Bora tusiende Cameroun,kule tunaweza kuwa daraja la mataifa mengine

MAGACHA

MAGACHA

JF-Expert Member
Joined
Sep 23, 2015
Messages
1,037
Points
2,000
MAGACHA

MAGACHA

JF-Expert Member
Joined Sep 23, 2015
1,037 2,000
Walahi kwa mpira huu,na kocha huyu bora tuendelee kucheza mchangani na ni bora tufungwe ili tusiende AFCON Cameroun maana huko tutakuwa daraja au timu ya kuchukulia pointi

Fikiria tupo kundi moja na Egypt,Ghana, Togo, Tanzania,hapa stars anapita wapi

Au Cameroun,Algeria,Burkinafaso,Tanzania

Nigeria,Ivory Coast,Libya,Tanzania

Mali,Guenea,Morocco,Tanzania

Uganda,Benin,Tunisia,Tanzania

Bora tujikite Ndondo cup
 
Babuu blessed

Babuu blessed

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2010
Messages
1,372
Points
1,250
Babuu blessed

Babuu blessed

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2010
1,372 1,250
Mozambique,liberia ,zambia wenyewe atuwaweza sembuse hizo timu ulizozitaja jana nimechek game zao wapo njema sana
 
ngunde11

ngunde11

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2016
Messages
305
Points
250
ngunde11

ngunde11

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2016
305 250
Mkuu sio "tunaweza" tutakuwa daraja na mimi ni mmoja kati ya Watanzania wenye nia njema tunao omba timu yetu isifuzu ili kutuepusha na aibu.
 
K

kacherokachero

Member
Joined
Aug 5, 2018
Messages
75
Points
125
K

kacherokachero

Member
Joined Aug 5, 2018
75 125
Sijui katuroga nani? Watu milioni 55 mpira olaaa. Maneno.matangazo kibao. Waziri ndani ya uwanja lakini timu lojo. Warudi tuendelee na ligi yetu.huko tuwaachie nagiant WA Africa. Ni kweli tutatia kichwa chwa mwendawazimu afu tunyolewe kavu. Mwee mweeee
 
donbeny

donbeny

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2013
Messages
3,452
Points
2,000
donbeny

donbeny

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2013
3,452 2,000
Walahi kwa mpira huu,na kocha huyu bora tuendelee kucheza mchangani na ni bora tufungwe ili tusiende AFCON Cameroun maana huko tutakuwa daraja au timu ya kuchukulia pointi

Fikiria tupo kundi moja na Egypt,Ghana, Togo, Tanzania,hapa stars anapita wapi

Au Cameroun,Algeria,Burkinafaso,Tanzania

Nigeria,Ivory Coast,Libya,Tanzania

Mali,Guenea,Morocco,Tanzania

Uganda,Benin,Tunisia,Tanzania

Bora tujikite Ndondo cup
Kweli mkuu,Tanzania hatuwezi mpira kazi yetu ni maneno mengi
 
N

niah

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2015
Messages
6,032
Points
2,000
N

niah

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2015
6,032 2,000
Mnaambiwa wekeza kwenye Riadha na michezo ambayo ni personal achievement. Timu huwezi kama huna maandalizi mazuri. Tunao wakimbiaji wengi tu ila hawana watu wa kuwatafuta na kuwatrain halafu lishe nalo ni shidaa.
 

Forum statistics

Threads 1,336,789
Members 512,711
Posts 32,551,031
Top