BORA KUFA na FIKRA HAI kuliko kuishi na FIKRA mfu | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

BORA KUFA na FIKRA HAI kuliko kuishi na FIKRA mfu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mgeni wenu, Jan 21, 2012.

  1. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #1
    Jan 21, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,669
    Likes Received: 614
    Trophy Points: 280
    Hii kauli nimeamua kuisema kutokana na michango ya viongozi mbalimbali hapa duniani ambao wamekufa na kauli zao bado zipo hai,na pia viongozi hai ambao kauli zao ni za kuua Mataifa yao na zisizo na msaada ila kejeli,kiburi na utani wenye dharau...
    Nawasilisha
     
  2. T

    TumainiEl JF-Expert Member

    #2
    Jan 21, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 2,462
    Likes Received: 1,054
    Trophy Points: 280
    Hayo maneno ni ya Rais mmoja huko Marekani. Ambaye alipata kuwa maarufu sana hata leo.
     
  3. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #3
    Jan 21, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 9,201
    Likes Received: 1,384
    Trophy Points: 280
    hata Martin Luther king jr, aliwahi kusema, bora kufa ukiwa huru, kuliko kuishi ukiwa mtumwa. na kaburi lake hadi leo limwekwa ujumbe FREE AT LAST
     
  4. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #4
    Jan 21, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,514
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Haya maneno yana hamasa flani ndani yake endapo utayatafakari kwa kina. Yafaa nasi waTz tuhamasike ktk kujikomboa toka kwa mkoloni mweusi
     
  5. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #5
    Jan 21, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,669
    Likes Received: 614
    Trophy Points: 280
    Bora kufa nimesimama kuliko kuishi nimepiga Magoti
     
Loading...