Serikali yetu inabidi ijipange ktk hili ili kunusuru maisha ya watanzania.
     
  3. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #3
    Mar 8, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Ajali ajali ajali kila kukicha ajali serikali imekaa kimya, r.i.p marehemu wote na poleni sana majeruhi wote
     
  4. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #4
    Mar 8, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Leo mchana kule kitunda njia ya banana kwenda machimbo kuna ajali mbaya imetokea ambapo watu wawili wamechinjwa kama mbwa pale lori la maji ya dolphin lilipokuwa kasi wakati likigeuka likagonga mti na kuishia kuzunguka mara tatu ilipotulia pale mbele kwenye derva kulikuwa chapati ambapo mmoja wa aliekuw apemben ya dereva alitupwa anje na ilipogeuka mara ya pili ikamlalia ee molahaaa
    mungu amlaze pema peponi marehemu lakini si dereva yule aliekuwa akindesha kama kapakia mbwa ndani ya gari
     
  5. fourtypercent

    fourtypercent Member

    #5
    Mar 8, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbaya zaidi madaktari wako kwenye mgomo tuwaombee majeruhi muujiza wa MUNGU utendeke maana hakuna tumaini hospital:hatari:
     
  6. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #6
    Mar 8, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,635
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    mmmmhhhh RIP mliofarika leo hii kwa ajali..
     
  7. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #7
    Mar 8, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    RIP marehemu na kila la kheri majeruhi wote...so sad kwa kweli...!
     
  8. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #8
    Mar 8, 2012
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,745
    Likes Received: 533
    Trophy Points: 280
    Walah hii serikali na watu wake kwa sasa hawapo chini ya uangalizi wa Muumba. Huenda tumaini lao limeegeshwa kwa washirikina. Kutakuwa kuna maagano yamefanywa kuzimu. Tanzania nchi yangu kweli nakupenda lakini kuzimu inaonekana kukupenda zaidi. Viongozi wetu wameshindwa kudhibiti na kuleta hali ya utuamo; Tufanye je? Kibaya zaidi katika hali hii ya kupagawa kukuu wameruhusu piki piki kuwa vyombo vya kubebea abaria. Wananchi bila uelewa wowote wanazipanda hizi piki piki na zinawauwa na kuwapa vilema kila kukicha. Hospitalii zote za rufaa wametenga wodi maalumu kwa majeruhi wa piki piki. Serikali yetu inafanya kazi kama zimamoto na nguvu yao ni ya soda. Walikuja na mikakati ya kuhakikisha mikanda ndani ya basi sasa hivi chunguza mabasi hayafikii nusu yenye mikanda inayofanya kazi, mara speed gavana lakini ni busi gani linayo sasa? Hawa abaria wa piki piki hawapewi helmet na trafic wanaliona hilo na wameliacha kuwa kanuni. Ni nchi ya aina gani hii? Ama kweli hujafa hujaumbika.
    .
     
  9. C

    Chamwau Member

    #9
    Mar 8, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    masikitiko makubwa,kibaya zaidi madaktari hawapo kazini majeruhi watatibiwa na nani eeh mungu
     
  10. Pinokyo Jujuman

    Pinokyo Jujuman JF-Expert Member

    #10
    Mar 8, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmmmh kwan hapa serikali ngazi ipi unayoilaumu weye?
     
  11. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #11
    Mar 9, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,551
    Likes Received: 610
    Trophy Points: 280

    Angel, Natamani hayo maneno mekundu yansingekuwepo kwenye post yako nzuri!

    Wadau nadhani wote tunashudia jinsi ajali hizi zinavyoongeka hasa wakati huu ambapo tupo katika sintofahamu hii ambayo pia inayoinyima usingizi hasa SIRI-KALI yetu. Najaribu kumsaidia Angel ajiuluze swali sahihi kama hili:

    AJALI ZA NAMNA HII KATIKA NCHI HII HADI LINI?

    Katika majibu mengi kwa swali hili please lisikosekane hili: Hadi hapo watanzania tutakapobahatisha kumweka kiongozi wa juu ambaye ANAMCHA NA KUMUOGOPA MUNGU KWELI!




    Samahani wadau: Anayejua vyakutosha kuhusu "Free Masonry" tafadhali anijuze!
     
  12. wejja

    wejja Senior Member

    #12
    Mar 9, 2012
    Joined: Nov 1, 2011
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimepata taarifa kuwa zaidi ya watu 30 inasemekana wamepoteza maisha ktk ajali hiyo
     
  13. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #13
    Mar 9, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 68,240
    Likes Received: 22,865
    Trophy Points: 280
    Nyingi ya hizi ajali zinasababishwa na reckless driving. Madereva na hata baadhi ya abiria wana uthamini mdogo sana wa maisha yao pamoja na ya wengine.

    Laiti madereva wangekuwa na uthamini mkubwa wa maisha ya binadamu, hizi ajali zingekuwa ni chache sana.
     
  14. Companero

    Companero Platinum Member

    #14
    Mar 9, 2012
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,427
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 160
    uthamini wa maisha utoke wapi? (rej: sakata la serikali na madaktari - UDADISI: Rethinking in Action: taifa limegawanyika kuhusu mgomo wa madaktari?)
     
  15. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #15
    Mar 9, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 68,240
    Likes Received: 22,865
    Trophy Points: 280
  16. Companero

    Companero Platinum Member

    #16
    Mar 9, 2012
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,427
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 160

    nchi inahitaji 'fagio la chuma'!

    ps. ulisoma na kitunga srsc?
     
  17. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #17
    Mar 9, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 68,240
    Likes Received: 22,865
    Trophy Points: 280
    Yeah...why you ask?
     
  18. Companero

    Companero Platinum Member

    #18
    Mar 9, 2012
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,427
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 160
    was finalizing lile file la ngabu sr & jr
     
  19. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #19
    Mar 9, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 68,240
    Likes Received: 22,865
    Trophy Points: 280
    Hahahaaa....you will never be able to figure out. I'm pretty elusive.

    Ngoja nikupe hint ingine. Ngabu Sr. taught Campanero Sr. at the Hill....
     
  20. Wonder Woman

    Wonder Woman Senior Member

    #20
    Mar 9, 2012
    Joined: Mar 4, 2012
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Taarifa zaidi tunaomba kwa mwenye taarifa zaidi kuhusu hili.
    Je majeruhi wangapi? na kuna vifo vilivyoongezeka? msaada wowote umewafikia?
    asanteni.
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...