Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Brazili kuisaidia Tanzania na tatizo la umeme.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by CHIPANJE, Oct 6, 2011.

  1. C

    CHIPANJE JF-Expert Member

    #1
    Oct 6, 2011
    Joined: May 1, 2011
    Messages: 310
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Taarifa kutoka Radio One,saa 7:00 mchana.

    Waziri mkuu Mizengo Pinda,yupo ziarani nchini Brazili ambako amekutana na waziri wa nishati na madini wa nchi hiyo ili iwasaidie kuondokana na tatizo la umeme hapa nchini.

    Waziri wa nishati na madini wa Brazili amekubali kuisaidia Tanzania na kuahidi kuongea na wataalamu wa kufua umeme wa huko Brazili.
     
  2. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #2
    Oct 6, 2011
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 10,070
    Likes Received: 1,383
    Trophy Points: 280
    +cassava planters+cassava harvesters + cassava processers and driers,Know cassava very perishble commodity.
     
  3. sinafungu

    sinafungu JF-Expert Member

    #3
    Oct 6, 2011
    Joined: Feb 13, 2010
    Messages: 1,202
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    kwa hiyo wachina warudishe masururu yao kwao......?
     
  4. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #4
    Oct 6, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,984
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    brazil wanaweza na uchumi wao kwa sasa upo juu sana. hawababaishi kama wachina.
    huenda wakasaidia tusubiri tuone
     
  5. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #5
    Oct 6, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,340
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mwisho wa siku yeye sio mwenye maamuzi kwa hiyo asiwe anaropoka halafu maamuazi yote yapo kwa Vasco da Gama pori
     
Loading...