Bora Serikali nzima ikawa ya wakristo au waislam pekee kuliko kuwa na wala rushwa na wahujumu uchumi


Pascal Ndege

Pascal Ndege

Verified Member
Joined
Nov 24, 2012
Messages
2,397
Likes
542
Points
280
Pascal Ndege

Pascal Ndege

Verified Member
Joined Nov 24, 2012
2,397 542 280
Richa ya kwamba Ugaidi Tanzania Umedhibitiwa 100%. Hatuwezi tukakaa na kuridhika kwamba tupo salama. Tanzania tupo katikati ya Nchi ambazo wana Tatizo la ugaidi. Matukio ya kigaidi yamelitikisa Taifa la kenya nakupelekea watu wengi kupoteza maisha. Tanzania si haba maana tunasikia tu kwenye vyombo vya habari kuna viashiria vya ugaidi huko Mwanza, Tanga na sehemu nyingine.

Mimi kwa upande wangu nafuatilia sana habari za ugaidi na zinasikitisha sana. Wengi wa magaidi wanakuwa wanafahamika na jamii inayowazunguka. Mimi ninawaza kwamba kama kweli kuna shida ya kuhusishwa Ugaidi na Dini ya kiislamu na ushahidi upo na hakuna kiongozi hata mmoja wa kiislam amabae anaetoa taarifa ya kuwepo kikundi cha ugadi.
Serikali si ya kulaumiwa kabisa kwa kutunga sheria kali za kigaidi. Namshauri Sheikh Khalifa Khamis kuanzisha operation ya kubaini wanaochafua uislam.


Nimeona thread mbalimbali ambazo zinamlaumu rais kwa teuzi zake ila kwa hili hata mimi namuunga mkono walalamikaji. Kila uteuzi wa RAIS utasikia ni DK,Eg au Prof. Kwa Udini sidhani kama Rais ana udini wowote. Rais anataka vigezo sidhani kama mtu atakuwa na vigezo na kukosa uteuzi. Na hii Tanzania ilipofikia ni bora wakabaki waislamu au wakrito serikali nzima kuliko kuteua kuridhisha group la watu flani wala rushwa na wahujumu uchumi.
 
adna yuzo

adna yuzo

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2014
Messages
1,038
Likes
562
Points
280
adna yuzo

adna yuzo

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2014
1,038 562 280
rais ana udini bhana usitake kuongea habari zako..waislam wanapigwa vita si tanzania bali hata ulaya,tena ulaya ndo wapingaji wa kubwa wa dini ya kiislam coz inabanaa mambo yote mabaya ndo maana wanapingana nayo na kamwehawafanikiwi abadani.
 
Pascal Ndege

Pascal Ndege

Verified Member
Joined
Nov 24, 2012
Messages
2,397
Likes
542
Points
280
Pascal Ndege

Pascal Ndege

Verified Member
Joined Nov 24, 2012
2,397 542 280
rais ana udini bhana usitake kuongea habari zako..waislam wanapigwa vita si tanzania bali hata ulaya,tena ulaya ndo wapingaji wa kubwa wa dini ya kiislam coz inabanaa mambo yote mabaya ndo maana wanapingana nayo na kamwehawafanikiwi abadani.
Mambo mabaya yapi? Hayo?
 
B

Babati

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2014
Messages
31,760
Likes
25,214
Points
280
Age
33
B

Babati

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2014
31,760 25,214 280
Kama ni hivo basi Rais wa Zanzibar mdini maana hajateua mkristo hata mmoja. Tuache marais wafanye kazi zao.
 
silasc

silasc

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2013
Messages
3,377
Likes
1,886
Points
280
silasc

silasc

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2013
3,377 1,886 280
Kama ni hivo basi Rais wa Zanzibar mdini maana hajateua mkristo hata mmoja. Tuache marais wafanye kazi zao.
Kweli kabisa.
 
Kadhi Mkuu 1

Kadhi Mkuu 1

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2015
Messages
6,857
Likes
5,115
Points
280
Kadhi Mkuu 1

Kadhi Mkuu 1

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2015
6,857 5,115 280
Nenda Iran
 
mwalukuni mchanyato

mwalukuni mchanyato

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2013
Messages
335
Likes
114
Points
60
mwalukuni mchanyato

mwalukuni mchanyato

JF-Expert Member
Joined May 15, 2013
335 114 60
Hatuwashangai udini kazi yenu ndio maana nchi hii imefika hapa.Mmeifikisha nyie hapa.Hamna uwezo wa kuongoza pasipo ubadhilifu na hammuogopi mungu kabisa.
 

Forum statistics

Threads 1,273,091
Members 490,268
Posts 30,471,036