Boys II Men & Co!!!

Rwabugiri

JF-Expert Member
Jul 10, 2007
2,777
1,195
Hasa hiyo belt alo niga mhishimiwa teh teh.. but aisee kuwa mkuu wa kaya msanii noma kweli kweli! I wish angeiona make hapa angetapika kabisa kwani kaisha sema tayali watendaji wake wana mchefua!!! kwi kwi ... Pole yake!
 

Quemu

JF-Expert Member
Jun 27, 2007
986
1,250
Hasa hiyo belt alo niga mhishimiwa teh teh.. but aisee kuwa mkuu wa kaya msanii noma kweli kweli! I wish angeiona make hapa angetapika kabisa kwani kaisha sema tayali watendaji wake wana mchefua!!! kwi kwi ... Pole yake!
Lakini yeye si alishasema kelele huwa hazi mnyimi usingizi....
 

Kinyau

JF-Expert Member
Nov 24, 2006
894
1,000
ha hahahaaaaa
inaonyesha mzee karamagi ana vigimbi kuliko wenzie.Nahisi alipata vigimbi hivi wakati anazungukia vitalu vyake migodini.
lol you realy made my day.
 
Top Bottom