BOT boresheni mwonekano wa fedha za Tanzania kuhamasisha watafutaji

Mdakuzi mkuu

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2016
Messages
212
Points
1,000

Mdakuzi mkuu

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2016
212 1,000
Ukichunguza mwonekano wa pesa zetu kuanzia coin mpk noti, kweli hazivutii kwa mtafutaji kuzitafuta kisawasawa.

Tanzania ina vitu vingi sana (current) kama rasilimali nzuri sana zinazoitambulisha nchi yetu. Tuna gase, tuna water falls, national parks, madini, watu nk ambao tunaweza kudesign tukapachika kwenye hela zetu,siyo kila kitu Mlima Kilimanjaro, twiga na simba.

Ukitaka kumvutia mteja au mtafutaji, weka bland nzuri yenye mvuto na inayoeleweka kirahisi, na mara zote imguse huyo mtu mpk awe inspired.

BoT tunaomba muangalie namna bora zaidi ya kubadili bland ya fedha za tanzania ili muonekano wake uwavutie watafutaji, hakika tutauaga umaskini kwa speed hii tunayokwenda nayo ya hapa kazi tu.
 

Forum statistics

Threads 1,381,732
Members 526,184
Posts 33,810,277
Top