Boyfriend anatapika kwenye party baada ya kupombeka


Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
29,501
Likes
82,984
Points
280
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
29,501 82,984 280
Mmeanza kudate na mwenyewe umeridhika kuwa nae, mmekutama chuo na jamaa ni kupanga anakusaidia assignment. Umeona si vibaya kwenda nae nyumbani ukiamini kuwa hii pia security yako kuwa hatatongoza ovyo kwani hata kwenu anajulikana.

Mkoa huu ndiyo ulikozaliwa ingawa jamaa amekuja kwa mara ya kwanza kwasababu ya chuo. Weekend iliyopita wazee wako walifanya Sherehe kubwa ya ufunguzi nyumba.

Padri aliitwa asubuhi na misa ya shukrani kwa Mungu ilisomwa. Mbuzi kadhaa walipoteza uhai na baada ya chakula sherehe iliendelea mpaka kesho yake asubuhi kwa waliyoyaweza.

Binamu zako navwadogo zako wamekuita ukatoe msaada wa huduma ya kwanza kwani yule mgeni wako alizima ghafla kwenye kiti na sasa shati lake limejaa matapishi.

Hii hali utakabiliana nayo vipi?
 
kasulamkombe

kasulamkombe

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2017
Messages
2,256
Likes
2,407
Points
280
kasulamkombe

kasulamkombe

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2017
2,256 2,407 280
HUFAI KUOLEWA SASA UNAMWAMBIA NANI KWANINI USIENDE KUMFICHA NYUMBANI.KUBWA JINGA WEWE KWAHIYO NA HICHO KIBAMIA CHAKE UTATUAMBIA NA HILO GOVI PIA
 
Horseshoe Arch

Horseshoe Arch

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2009
Messages
11,662
Likes
5,559
Points
280
Horseshoe Arch

Horseshoe Arch

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2009
11,662 5,559 280
Kama una mpenda utamsetiri..hakuna compromise!
 
Beira Boy

Beira Boy

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2016
Messages
13,951
Likes
13,863
Points
280
Age
21
Beira Boy

Beira Boy

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2016
13,951 13,863 280
Huyo boy friend wako ni mwanaume wa dar?
 
Mung Chris

Mung Chris

JF-Expert Member
Joined
Sep 12, 2017
Messages
1,803
Likes
1,725
Points
280
Age
39
Mung Chris

Mung Chris

JF-Expert Member
Joined Sep 12, 2017
1,803 1,725 280
unapomkubali mtu lazima ukubaliane na chochote kitakachotokea, haikwepeki iwe kwa mwanaume au kwa mwanamke, ila yapo yanayotokea ambayo unakuwa huyajui na hakuwai kuyasikia au kuyaona kutoka kwa mhusika, swala la kuzimia ghafla inaweza kuwa la kawaida au ana kifafa au magonjwa mengine ambayo labda akifanya kitu flani lazima tatizo hilo limtokee sasa tunao pendana lazima tufahamiane vizuri na kwa undani zaidi kuanzia ki afya, kiuchumi na tabia ni muhimu sana maana hutusaidia huko mbeleni. utawaona marafiki wengi huwa wanawakataza wenzi kutofanya kitu flani kutokana na hali yake kimaisha au ki afya ni kwa sababu hiyo. tatizo tajwa hapo juu kwenye thread likitokea lazima ukabiliane nalo kwa msaada wa wengine wenye uwezo wa kukusaidia endapo hutaweza mwenyewe maana huyo ndiye si mwingine. ukimkataa au kumkimbia kwakuwa limetokea basi ww ni mbaya sana hufai.
 
Raynavero

Raynavero

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2014
Messages
33,191
Likes
40,739
Points
280
Raynavero

Raynavero

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2014
33,191 40,739 280
Nasingizia ana aleji na pombe tu hakuna namna
 

Forum statistics

Threads 1,236,869
Members 475,318
Posts 29,270,366