Boss wa UBA Bank akamatwa na police


Tina

Tina

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2007
Messages
571
Likes
75
Points
45
Tina

Tina

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2007
571 75 45
Pongezi za dhati ziwafikie wana JF wote waliochukizwa na mwenendo wa unyanyasaji wa sisi staffs wa uba pamoja na JF yote kwa ujumla.

Nilipost hapa jinsi ma boss hao walivyojihisi wako juu ya sheria na kunyanyasa watanzania kadri watakavyo. Jana jioni kakamatwa na police na kesi iko kituo cha kilwa rd. Yuko nje kwa dhamana aliyowekewa na jamaa zao.

Tunategemea haki itatendeka. Leo ana report tena kituoni mida ya saa 5 asubuhi hii naelekea huko kumsubiri na nita wapa kinachojiri.

Kati ya vitu alivyokutwa navyo O'bay kwenye appartment yake ni dawa za kulevya swali hatujui kama ni za kuuza au ni pamoja na kutumia. Tusubiri report ya police leo jioni.
 
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2007
Messages
6,419
Likes
81
Points
145
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2007
6,419 81 145
Ahsante kwa taarifa Tina!

Kama amekutwa na madawa ya kulevya, pakutokea ni pafinyu! Well, as long as kauli mbiyu ya Mh. JK dhidi ya madawa itatekelezwa.
 
Gagurito

Gagurito

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2011
Messages
5,609
Likes
26
Points
135
Gagurito

Gagurito

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2011
5,609 26 135
Asante sana ndugu kwa kubainisha yale mashitaka mapema, kwel Jf ni nyumba ya wasomi, imekua ikifumbua macho katika mengi.
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,875
Likes
8,036
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,875 8,036 280
Huyu ni yule Mnigeria?
 
Tina

Tina

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2007
Messages
571
Likes
75
Points
45
Tina

Tina

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2007
571 75 45
Ahsante kwa taarifa Tina!

Kama amekutwa na madawa ya kulevya, pakutokea ni pafinyu! Well, as long as kauli mbiyu ya Mh. JK dhidi ya madawa itatekelezwa.
Kaka Steve, wasiwasi wangu ni kesi itakavyoenda kama wakubwa wamemwekea dhamana haraka hivyo unategemea nini? Je watuhumiwa wengine wanaachiwaga kirahisi hivyo?
 
E

Entare3

Member
Joined
Aug 4, 2011
Messages
30
Likes
0
Points
0
E

Entare3

Member
Joined Aug 4, 2011
30 0 0
Kwnn apelekwe Kilwa road police post wakati anakaa Oysterbay?
Alafu unaongelea unyanyasaji bila kueleza kwa undani ni wa namna gani.
Watanzania ni wavivu na akitokea mtu akawabana kidogo basi tunapiga kelele za kunyanyaswa.
 
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Messages
6,825
Likes
1,244
Points
280
Age
42
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2011
6,825 1,244 280
sister tunashukuru sana,nilikuwa nawaza sana kuhusu hilo swala,nchi yetu imekuwa kama haina wenyewe
 
Tina

Tina

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2007
Messages
571
Likes
75
Points
45
Tina

Tina

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2007
571 75 45
Huyu ni yule COO (Imo Etuk) sio MD mwenyewe.jana walikuwa wanahaha usiku kucha kumtafuta General Mboma awasaidie tunchoshuruku jeshi letu la police ni kuwa waliita Media ikafanya coverage ya kila step ambayo tunategemea habari zitatoka leo. Ila hii ni hatua kubwa sana kwa JF na UBA staff kwa ujumla.
 
zaratustra

zaratustra

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
852
Likes
88
Points
45
zaratustra

zaratustra

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
852 88 45
Kwnn apelekwe Kilwa road police post wakati anakaa Oysterbay?
Alafu unaongelea unyanyasaji bila kueleza kwa undani ni wa namna gani.
Watanzania ni wavivu na akitokea mtu akawabana kidogo basi tunapiga kelele za kunyanyaswa.
Acha kukurupuka, kama post za awali hukuzisoma subiri kabla ya kuchangia hoja!
 
