Boys II Men & Co!!!


Quemu

Quemu

JF-Expert Member
Joined
Jun 27, 2007
Messages
986
Likes
70
Points
145
Quemu

Quemu

JF-Expert Member
Joined Jun 27, 2007
986 70 145
Baada tu ya kusaini mkataba wa Buzwagi, inasemekana wana mazingaombwe wetu wali party vilivyo, kama inavyoonekana kwenye link hii:

http://www.elfyourself.com/?id=1162009912

Mods mnaweza kuihamisha kwenye jokes/udaku mtakaposijikia...
 
green29

green29

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2007
Messages
312
Likes
33
Points
45
green29

green29

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2007
312 33 45
Baada tu ya kusaini mkataba wa Buzwagi, inasemekana wana mazingaombwe wetu wali party vilivyo, kama inavyoonekana kwenye link hii:

http://www.elfyourself.com/?id=1162009912

Mods mnaweza kuihamisha kwenye jokes/udaku mtakaposijikia...
ha hahah ha mzee hii ni kali kubwa kuliko! NAshauri ingeoneshwa pale viwanja vya mnazi mmoja kwenye extra big screen!
 
M

Masatu

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2007
Messages
3,285
Likes
25
Points
135
M

Masatu

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2007
3,285 25 135
Weeh Quick muhuni sana.... umenifanya nicheke mpaka basi!
 
R

Rwabugiri

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2007
Messages
2,776
Likes
16
Points
135
R

Rwabugiri

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2007
2,776 16 135
Hasa hiyo belt alo niga mhishimiwa teh teh.. but aisee kuwa mkuu wa kaya msanii noma kweli kweli! I wish angeiona make hapa angetapika kabisa kwani kaisha sema tayali watendaji wake wana mchefua!!! kwi kwi ... Pole yake!
 
Quemu

Quemu

JF-Expert Member
Joined
Jun 27, 2007
Messages
986
Likes
70
Points
145
Quemu

Quemu

JF-Expert Member
Joined Jun 27, 2007
986 70 145
Hasa hiyo belt alo niga mhishimiwa teh teh.. but aisee kuwa mkuu wa kaya msanii noma kweli kweli! I wish angeiona make hapa angetapika kabisa kwani kaisha sema tayali watendaji wake wana mchefua!!! kwi kwi ... Pole yake!
Lakini yeye si alishasema kelele huwa hazi mnyimi usingizi....
 
Kinyau

Kinyau

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2006
Messages
828
Likes
167
Points
60
Kinyau

Kinyau

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2006
828 167 60
ha hahahaaaaa
inaonyesha mzee karamagi ana vigimbi kuliko wenzie.Nahisi alipata vigimbi hivi wakati anazungukia vitalu vyake migodini.
lol you realy made my day.
 

Forum statistics

Threads 1,238,887
Members 476,223
Posts 29,335,613