Bosi mnoko kakukuta nawe ni bosi mahali pengine...........!


Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined
Oct 29, 2008
Messages
8,809
Likes
1,309
Points
280
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined Oct 29, 2008
8,809 1,309 280
Hebu chukulia kwamba mtu aliyekunyanyasa mpaka ukaamua kuacha kazi wakati akiwa Bosi mahali fulani, umekutana naye hivi sasa akiwa anatafuta kazi mahali ambapo wewe ni Bosi na ukiwa na maamuzi ya mwisho. Hebu niambie kama ni wewe ungefanya nini?
 
Donnie Charlie

Donnie Charlie

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2009
Messages
7,256
Likes
1,570
Points
280
Donnie Charlie

Donnie Charlie

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2009
7,256 1,570 280
namuajiri bila hata interview alafu nampa mshike mshike kama aliokuwa akinipatia.
 
Mvaa Tai

Mvaa Tai

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2009
Messages
6,173
Likes
2,212
Points
280
Mvaa Tai

Mvaa Tai

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2009
6,173 2,212 280
Hebu chukulia kwamba mtu aliyekunyanyasa mpaka ukaamua kuacha kazi wakati akiwa Bosi mahali fulani, umekutana naye hivi sasa akiwa anatafuta kazi mahali ambapo wewe ni Bosi na ukiwa na maamuzi ya mwisho. Hebu niambie kama ni wewe ungefanya nini?
Kama utendaje wake ulikuwa ni mzuri, nitamchukua, uzoefu unaonyesha Boss anayeonekana kuwa mnoko kwa watu walio chini yake mara nyingi anakuwa muhimu kwa Kampuni au shirika. Kwa difinition yangu mnoko ni mtu ambaye hataki taratibu zilizowekwa zikiukwe. Sasa ni boss gani mzuri apendaye taratibu zikiukwe?
 
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined
Oct 29, 2008
Messages
8,809
Likes
1,309
Points
280
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined Oct 29, 2008
8,809 1,309 280
Kama utendaje wake ulikuwa ni mzuri, nitamchukua, uzoefu unaonyesha Boss anayeonekana kuwa mnoko kwa watu walio chini yake mara nyingi anakuwa muhimu kwa Kampuni au shirika. Kwa difinition yangu mnoko ni mtu ambaye hataki taratibu zilizowekwa zikiukwe. Sasa ni boss gani mzuri apendaye taratibu zikiukwe?
Mtu anayependa taratibu za kazi zifuatwe hanyanyasi watu..............................
 
Mvaa Tai

Mvaa Tai

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2009
Messages
6,173
Likes
2,212
Points
280
Mvaa Tai

Mvaa Tai

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2009
6,173 2,212 280
Mtu anayependa taratibu za kazi zifuatwe hanyanyasi watu..............................
Mtu anayejua kazi yake na taratibu zoote anafuata hanyanyasiki utamuanzia wapi? Hebu jiulize upo ofisini unafanya kazi zako vizuri na unafuata taratibu zoote mbona ni kazi sana boss wako kukunyanyasa? na kama atafanya hivyo it means hayupo sawa kiakili, na hajui nini anatakiwa kukifanya. Na mtu wa namna hiyo hakuna haja hata ya sisi kumjadiri hapa, kwasababu jibu ni kwamba hafai inatakiwa ufanye maamuzi ya kutokumuajiri basi, au unataka uende mbali zaidi na kumpaka?
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,735
Likes
2,004
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,735 2,004 280
unamwajiri halafu unakuwa unamsikilizia jinsi atakavyokuwa anajiongeza we burdani tu..
 
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
30,997
Likes
6,428
Points
280
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
30,997 6,428 280
simwajiri ng'oo
 
Savimbi Jr

Savimbi Jr

JF-Expert Member
Joined
Sep 23, 2011
Messages
2,018
Likes
501
Points
180
Savimbi Jr

Savimbi Jr

JF-Expert Member
Joined Sep 23, 2011
2,018 501 180
Mkuu mbona hauleweki,ebu weka wazi mara ulifukuzwa chuoni mara mkuu aliosababishwa ufukuzwe kazi,vipi tena funguka la moyoni::
 
BPM

BPM

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
2,763
Likes
17
Points
135
BPM

BPM

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
2,763 17 135
mara nyingi wafanyakazi wengi wanajinyanyasa wenyewe kabla ya boss na ukiona boss kakufuatilia kidogo tu utalalamika unaonewa lkn wewe kama wewe ndo chanzo ... kuhusu ajira nitamwajili kama kawaida na nitaangalia utendaji kazi wake maana nitakuwa namfahamu vizuri ila kama utendaji wake haukuwa sahihi basi atakuwa na udhaifu wa kuficha makosa yake na kuandama wengine hapo sitakuwa na sababu ya kumwajiliu
 