Tina

Tina

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2007
Messages
571
Likes
75
Points
45
Tina

Tina

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2007
571 75 45
Kwnn apelekwe Kilwa road police post wakati anakaa Oysterbay?
Alafu unaongelea unyanyasaji bila kueleza kwa undani ni wa namna gani.
Watanzania ni wavivu na akitokea mtu akawabana kidogo basi tunapiga kelele za kunyanyaswa.
Usikurupuke kukashifu, kuna thread iliyofichua huu uozo hapa JF.
 
S

Silas A.K

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2008
Messages
807
Likes
16
Points
35
S

Silas A.K

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2008
807 16 35
Mhh hili la madawa ya kulevya mbona kama limechukuliwa kama dogo sana,kwanini wampe dhamana mtuhumiwa aliyekamatwa na madawa ya kulevya kirahisi rahisi hivyo?
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,653
Likes
2,710
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,653 2,710 280
im trying to work on positivism part of my brain as far as this gvt is concerned! anakamatwa na polisi na kuwekewa dhamana hapo hapo? ngoja tuone igizo jipya.at least amekuwa shaken up a bit.hongera tina
 
Watu

Watu

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2008
Messages
3,162
Likes
611
Points
280
Watu

Watu

JF-Expert Member
Joined May 12, 2008
3,162 611 280
Kilwa road ndiko wanashugulika na madawa ya kulevya, kama ambavyo angekuwa jambazi angepelekwa stakishari ukonga.

Cha kushangaza ni hiyo dhamana kapataje kirahisi hivyo? But mkulu JK ni msikivu akisikia ataifanyia kazi hiyo news
Kwnn apelekwe Kilwa road police post wakati anakaa Oysterbay?
Alafu unaongelea unyanyasaji bila kueleza kwa undani ni wa namna gani.
Watanzania ni wavivu na akitokea mtu akawabana kidogo basi tunapiga kelele za kunyanyaswa.
 
E

ebrah

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2010
Messages
397
Likes
0
Points
33
E

ebrah

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2010
397 0 33
jaman mi sikuiona hiyo thread naombeni title or intro
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,875
Likes
8,036
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,875 8,036 280
MD ndio yule Mnigeria aliyekutwa na kashfa na kuwa convicted kwa ufisadi wa kibenki kule Nigeria au mwingine?
 
G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2006
Messages
8,570
Likes
119
Points
0
G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2006
8,570 119 0
<br />
<br />

Huyu ni yule COO (Imo Etuk) sio MD mwenyewe.jana walikuwa wanahaha usiku kucha kumtafuta General Mboma awasaidie tunchoshuruku jeshi letu la police ni kuwa waliita Media ikafanya coverage ya kila step ambayo tunategemea habari zitatoka leo. Ila hii ni hatua kubwa sana kwa JF na UBA staff kwa ujumla.

ever heard of something called MIS TRIAL?
kama jamaa ana lawyers wazuri bas mshajiharibia hapo
anaweza ku claim hatotendewa haki huko mbeleni kwani kuita media na wengine tayari mshatia doa hii kesi (kama ipo)
 
kilemi

kilemi

JF-Expert Member
Joined
Mar 13, 2009
Messages
524
Likes
6
Points
35
kilemi

kilemi

JF-Expert Member
Joined Mar 13, 2009
524 6 35
Dada Tina poleni sana, ndo uzuri wa kutafuta wawekezaji kwa "kuwabembeleza" badala ya kusign mikataba. Kama kituo cha polisi ni Kilwa rd. basi nina wasiwasi dhamana ilipatikana kabla hata ya mtuhumiwa kufika kituoni. Bado tunatafakari yale ya yule mhindi wa wanyamapori aliyepewa dhamana kule moshi ile akale idd Pakistan. Tuvumiliane lakini!!
 
D

Derimto

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
1,306
Likes
8
Points
135
D

Derimto

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
1,306 8 135
Baadaye tutasikia katoroka kama akasha na na yule jamaa wa wanyamapori ndipo utakuwa mwisho wa kesi nasi tutanyamaza tukisubiri sinema nyingine
 

Forum statistics

Threads 1,239,192
Members 476,441
Posts 29,345,090