Brazil 0 ----argentina 3

Pdidy

JF-Expert Member
Nov 22, 2007
47,132
17,109
Mpira Umeisha Fainalli Ni Kati Ya Nigeria Na Argentina Baada Ya Nigeria Kuifunga Belgium 4-0,na Brazil Kullalla 3-0

Mungu Ibariiki Afrika
 

Manda

JF-Expert Member
Sep 24, 2007
2,073
299
Afadhali....i was certainly thinking about watolewe tuu Anderson arudi haraka....we need him badly!

Poor Brazil!!
 

Balantanda

JF-Expert Member
Jul 13, 2008
12,433
4,598
Afadhali....i was certainly thinking about watolewe tuu Anderson arudi haraka....we need him badly!

Poor Brazil!!

Hahahaaa...anarudi mkuu....hope atamaliza hasira zake katika next matches za MU
 

kela72

Senior Member
May 5, 2008
168
2
Mzee, Nigeria imeifunga Belgium 4-1, siyo 4-0, Vipi hukuangalia mpira hadi mwisho?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

0 Reactions
Reply
Top Bottom