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined
Oct 29, 2008
Messages
8,809
Likes
1,309
Points
280
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined Oct 29, 2008
8,809 1,309 280
Mkuu mbona hauleweki,ebu weka wazi mara ulifukuzwa chuoni mara mkuu aliosababishwa ufukuzwe kazi,vipi tena funguka la moyoni::
Kwani aliyefukuzwa chuoni hawezi kujiendelea na masomo na kuja kuwa Boss? ndio maana kuna msemo unaosema, "Mlango mmoja ukifungwa, kuna mwingine umefunguliwa pembeni yako......................"
Mimi sikuwa mjinga, niliangalia fursa nyingine na maisha yakaendelea.....................

Anyway, huo ulikuwa ni mfano tu, lakini haunihusu kwa namna yoyote............................ Umeelewa eh!
 
PrN-kazi

PrN-kazi

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2011
Messages
2,900
Likes
29
Points
145
PrN-kazi

PrN-kazi

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2011
2,900 29 145
kama sifa zinazotakiwa anazo sinabudi kumwajiri na wala siwezi kumtendea vibaya kama yeye alivyokuwa akinitendea, na hii kumtaka tu ajifunze kutoka kwangu kwamba ni namna gani Boss anavyotakiwa kuwa siku zote..
 
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
8,671
Likes
1,182
Points
280
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined Mar 1, 2011
8,671 1,182 280
Dawa yake ni kufanya nae kazi kama hakuna chochote kilichotokea....
Itamsumbua vya kutosha..
 
U

utantambua

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2011
Messages
1,373
Likes
8
Points
0
U

utantambua

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2011
1,373 8 0
Kazi nyingine zinahitaji wanoko ili ziende, ukiwa liberal hamtamfika popote, mi ntamuajiri
 
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined
Oct 29, 2008
Messages
8,809
Likes
1,309
Points
280
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined Oct 29, 2008
8,809 1,309 280
Kazi nyingine zinahitaji wanoko ili ziende, ukiwa liberal hamtamfika popote, mi ntamuajiri
Halafu anakutilia unoko, wewe unafukuzwa na yeye anachukua nafasi yako...................................
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
346
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 346 180
CHANGANYA NA ZAKO!
Mpaka hapa kwenye hii post tayari unajua kuwa aidha wewe ulikuwa mzembe fulani kazini, au bosi alikuwa hakutaki uwepo kazini!
Mwajiri tu, lakini fuata sheria zote za ofisi yako, kama utamwogopa au kumpendelea au kumnyanyasa bila sababu, then ujue tayari ushaanguka majaribuni...hutakuwa na tofauti na yeye!
 
Kipis

Kipis

JF-Expert Member
Joined
Jul 23, 2011
Messages
493
Likes
3
Points
0
Kipis

Kipis

JF-Expert Member
Joined Jul 23, 2011
493 3 0
Namwajiri,na pia natumia fursa hiyo kumuonyesha ni jinsi gani nilivyo si kwa ubaya isipokuwa kwa wema tu.

kwani kufanya hivyo,inaweza ikawa nafasi ya yeye kugundua mapungufu yake na ikawa 7bu ya yeye kubadirika na kujutia kile alichokufanyia hapo awali. Siku zote tunatakiwa tufahamu kuwa jambo baya hulipiziwa kwa jema.
 
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2010
Messages
7,156
Likes
226
Points
160
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2010
7,156 226 160
sio rahisi kufanya nae kazi kwa mtu kama huyo na yeye pia hatakuwa free hapo ofisini kiutendaji kutokana na kukumbuka yaliopita.kwangu mm sitaku wa huru kumwajiri kama nlikuwa nafanya kazi kwa haki lkn akanifukuza kwa majungu,
 
ram

ram

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
7,020
Likes
1,848
Points
280
ram

ram

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
7,020 1,848 280
Mkuu mbona hauleweki,ebu weka wazi mara ulifukuzwa chuoni mara mkuu aliosababishwa ufukuzwe kazi,vipi tena funguka la moyoni::
Mkuu mimi naamini mtu anapoleta mada si lazima iwe imemtomkea mwenyewe wakati mwingine amekiona hicho kitu au kuna mtu amemshirikisha so anaamua kuileta ili apate mawazo kutoka kwa watu mbalimbali.
 

Forum statistics

Threads 1,236,805
Members 475,284
Posts 29,268,577