Boom laongezwa na posho kwa wafanyakazi wote zimeongezwa. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Boom laongezwa na posho kwa wafanyakazi wote zimeongezwa.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Graph Theory, Dec 10, 2011.

  1. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #1
    Dec 10, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,505
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    Kuna tetesi nimesikia kuwa boom kwa wanafunzi wa vyuo vikuu mjini DODOMA imeongezeka kwa asilimia 154 kwani garama za maisha zimepanda sana katika huu mkoa. Vilevile mishahara na posho kwa watumishi wote waliopo DODOMA wameongezewa asilimia 154 sababu ikiwa hiyohiyo, sasa sijui kama kuna ukweli mwenye taarifa zaidi atujuze.
     
  2. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #2
    Dec 10, 2011
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,466
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 0
    Acha utani wewe
     
  3. Mrimi

    Mrimi JF-Expert Member

    #3
    Dec 10, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,663
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Huna account fb?!
     
  4. Faru Kabula

    Faru Kabula JF-Expert Member

    #4
    Dec 10, 2011
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 10,011
    Likes Received: 2,196
    Trophy Points: 280
    Ni kweli, maisha ya Dodoma yamepanda sana! Hongera serikali!
     
  5. kaburungu

    kaburungu JF-Expert Member

    #5
    Dec 10, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 1,295
    Likes Received: 1,742
    Trophy Points: 280
    Mweeee!
     
  6. K

    KIBONGOMKUTI JF-Expert Member

    #6
    Dec 10, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 1,377
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    ni kweli huo ni ushauri uliotolewa na Madam Speaker/Kipaza sauti umekubalika Sirikalini kuwa Dom gharama za maisha ziko juu sana tofauti na sehemu nyingine za Tanganyika. Tena nasikia Mwishimiwaaa Kipaza sauti ameomba jimboni kwake posho za aina zote zifutwe kwasababu amewezesha gharama za maisha kushuka chini kuliko sehemu yoyote ya Tanganyika huru. Big up Madam Kipaza Sauti
     
  7. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #7
    Dec 10, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 28,854
    Likes Received: 29,066
    Trophy Points: 280
    juzi uliangalia FUTUHI ehh??
     
  8. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #8
    Dec 10, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,983
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    duh haya bwana, hongera wakazi wa Dom.
     
  9. K

    Kwaito Senior Member

    #9
    Dec 10, 2011
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh nona kuna haja watu tuhamie DODOMA sasa
     
  10. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #10
    Dec 10, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 7,551
    Likes Received: 1,162
    Trophy Points: 280
    Kwani Dodoma si Tanganyika ?kwa maana maisha yamepanda Tanganyika yoyote.Sawa basi Dodoma na UDOM yao iko Marekani bana
     
  11. Ze burner

    Ze burner JF-Expert Member

    #11
    Dec 10, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    na mkoa wetu mbona maisha ni rahisi sana hata wakiondoa mishahara tunaishi tu. tunaomba waiondoe ili wachangie mikoa mengine kama dom.
     
  12. k

    kaeso JF-Expert Member

    #12
    Dec 10, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huo utani.
     
  13. s

    semako Senior Member

    #13
    Dec 12, 2011
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    acha uongo
     
Loading...