bosi wangu wa kike ananitaka, nifanyeje?


gongotamu

gongotamu

Member
Joined
Nov 11, 2010
Messages
20
Likes
0
Points
0
gongotamu

gongotamu

Member
Joined Nov 11, 2010
20 0 0
wana jf, niko katika wakati mgumu. bosi wangu ananitaka kimapenzi, nimejaribu kumpotezea naona nakwama. sasa ameandaa safari ya kikazi mimi na yeye tu, halafu hataki twende na gari, anataka tukwee pipa ili dereva asiende. mimi naogopa maana ni hatari katika kibarua changu, nifanyeje jamani?
 
NATA

NATA

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2007
Messages
4,516
Likes
22
Points
135
NATA

NATA

JF-Expert Member
Joined May 10, 2007
4,516 22 135
wana jf, niko katika wakati mgumu. Bosi wangu ananitaka kimapenzi, nimejaribu kumpotezea naona nakwama. Sasa ameandaa safari ya kikazi mimi na yeye tu, halafu hataki twende na gari, anataka tukwee pipa ili dereva asiende. Mimi naogopa maana ni hatari katika kibarua changu, nifanyeje jamani?
vipi anamvuto?
 
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2007
Messages
22,301
Likes
227
Points
160
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2007
22,301 227 160
wana jf, niko katika wakati mgumu. bosi wangu ananitaka kimapenzi, nimejaribu kumpotezea naona nakwama. sasa ameandaa safari ya kikazi mimi na yeye tu, halafu hataki twende na gari, anataka tukwee pipa ili dereva asiende. mimi naogopa maana ni hatari katika kibarua changu, nifanyeje jamani?

NiPM contacts zake nitakusaidia!
 
K

Kipenzi Chao

Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
99
Likes
2
Points
0
K

Kipenzi Chao

Member
Joined Oct 12, 2010
99 2 0
wana jf, niko katika wakati mgumu. bosi wangu ananitaka kimapenzi, nimejaribu kumpotezea naona nakwama. sasa ameandaa safari ya kikazi mimi na yeye tu, halafu hataki twende na gari, anataka tukwee pipa ili dereva asiende. mimi naogopa maana ni hatari katika kibarua changu, nifanyeje jamani?
Kwani bosi wako ni she/he?
 
Eeka Mangi

Eeka Mangi

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2008
Messages
3,180
Likes
10
Points
135
Eeka Mangi

Eeka Mangi

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2008
3,180 10 135
Usijekuta tayari ana silaha za maangamizi. Hata hivyo kila mtu anakuwaga na hisia zake kwa mtu. Ni haki yake kukutaka ka wewe unavyotakaga mademu. Ukiridhika na idara zote mzee mega tuuu.
 
Henge

Henge

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
6,868
Likes
154
Points
160
Henge

Henge

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
6,868 154 160
wana jf, niko katika wakati mgumu. Bosi wangu ananitaka kimapenzi, nimejaribu kumpotezea naona nakwama. Sasa ameandaa safari ya kikazi mimi na yeye tu, halafu hataki twende na gari, anataka tukwee pipa ili dereva asiende. Mimi naogopa maana ni hatari katika kibarua changu, nifanyeje jamani?
we piga tuu!
 
Nyuki

Nyuki

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2009
Messages
368
Likes
1
Points
0
Nyuki

Nyuki

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2009
368 1 0
Usijekuta tayari ana silaha za maangamizi. Hata hivyo kila mtu anakuwaga na hisia zake kwa mtu. Ni haki yake kukutaka ka wewe unavyotakaga mademu. Ukiridhika na idara zote mzee mega tuuu.

upo sahihi mzee
 
gongotamu

gongotamu

Member
Joined
Nov 11, 2010
Messages
20
Likes
0
Points
0
gongotamu

gongotamu

Member
Joined Nov 11, 2010
20 0 0
of couse amekamilika kila idara. anakata kilaji mno. naogopa kuwa mtumwa maana kila atakachokuwa anataka nikubali!
 
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined
Aug 17, 2010
Messages
13,129
Likes
268
Points
160
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined Aug 17, 2010
13,129 268 160
Kwani wewe mtoto mdogo? Hawezi kukubaka kataaaaa
 
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2010
Messages
1,267
Likes
27
Points
135
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2010
1,267 27 135
wana jf, niko katika wakati mgumu. bosi wangu ananitaka kimapenzi, nimejaribu kumpotezea naona nakwama. sasa ameandaa safari ya kikazi mimi na yeye tu, halafu hataki twende na gari, anataka tukwee pipa ili dereva asiende. mimi naogopa maana ni hatari katika kibarua changu, nifanyeje jamani?
kama vipi vipi tu, suala ni usalama wa mali na kazi yako mkuu
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,230
Likes
7,043
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,230 7,043 280
Jilengeshe akubake umshtaki uvute MPUNGA saafi
 
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
6,882
Likes
311
Points
180
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
6,882 311 180
Gonga tu - Play Safe

Mnyweshe Mi-valuer ming na Mi-wine na Mi-amarula akishalewa kula kiulaini tu!

Kwa nini umnyime bana?
 
Saharavoice

Saharavoice

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2007
Messages
2,707
Likes
267
Points
180
Saharavoice

Saharavoice

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2007
2,707 267 180
Hukutakiwa kuomba ushauri,kwa hili.
hivi ukimkataa huhatarishi kibarua chako pia?
MEGA
 
X-PASTER

X-PASTER

Moderator
Joined
Feb 12, 2007
Messages
11,649
Likes
134
Points
160
X-PASTER

X-PASTER

Moderator
Joined Feb 12, 2007
11,649 134 160
wana jf, niko katika wakati mgumu. bosi wangu ananitaka kimapenzi, nimejaribu kumpotezea naona nakwama. sasa ameandaa safari ya kikazi mimi na yeye tu, halafu hataki twende na gari, anataka tukwee pipa ili dereva asiende. mimi naogopa maana ni hatari katika kibarua changu, nifanyeje jamani?
Mkimbie kama ukoma!
 
B

bwanashamba

Senior Member
Joined
Mar 29, 2010
Messages
193
Likes
0
Points
0
B

bwanashamba

Senior Member
Joined Mar 29, 2010
193 0 0
wana jf, niko katika wakati mgumu. bosi wangu ananitaka kimapenzi, nimejaribu kumpotezea naona nakwama. sasa ameandaa safari ya kikazi mimi na yeye tu, halafu hataki twende na gari, anataka tukwee pipa ili dereva asiende. mimi naogopa maana ni hatari katika kibarua changu, nifanyeje jamani?
kiongozi kuna cha kuoji tena apo kwea pipa ukakandamize mambo ayo.
 

Forum statistics

Threads 1,238,380
Members 475,952
Posts 29,318,770