Bravoo kikwete


Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2010
Messages
7,283
Likes
15
Points
135
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2010
7,283 15 135
Asante kikwete kwa kutukumbuka mana sisi tunaonekana wachache
Asante kwa kutuunganisha na kutuweka katika mamlaka ya juu


Sheni
Seif
Mohammed Gharib Bilal,
Shamsi Vuai Nahodha
Zakia Meghji
Makame Mnyaa Mbarawa

Najua LIst itaongezaka kadri ya uteuzi wako
 
Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2010
Messages
13,533
Likes
19,513
Points
280
Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2010
13,533 19,513 280
Umewasahau Sheni na Seif hongereni yeye kasema hakuna udini.
 
N

Newvision

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2010
Messages
448
Likes
1
Points
0
N

Newvision

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2010
448 1 0
Kila wakati una hisia za udini. Cha moto kinakuja tutawachia uswahili wenu na shida zenu
 
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2010
Messages
7,283
Likes
15
Points
135
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2010
7,283 15 135
Umewasahau Sheni na Seif hongereni yeye kasema hakuna udini.

kikwete hana udini hayo maneno yako asnte kwa kunikumbusha nimeupdate
 

Forum statistics

Threads 1,205,651
Members 458,033
Posts 28,201,661